Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 14m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên Tôi cần bán ngay mảnh đất MT đường số 12, Thổ cư 100 phần trăm, giấy tờ pháp lí rõ ràng- Vị Trí : Cách đường Trần Văn Giàu...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 126 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 126 m2 21 triệu/m2
      Tôi cần bán đất ngay khu dân cư sân bay Long Thành. Hạ tầng điện âm nước máy. Vỉa hè 5m.Sát bên khu dân cư về ở sầm uất. KD buôn bán tốt.Về chợ Long...
      Dự án Khu dân cư Hồ Lộc An, Đường 51B, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Mô tả: Ngang 5*16m, 80m; giá 2tỷ3 (còn CK).+ Vị trí đẹp thích hợp xây ở/KD, đầu tư.DT đẹp, chiều ngang lớn ngang 5m.+ Đất đẹp vuông vắn, full thổ cư...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chuyên đất Biên Hòa New City, chuyển nhượng nhiều nền giá cực kỳ hấp dẫn.gọi ngay: 0919 860 *** 0908 207 *** Ms. Lài (Zalo, viber, call, sms,... ).Hạ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Cách MT Ngô Chí Quốc. liên kế cầu vượt Gò Dưa, chợ đầu mối Nông sản.- sổ hồng riêng từng nền.- DT: 60m2 - 150m2.- cơ sở giao thông đẹp:...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 154 m2, mặt tiền 8m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 449 triệu

      449 triệu 154 m2 2,92 triệu/m2
      DT: 154m2 giá 449tr có sẵn 50m2 thổ cư, còn lại đất trồng cây lâu năm, đường 8m, cách DT784 ~ 100m, nằm giữa 2 khu công nghiệp lớn Phước Đông và khu công...
      Đường ĐT 784, Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ninh Thạnh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 480 triệu

      480 triệu 150 m2 3,2 triệu/m2
      [HOT] 480tr hết đất P. Ninh Thạnh gần trường Trung học cơ sở Nguyễn Tri Phương, TP.Tây NinhGia đình khó khăn cần bán đất P. Ninh Thạnh, trung tâm TP...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Ninh Thạnh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 900 triệu

      900 triệu 102 m2 8,83 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương (ven sông, sát biển).Cần bán mảnh đất 5x20m tổng 102 mét vuông, MT bê tông 3m lề 1m, thông thoáng, cách dự án và sông Cổ Cò...
      Đường Số 36A, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 1550 tỷ

      1550 tỷ 96 m2 16145,84 triệu/m2
      Tin đc không.Đất Liên Bảo _ Vĩnh Yên. GIÁ CHỈ 1tỉ 5xxtr.Dt: 96 mét vuông (full thổ cư) mt 6m.Đường quy hoạch 13,5m.Hướng ĐN mát mẻ.- Phun tiện ích...
      Xã Định Trung, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhận ngay nền đầu tư đẹp ngoài ra. Ưu đãi 15 suất nội bộ giá rẻ sở hữu ngay 80 mét vuông đất TP.HCM.- Vị trí: P. Thới An, Q. 12, TP.HCM.- Ngay cạnh ủy...
      Dự án Hà Đô Thới An, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán lô góc DT 132m2 VCN Phước Long TP Nha Trang.Vị trí 2 MT đường A3 xe oto vi vu, đối diện công viên thoáng mát.Gần trường học, BV Tâm Trí, siêu thị, chợ...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 575 tr

      575 triệu 200 m2 2,88 triệu/m2
      5x40 full thổ trừ lộ giới. Đường nhựa thông. Kế bên khu công nghiệp. 575tr Còn vài nền đất đường nhựa qui hoạch mở rộng 30m thông vào khu công nghiệp...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 72 m2 46,53 triệu/m2
      bán ngay 72m² SẴN nhà c4 - đầy đủ nội thất TẠI NGỌC GIANG - VĨNH NGỌC. CÁCH TRỤC CHÍNH 20 BƯỚC CHÂN. CÁCH CẦU NHẬT TÂN CHỈ 400M- DT : 72m²- MT : 4,11m-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 150 m2 21,34 triệu/m2
      Một lô mặt đường Hoà Bình tuyến ngoài duy nhất giá chỉ bằng khu đấu giá.DT: 150m2.MT: 5m.Hướng: Đông.Lòng đường 7m vỉa hè 3m.Ngay gần trường Trung học cơ...
      Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 5000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 480 triệu

      480 triệu 5000 m2 0,1 triệu/m2
      NH Agribank thanh lý 20 suất đất TMDV và nền thổ cư ngay biển Hòa Thắng - KDL Bàu Trắng.Giá 99.000 Đ/ mét vuông đất farm và 900 nghìn/ mét ...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 145 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 145 m2 40 triệu/m2
      Bán miếng đất 2 MT ở đường Máng Nước, An Đồng, An Dương, Hải Phòng.Đường trước đất rộng 28m, hướng namĐường sau đất rộng 14m, hướng bắcDT: 145,2m2MT rộng...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 90 m2 19 triệu/m2
      "Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".Quá hot quá nóng, nay dự án Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT linh hoạt trả chậm...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 160 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 160 m2 120 triệu/m2
      Bán nền thổ cư full 100 phần trăm MT bờ kè Dương Quảng Hàm ngay Miếu NổiDT 5 x 32 Giá 120tr/ Đường bờ kè có quyết định thi công trong năm nay. Khu...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!