Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất ngay MT biển long hải đường nguyễn tất thành đối diện Charm long hải Giá 1tỷ550 bao công chứng sổ riêng DT 100m2 xây dựng tự do,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu
      -
      Trần Thị Ngọc Trâm -kd3 Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền tại Đường Lê Đức Thọ - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Giảm sâu cho nền đất DT 728,29 mét vuông chỉ 8,8 tỉChính chủ bán nền đất cực hiếm MT Lê Đức Thọ, KDT Số 3, Điện Bàn, Quảng Nam.- DT:...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2 tại Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Bán đất nền vị trí đẹp vuông vắn cực đẹp, Đông Nam mát cả ngày, cư dân đã ở đông đúc.Thông tin đất:+ DT: 60m - 120m.+ Đã có SHR.+ Đông Nam (mát cả...
      Đường Trần Trọng Khiêm, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Vị trí khu dân cư Tân Đô - thuộc đường Trần Văn Giàu - sát bên huyện Bình Chánh - Xã Bình Lợi.- Từ Q., 5,6,7,8, chạy xuống khu dân cư Tân Đô, ~ 20p -...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Trần Văn Giàu, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 5000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 480 triệu

      480 triệu 5000 m2 0,1 triệu/m2
      NH Agribank thanh lý 20 suất đất TMDV và nền thổ cư ngay biển Hòa Thắng - KDL Bàu Trắng.Giá 99.000 Đ/ mét vuông đất farm và 900 nghìn/ mét ...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền dự án 3000 m2, mặt tiền 20m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 3000 m2 10,67 triệu/m2
      Chủ đất cần bán nhanh mảnh hơn 3000m2 để trả nợ NH.Đất cách mặt đường QL hơn 10m, sau làm đường là vào mặt đường. Hiện tại ngõ to rộng 2 oto tránh thoải...
      Đường Xuân Mai, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay lô CL 23 kề GÓC cực hiếm Vịnh An Hoà View Vịnh - đã có sổ - chỉ 1.8 tỉ.- Nằm ngay tại Vịnh An Hoà City - Sở hữu 3,5 kilomet mặt...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 200 m2 17,25 triệu/m2
      Cần bán.200 mét vuông MT QL 1A - Vĩnh Phương.- Ngang 12m ngay KDC sầm uất nhất.- 260 mét vuông sau quy hoạch còn 200 mét vuông.- Vị trí...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 225 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 225 m2 5,56 triệu/m2
      nền thổ cư, Xuân Tự. Lô góc 3 MT, sát biển. 225 mét vuông có sẵn nhà, giá 1 tỉ 250.- Cách đường bộ sát biển 100 mét, nằm trong KDC đông đúc hiện...
      Đường Xuân Tự, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 99 m2 17,18 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang.- DT: 99,2 mét vuông ngang 5m (full thổ cư).- Đường hiện trạng rộng 8,5m, xung quanh đã xây nhà...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 triệu

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      - DT: 85m2 (5x17).- MT Nguyễn Văn Linh rộng (40m - 8 làn xe).- Bán kính 5 kilomet bao gồm tiện ích trung tâm hành chính, trường cấp 1,2,3, trường dạy...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 154 m2, mặt tiền 8m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 449 triệu

      449 triệu 154 m2 2,92 triệu/m2
      DT: 154m2 giá 449tr có sẵn 50m2 thổ cư, còn lại đất trồng cây lâu năm, đường 8m, cách DT784 ~ 100m, nằm giữa 2 khu công nghiệp lớn Phước Đông và khu công...
      Đường ĐT 784, Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ninh Thạnh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 480 triệu

      480 triệu 150 m2 3,2 triệu/m2
      [HOT] 480tr hết đất P. Ninh Thạnh gần trường Trung học cơ sở Nguyễn Tri Phương, TP.Tây NinhGia đình khó khăn cần bán đất P. Ninh Thạnh, trung tâm TP...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Ninh Thạnh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 90 m2 25,34 triệu/m2
      Bán nền đẹp lộ lớn khu Phú An nền 38 đường A5 - Giá 2.28 tỉ (4,5x20).- Hướng nền hướng Tây Nam.- Lộ 9m.- Lề 6m.- Thoát hiểm 2m.- sổ hồng riêng.giá 2.28...
      Dự án KDC Phú An, Đường A5, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền 60 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Sang nhanh lô đường Nơ Trang Long, P. 13, Bình Thạnh. Gần Cầu Đỏ.- DT: 60m2.- SHR có sẵn. Sang tên công chứng đc ngay trong ngày.- Gần Vincom Nguyễn Xí, Chợ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 8622 m2 tại Xã Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 8622 m2 1,05 triệu/m2
      8622m2 MT đường sỏi kết nối 719B, gần Novaworld và đường dẫn cao tốc, Hàm Kiệm - Tiến Thành.- Đất đẹp, hiện trạng đường sỏi 5m.- Quy hoạch TMDV.- Giá siêu...
      Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất 41,8m2 Ngọc Chi. Vĩnh Ngọc. Đông Anh. Thủ đô Hà Nội.Ngay chân cầu Nhật Tân chỉ 2 tỉ.- DT 41,8m2.- MT = Hậu = 4,25m.- Cách...
      Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 2756 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 260 tỷ

      260 tỷ 2756 m2 94,34 triệu/m2
      Cần nhượng 2757 mét vuông đất dự án xây dựng toà văn phòng 21 tầng, mặt đường Hoàng Quốc Việt nối dài, Q. Cầu Giấy.Cần nhượng 2757 mét vuông...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!