Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 8622 m2 tại Xã Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 8622 m2 1,05 triệu/m2
      8622m2 MT đường sỏi kết nối 719B, gần Novaworld và đường dẫn cao tốc, Hàm Kiệm - Tiến Thành.- Đất đẹp, hiện trạng đường sỏi 5m.- Quy hoạch TMDV.- Giá siêu...
      Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 200 m2 52 triệu/m2
      Lô G - DT 5m x 17m( 85m²), đường 20m, Tây Nam -Giá: 90tr/m² Lô T - DT 5m x 20m( 100m²), đường 20m, Tây Nam -Giá: 88tr/m² Lô...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 305 m2, mặt tiền 8m tại An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 305 m2 3,94 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lô góc 2 MT đường nhựa Tỉnh Lộ 15, An Phú, Củ Chi.DT 305m, 8.5x36.giá 1tỉ350 ngay ngộp quá chốt 1 tỉ 2 Có SHR bao sang tên công chứng.Đường...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 150 m2 21,34 triệu/m2
      Một lô mặt đường Hoà Bình tuyến ngoài duy nhất giá chỉ bằng khu đấu giá.DT: 150m2.MT: 5m.Hướng: Đông.Lòng đường 7m vỉa hè 3m.Ngay gần trường Trung học cơ...
      Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Xã Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 125 m2 15,6 triệu/m2
      Siêu khủng khu đô thị về tiện ích 7 Kỳ Quan Thế Giới:+ Công viên điện ảnh The Angel: 1,8ha chưa từng có tại TP. Đồng Xoài.+ Công viên Destina: 2,1ha chưa...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Đại lộ Phú Hưng, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Cách MT Ngô Chí Quốc. liên kế cầu vượt Gò Dưa, chợ đầu mối Nông sản.- sổ hồng riêng từng nền.- DT: 60m2 - 150m2.- cơ sở giao thông đẹp:...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 48 m2 103,13 triệu/m2
      Tôi cần bán lô đất dịch vụ Yên Nghĩa, DT 48.1m2, MT 4.81m.Đường trước nhà 11m, đường thông, gần nhà văn hoá.Cách bến xe, ga Yên Nghĩa chỉ 100m, giao thông...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 600 m2 tại Đường Thống Nhất - Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 600 m2 4,17 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường nhựa thôn Phú Hòa Phú Hội. DT: 10*60m có 400m2 thổ cư, không tranh chấp không quy hoạch. a/c môi giới nhận bán giúp em gửi...
      Đường Thống Nhất, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 39000 m2, mặt tiền 205m tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 21 tỷ

      21 tỷ 39000 m2 0,54 triệu/m2
      "3,9ha Tân Phú, Vạn Phú - giáp đường dài 205m.------Ưu điểm:+ MT ngang miếng đất khá dài, phù hợp chia lô về sau (dài 205m).+ Phía mặt trước đất lại QH:...
      Xã Vạn Phú, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chuyên đất Biên Hòa New City, chuyển nhượng nhiều nền giá cực kỳ hấp dẫn.gọi ngay: 0919 860 *** 0908 207 *** Ms. Lài (Zalo, viber, call, sms,... ).Hạ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 216 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 216 m2 6,95 triệu/m2
      Chỉ có 1,5 tỉ sở hữu ngay đất Phú Quốc vị trí đắc địa ngay trung tâm Phú Quốc, trong KDC Liên Minh. DT siêu hiếm vì hiện nay Phú Quốc không cho tách sổ có...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu nền đất 9300 m2, mặt tiền 80m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 9300 m2 1 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất giá rẻ 9,3 sào PH , 80m MT nhựa phù hợp đầu tư, xây dựng kho xưởng , nhà ở
      Đường Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 154 m2, mặt tiền 8m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 449 triệu

      449 triệu 154 m2 2,92 triệu/m2
      DT: 154m2 giá 449tr có sẵn 50m2 thổ cư, còn lại đất trồng cây lâu năm, đường 8m, cách DT784 ~ 100m, nằm giữa 2 khu công nghiệp lớn Phước Đông và khu công...
      Đường ĐT 784, Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 5000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 480 triệu

      480 triệu 5000 m2 0,1 triệu/m2
      NH Agribank thanh lý 20 suất đất TMDV và nền thổ cư ngay biển Hòa Thắng - KDL Bàu Trắng.Giá 99.000 Đ/ mét vuông đất farm và 900 nghìn/ mét ...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 154 m2, mặt tiền 10m tại Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 1 tỷ

      1.01 tỷ 154 m2 6,5 triệu/m2
      Đất full thổ cư 154.0 mét vuông giá 1 tỉ tại ấp Phú Hòa, xã Trung Hòa, huyện Chợ Gạo, tỉnh Tiền Giang.Đường lớn oto 16 chỗ vào tận đất (có cầu 7 mét...
      Ấp Phú Hòa, Xã Trung Hòa, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ninh Thạnh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 480 triệu

      480 triệu 150 m2 3,2 triệu/m2
      [HOT] 480tr hết đất P. Ninh Thạnh gần trường Trung học cơ sở Nguyễn Tri Phương, TP.Tây NinhGia đình khó khăn cần bán đất P. Ninh Thạnh, trung tâm TP...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Ninh Thạnh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay lô CL 23 kề GÓC cực hiếm Vịnh An Hoà View Vịnh - đã có sổ - chỉ 1.8 tỉ.- Nằm ngay tại Vịnh An Hoà City - Sở hữu 3,5 kilomet mặt...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 125 m2 11,76 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 miếng đất liên kế P. Tân Định Bến Cát Bình Dương.DT 5 x 25m TC 100m.Giá 1tỷ4xxx/ 1 lô.AC quan tâm.hotline e 0961 878 ***
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!