Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 6m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 480 tr

      480 triệu 300 m2 1,6 triệu/m2
      Đầu tư ngay hôm nay:- Sinh lời cao.- pháp lí rõ ràng, minh bạch.- Ngay KDC đông đúc.- Liền lề các dự án trọng điểm của tỉnh: Cao tốc Nha Trang - Đà Lạt,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 960 triệu

      960 triệu 100 m2 9,6 triệu/m2
      Chủ đất kẹt vốn, cắt lỗ cần bán mảnh đất tại dự án Mega City Bến Cát của Kim Oanh.Nhiều tiềm năng tăng giá, Bến Cát lên TP,Cầu Đò 2 kết nối dự án và quốc...
      Dự án Mega City, Đường D9, Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Đường Nguyễn Thìn - Long Thuận - Gò Công - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      MT đường Nguyễn Thìn, xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang.Khu vực có lượng cư dân hiện hữu, đường rộng. Xe oto đi lại thuận tiện dễ dàng. Nhiều tiện ích...
      Đường Nguyễn Thìn, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán nền đất 103 m2, hướng Đông tại Xã Hàm Thắng - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 750 triệu

      750 triệu 103 m2 7,29 triệu/m2
      Bán lô đấ thổ cư Khu Cá Đồng.Sổ sách đầy đủ, đầu tư hoặc xây nhà ở thoải mái.Hướng Đông.DT 103m2.Giá 750 tr.contact 0941 401 ***
      Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
      Q
      Nguyễn Hoàng Minh Quân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Đất đẹp như trong bìa đỏ.Chủ cần tiền bán nhanh 75m2 tại Liên Nghĩa - Văn Giang.DT: 75m2, MT = mặt hậu= 5m.Thuộc Bá Khê, Liên Nghĩa l, Văn Giang.Cách...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền 119 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 119 m2 20,17 triệu/m2
      Bán đất MT nhựa thông 4m Phú Mỹ. sổ hồng.aNhánh DX31 gần nhà nghỉ Hoàng Nhật. Đường thông tái định dân cư đông.DT: 4x30m, 119m2 giá 2tỷ4 gặp Việt TL giá ...
      Đường DX 031, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 55m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 2000 m2 0,75 triệu/m2
      2000m2 đường Văn Cao, P. Lộc Phát, Bảo Lộc:- Cách nút giao cao tốc Lộc Phát 1 kilomet.- Có tới 55m MT, đất triền đồi thoải, thế đất dương, thoáng...
      Đường Văn Cao, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 51 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 51 m2 22,55 triệu/m2
      Cô em gái cần tiền KD nên bán miếng đất tại Lương Quán Nam Sơn An Dương Hải PhòngDT 50,7m lô góc mặt đường nhựa, đường thôngGiá trước mua 1 tỉ 350 giờ em...
      Đường Lương Quán, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 315 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 130 tỷ

      130 tỷ 315 m2 412,7 triệu/m2
      Bán mảnh đất vàng đường Lê Văn Lương, 315 mét vuông, lô góc, 3 mặt oto tránh.- Vị trí cực đẹp, trung tâm 3 Q.: Cầu Giấy, Đống Đa, Thanh Xuân.- Lô...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 590 triệu

      590 triệu 90 m2 6,56 triệu/m2
      Đất cách đường Bùi Hữu Nghĩa 500m, cách cầu Hoá An 2,5 kilomet. Đường betong 4m. Rộng 5m, dài 18m. pháp lí sổ chung, mua bán vi bằng.
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây tại Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 1200 m2
      Cần bán ngay lô đất DT 20 x 60 m - MT ĐT 757 khu vực dân đông xung quanh công ty hoạt động nhiều - vị trí đắc địa - phù hợp xây nhà ở - nhà trọ - hotel -...
      Đường ĐT 757, Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
      * Vị trí:- Thuộc thôn Cánh Chủ, xã Bình Yên.- Ngay sát khu Công nghệ cao, cách khu công nghệ cao hòa lạc 5p đi xe.- Giá đầu tư, dễ dàng thanh khoản.* Giao...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 6000 m2, mặt tiền 168m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 6000 m2 1,92 triệu/m2
      Cần xoay tiền bán ngay 168m MT ngã 4 cây số 9 đường nhựa quy hoạch lớn 32m thông KCNĐã đăng ký 2500m2 thổ cư giá bán ngay 11ty500 trLH chính chủNhờ anh...
      Đường 14, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nền đất 280 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 4 tỷ

      4 tỷ 280 m2 14,29 triệu/m2
      Em đang có 5 nền đất hoa hậu mặt đường QL 6. MT 10m, nở hậu, hạ tầng đầy đủ. DT 280 mét vuông. MT 10m.QL6 dự kiến mở 6 làn xe, rộng 42m.Gần trường...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 159 m2 10,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay mặt vịnh biển, MT đường Võ Chí Công.- Nằm trên tuyến đường biển đẹp nhất Quảng Nam, kết nối Đà Nẵng - Hội An và sân...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN BÁN CẮT LỖ mảnh đất 2 MẶT ĐƯỜNG giá cực rẻ THỊ giá Chỉ nhỉnh 1 tỉ bạn đã sở hữu 65m thổ cư tại khu Thôn Đồng Kho, Xã ĐỒng Trúc ,...
      Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 76 m2 tại Xã Quan Lạn - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 76 m2 3947,37 triệu/m2
      Cần sang nhượng dự án KDL sinh thái vân hải xanh tại Thôn Sơn Hào, quan lạn, vân đồn, quảng NinhDự án nằm trên đảo quan Lạn, DT: 76ha. Dự án đã có các...
      Xã Quan Lạn, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2 tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 790 triệu

      790 triệu 125 m2 6,32 triệu/m2
      Đất đẹp ngay MT Đường Tân Xuân 2, Hóc Môn. Bán 790 trDT 125 mét vuông, đất full thổ cư sổ hồng riêng chính chủbán ngay trong tháng này chỉ: 790...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!