Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 900 triệu

      900 triệu 102 m2 8,83 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương (ven sông, sát biển).Cần bán mảnh đất 5x20m tổng 102 mét vuông, MT bê tông 3m lề 1m, thông thoáng, cách dự án và sông Cổ Cò...
      Đường Số 36A, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 60 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Sang nhanh lô đường Nơ Trang Long, P. 13, Bình Thạnh. Gần Cầu Đỏ.- DT: 60m2.- SHR có sẵn. Sang tên công chứng đc ngay trong ngày.- Gần Vincom Nguyễn Xí, Chợ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 1550 tỷ

      1550 tỷ 96 m2 16145,84 triệu/m2
      Tin đc không.Đất Liên Bảo _ Vĩnh Yên. GIÁ CHỈ 1tỉ 5xxtr.Dt: 96 mét vuông (full thổ cư) mt 6m.Đường quy hoạch 13,5m.Hướng ĐN mát mẻ.- Phun tiện ích...
      Xã Định Trung, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 8m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 790 triệu

      790 triệu 100 m2 7,9 triệu/m2
      Đang cần tiền xoay sở KD nên cần ra gấp miếng đất trong cư dân Lan Anh 1 ngay gần BV 700 của TP Bà Rịa.DT: 100 mét vuông thổ cư ngang 5m.DT đẹp xây...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 575 tr

      575 triệu 200 m2 2,88 triệu/m2
      5x40 full thổ trừ lộ giới. Đường nhựa thông. Kế bên khu công nghiệp. 575tr Còn vài nền đất đường nhựa qui hoạch mở rộng 30m thông vào khu công nghiệp...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 72 m2 46,53 triệu/m2
      bán ngay 72m² SẴN nhà c4 - đầy đủ nội thất TẠI NGỌC GIANG - VĨNH NGỌC. CÁCH TRỤC CHÍNH 20 BƯỚC CHÂN. CÁCH CẦU NHẬT TÂN CHỈ 400M- DT : 72m²- MT : 4,11m-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 90,9000015258789 m2 tại Xã Tống Trân - Phù Cừ - Hưng Yên, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 90,91 m2 19,26 triệu/m2
      Bán mảnh đất 3 mặt thoáng rẻ nhất khu đấu giá xã TỐNG TRÂN, PHÙ CỪ, HƯNG YÊN- Giá: 1,75 tỉ- DT: 90,9 mét vuông - MT 5m , đất sẵn sổ công chứng ngay...
      Xã Tống Trân, Huyện Phù Cừ, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 90 m2 19 triệu/m2
      "Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".Quá hot quá nóng, nay dự án Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT linh hoạt trả chậm...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 160 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 160 m2 120 triệu/m2
      Bán nền thổ cư full 100 phần trăm MT bờ kè Dương Quảng Hàm ngay Miếu NổiDT 5 x 32 Giá 120tr/ Đường bờ kè có quyết định thi công trong năm nay. Khu...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại Quận 8, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      giá siêu mềm nền đẹp vị trí đối diện công viên nhà giữ trẻ.+ DT: 5x24.+ Vị trí: Đối diện khu nhà giữ trẻ, công viên lớn. Thuận tiện ở + KD.Từ đây chạy...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 150 m2 21,34 triệu/m2
      Một lô mặt đường Hoà Bình tuyến ngoài duy nhất giá chỉ bằng khu đấu giá.DT: 150m2.MT: 5m.Hướng: Đông.Lòng đường 7m vỉa hè 3m.Ngay gần trường Trung học cơ...
      Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 180 m2 14 triệu/m2
      Chủ rất cần tiền muốn bán miếng đất giá siêu mềm giật mình:- căn biệt thự song lập.- DT: 180m2 (9x20).- Giá 14 tr/m2 (bao phí sang...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán đất nền 305 m2, mặt tiền 8m tại An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 305 m2 3,94 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lô góc 2 MT đường nhựa Tỉnh Lộ 15, An Phú, Củ Chi.DT 305m, 8.5x36.giá 1tỉ350 ngay ngộp quá chốt 1 tỉ 2 Có SHR bao sang tên công chứng.Đường...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chuyên đất Biên Hòa New City, chuyển nhượng nhiều nền giá cực kỳ hấp dẫn.gọi ngay: 0919 860 *** 0908 207 *** Ms. Lài (Zalo, viber, call, sms,... ).Hạ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 175 m2 tại Đường 28/3 - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4.6 tỷ

      4.6 tỷ 175 m2 26,29 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nằm tại gần kề phố cổ Hội AnHướng: hướng Đông Nam, thoáng mátTiện ích: đối diện công viên chính, khu vực rất nhộn nhịp, hạ tầng hoàn...
      Đường 28/3, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,88 tỷ

      15.88 tỷ 250 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ô căn biệt thự vip hai mặt đường siêu KD.DT 250 mét vuông.MT 20m.Đối diện là công viên.Ngay trung tâm hai khu căn hộ,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Cách MT Ngô Chí Quốc. liên kế cầu vượt Gò Dưa, chợ đầu mối Nông sản.- sổ hồng riêng từng nền.- DT: 60m2 - 150m2.- cơ sở giao thông đẹp:...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền tại Đường Lê Đức Thọ - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Giảm sâu cho nền đất DT 728,29 mét vuông chỉ 8,8 tỉChính chủ bán nền đất cực hiếm MT Lê Đức Thọ, KDT Số 3, Điện Bàn, Quảng Nam.- DT:...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!