Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án FLC Tropical City, 75 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 638 triệu

      638 triệu 75 m2 8,51 triệu/m2
      Thông tin chấn động về dự án FLC Tropical City Hạ Long - đầu tư đất nền trung tâm Hòn Gai chỉ 1 tỉ.Dự án FLC Tropical City Hạ Long.Tổng quan dự án.CĐT: Tập...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền Lago Centro Long An, 70 m2 tại Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 70 m2 16,43 triệu/m2
      Lago Centro - Lô C14.DT 70 mét vuông (đường 10m).Giá chào 1,150 tỉ (bao sang tên).TT nhanh 30 ngày công chứng sang sổ ngay.NH cho vay 730 - 800 tr với...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nền đất 296 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 450 tr

      450 triệu 296 m2 1,53 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần tiền nên bán nền đất DT 296m2 MT đường liên xã giá 450 tr.+ DT: Ngang 5m sâu 51m.Đất ngay cạnh chợ Tân Quan. Cách QL13 và Ql14...
      Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 150 m2 110 triệu/m2
      Đất KĐT VCN Phước Hải chờ bén duyên NĐT thông thái.Đường A4 MT Thích Quảng Đức.Đều hướng Đông.1) 4Lô liên kế dt 442 mét vuông ngang góc 23m.Giá 150...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 170 m2 tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 170 m2 123,53 triệu/m2
      Góc 2MT kênh Tham Lương gần Lê Trọng Tấn. [ 21 tỉ ] HÀNG HIẾM Dt 8,5 x 20. Cấp 4 Full thổ cư. Không lộ giới. Vị trí góc 2 MT Kênh Tham Lương cực sáng, gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cập nhật giá cả đất nền và nhà mặt tiền ở KĐT VCN Phước Hải.1. Đất nền trong KĐT VCN Phước Hải.- Đường A2 Văn Tiến Dũng rộng 20m2, hướng Đông, DT 100m2,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền tại Đường Nguyễn Xiển - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      - Bán ngôi nhà đường Nguyễn Xiển, hướng Đông, để toàn bộ nội thất.- Nhà gồm 2 PN, 3  nhà vệ sinh, có thể làm thành 3 PN, 1 sinh hoạt chung, nội ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Tân Vĩnh Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Ngay MT đường D8, Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương.- DT: 80m2 (4x20m).- pháp lí: Sổ riêng sang tên công chứng ngay, thổ cư 100 phần trăm.-...
      Đường D8, Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 86 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 86 m2
      nền thổ cư MT đường Phan Văn Đối cách chợ Bà Điểm 400m.- Đường trước đất 6m, vỉa hè một bên 1,5m, đường đã trải nhựa, rộng, thông thoáng, dễ dàng lưu...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      Còn một lô MT đường QH30m và đường nhựa 10m.Em ra hàng cho khách đầu tư, kẹt dòng vốn nên cần bán lại.Đất nền sổ riêng thổ cư.MT đường 30m.DT 150m2 (ngang...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Quang Trung, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Gia Tân 2 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Siêu phẩm miếng đất ngay MTĐ QL50, TT Cần Đước, Cần Đước, Long An. Nằm ngay vị trí trung tâm, khu đất vuông vức, thuận lợi cho việc đầu tư sinh lời cũng...
      Xã Gia Tân 2, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Phúc An Garden, 75 m2, mặt tiền 13m tại Bàu Bàng, giá 770 triệu

      770 triệu 75 m2 10,27 triệu/m2
      - DT: 5x15, 5x20, 9x20... sổ hồng có sẵn. TT tới 24 tháng 0 lãi. Trả trước chỉ 20 phần trăm (150 tr) nhận bàn giao đất ngay.- Lịch TT: 3 tháng/1...
      Dự án Phúc An Garden, Đường Thiếu Niên 3, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      Giá đang hợp lý - vỉa hè - lô góc - oto tránh vòng quanh - tiện ích đồng bộ - sát trường học - trung tâm thương mại - khu vực mật độ xây dựng cao.+ Nằm...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 52 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 123 tr

      123 triệu 52 m2 2,37 triệu/m2
      Khu này chỉ có 21 nền DT từ 50m đã ra sổ riêng thuộc đất ở đô thị.Khách mua công chứng sang tên trong ngày hoặc có thể giãn cách tùy theo yêu cầu dòng tiền...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 3,82 tỷ

      3.83 tỷ 85 m2 45 triệu/m2
      Bán đất phố Hoàng Ngọc Phách.DT 85 mét vuông, ngang 4m, vuông vức.Đất Tây Bắc.Đường 15m. oto tránh nhau.Giá 45 tr/ mét vuông (thoả thuận).liên...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán đất Ocean Dunes Phan Thiết giá cực rẻ thị trườngA3 40 8 tỉ 2 140m2A4 15 7 tỉ 2 119m2A6 6 tỉ 6 đối diện công viênB3 49 9 tỉ 5C5 11 8 tỉ 2D2 40 căn ...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2 tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      chào bán 20 nền đường Nguyễn Cơ Thạch, An Khánh, Q. 2.+ Cách cầu Thủ Thiêm 500m.+ MT đường rộng 20m.+ Nội khu có công viên cây xanh mát mẻ, gần trường, BV,...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, hướng Đông-Nam tại Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 120 m2 20,42 triệu/m2
      Chủ rất kẹt tiền bán nhanh lô vị trí đẹp STC Long Thành:+Vị trí đẹp khu quy hoạch bài bản +Có khuôn viên hồ bơi cây xanh nhà phố thương mại phù hợp...
      Mặt tiền đường DT769, xã Lộc An và Bình Sơn, thị trấn Long Thành, tỉnh Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!