Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 154 m2, mặt tiền 10m tại Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 1 tỷ

      1.01 tỷ 154 m2 6,5 triệu/m2
      Đất full thổ cư 154.0 mét vuông giá 1 tỉ tại ấp Phú Hòa, xã Trung Hòa, huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang.Đường lớn oto 16 chỗ vào tận đất (có cầu 7 mét...
      Ấp Phú Hòa, Xã Trung Hòa, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Cần bán ngay đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 1000 m2
      - Đất đã có sổ.- DT đa dạng.- Cách ĐT 725 100m.- Tiện ích xung quanh đầy đủ.- cư dân đông đúc.
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nền đất 128 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 750 triệu

      750 triệu 128 m2 5,86 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất DT 128m2 và 253m2 Hòa Khương, Hòa Vang. Đường bê tông 5m, gần UB xã, chợ, trường Tiểu học,2. KDC đông, an ninh đảm bảo, không ngập...
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 215 m2 tại Đường Tỉnh lộ 623B - Nghĩa Thuận - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 395 tr

      395 triệu 215 m2 1,84 triệu/m2
      Bán lẻ và sỉ đất Nghĩa Thuận, gần UBND Xã, DT: 156 - 215m2. Giá chỉ 3*.Vị trí đẹp thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư, an cư. Dt lớn thích hợp xây căn biệt thự,...
      Đường Tỉnh lộ 623B, Xã Nghĩa Thuận, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán đất KĐT An Bình Tân giá siêu mềm chỉ 35,5tr/ mét vuông.- DT: 90 mét vuông (4,5mx20m).- Đường T21 rộng 13m.- Đất đô thị An Bình Tân, đã cấp...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 134 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 134 m2
      Còn 1 lô duy nhất đường Nguyễn Văn Huyên. Nằm ngay trung tâm TP Tuy Hoà Phú Yên. DT 134 mét vuông. Giá ngộp cho NĐT.
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Bình Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 75 m2 11,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ngay cổng KCN VSIP 3, ngay MT đường ĐT 741. - DT ngang 5 mét và dài 16 mét (thổ cư 100 phần trăm) xây dựng tự do....
      Đường ĐT 741, Xã Bình Mỹ, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán đất nền 174 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 21 - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 174 m2
      Chính chủ Cần bán nhanh đất tại dự án Spring Town tại Thị trấn Xuân Mai.DT 174 mét vuông, MT 5m.Không bắt buộc xây. Cạnh đại học Lâm Nghiệp, mở cổng...
      Dự án KĐT The Spring Town Xuân Mai, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 90,9000015258789 m2 tại Xã Tống Trân - Phù Cừ - Hưng Yên, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 90,91 m2 19,26 triệu/m2
      Bán mảnh đất 3 mặt thoáng rẻ nhất khu đấu giá xã TỐNG TRÂN, PHÙ CỪ, HƯNG YÊN- Giá: 1,75 tỉ- DT: 90,9 mét vuông - MT 5m , đất sẵn sổ công chứng ngay...
      Xã Tống Trân, Huyện Phù Cừ, Hưng Yên

      Cần bán đất nền dự án 437 m2 tại Xã Quới Sơn - Châu Thành - Bến Tre, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 437 m2 3,09 triệu/m2
      Giảm mạnh giá chỉ còn 1tỉ 350 - gửi ace ctv 3 phần trăm hh.Quới Sơn - Bến Tre.DT: 437m2, Ngang 9m.Thổ quy hoạch đất ở.Khu vực:Cách khu công nghiệp...
      Xã Quới Sơn, Châu Thành, Bến Tre

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 125 m2 11,76 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 miếng đất liên kế P. Tân Định Bến Cát Bình Dương.DT 5 x 25m TC 100m.Giá 1tỷ4xxx/ 1 lô.AC quan tâm.hotline e 0961 878 ***
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 399 tr

      399 triệu 250 m2 1,6 triệu/m2
      - mặt tiên đường 15m- gân chợ ,uy ban ~ 700m đi bộ- quy hoạch KDC- KD buôn bán dược- giá 399 tr/250  mét vuông
      Đường ĐT 795, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 1755 m2, mặt tiền 19m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 31 tỷ

      31 tỷ 1755 m2 17,67 triệu/m2
      Phú Mỹ Dx 044 cách Tân vạn Mỹ Phước 40 m như hình.TDT 1755  mét vuông có 240 mét vuông TC.19 x 96 m.Gia ban 31 tỉ.gọi ngay: 0986 705 ***
      Đường DX 044, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 609 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.51 tỷ 609 m2 5,76 triệu/m2
      Tôi cần bán hơn 600m2 (17,5m x 35m).Vị trí: Đường Lê Thị Lục, xã Phước Lâm, Cần Giuộc - Long An.- cư dân hiện hữu đông đúc, đường xe 7 chỗ tới nhà.- 25 ph...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp trước tết nền đất view công viên Nam Bùi Tá Hán - KĐT Nam Việt Á.- Chỉ cách sông Hàn thơ mộng vài bước chân.- Đông Nam mát mẻ quanh năm.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 620 m2, mặt tiền 4m tại Đường 824 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 65000 tỷ

      65000 tỷ 620 m2 104838,71 triệu/m2
      Đất ngay thị trấn sổ thật diên tích thật.Đường 4 m.Bao sang tên có thể thỏa thuận.liên lạc: 0934 149 ***
      Đường 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền 60 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      Bán đất gần căn hộ Picity, Q. 2, P. Thạnh Xuân, Q. 12, TP. Hồ Chí Minh.- DT 60m2.- liên kế căn hộ Pi city.- Xung quanh có đầy đủ tiện ích: Chợ trường...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 1280 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1280 m2 0,79 triệu/m2
      * Lộ diện một mảnh siêu đặc biệt tại Lâm Hà - Lâm Đồng.- Hiện em đang có 1 mảnh view trực diện sông Đồng Nai.* DT: 1280m2 (phần dư tặng luôn).* Sổ có sẵn...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!