Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 140 m2 tại Xã Tân Hưng - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 490 tr

      490 triệu 140 m2 3,5 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất sẵn sổ 140 mét vuông full thổ ở Tân Hưng cần bán.Đường vào 7m, 3 ô tô tránh nhau.Đối diện đất là khu công nghiệp Tân Hưng.Giá công...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Tân Hưng, Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2950 tỷ

      2950 tỷ 117 m2 25213,68 triệu/m2
      ❤bán nhanh miếng đất MT đường Ngô Đến - Ngọc hiệp - Nha TrangVị trí : Gần KDL tắm khoáng nóng tháp bà ✅KD buôn bán Đường : 7 mDT: 117  mét vuông...
      Đường Ngô Đến, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 100 m2, hướng Đông tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Sân bay quốc tế Long Thành quy mô 5.000 ha, công suất vận tải lên đến 100 tr hành khách và 5 tr tấn hàng hóa mỗi năm.* Dự án nâng cấp mở rộng tuyến giao...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phú Vang - Thừa Thiên Huế, giá 540 tr

      540 triệu 100 m2 5,4 triệu/m2
      Bán đất biển Vinh Thanh, tiềm năng lớn, giá cực rẻ thị trường.- : 100 mét vuông. Ngang 5m x dài 20m.- Đường qh: 13,5m.- pháp lý: SHR.- : 5...
      Thôn 2, Xã Vinh Thanh, Phú Vang, Thừa Thiên Huế
      C
      Nguyễn Thị Thùy Chung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 2040 m2 tại Xã Xuân Phú - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2040 m2 1,77 triệu/m2
      ❄️Bán đất xã Xuân Phú huyện Xuân Lộc❄️⚡Dt: 2040m2 ⚡Trên đất hiện có nhà c4 và vườn chôm chôm💵💵giá: 3tỷ6 thỏa thuận mạnh💵💵📳LH : 0941 417 *** Gặp Mai
      Xã Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 60 m2 72,5 triệu/m2
      Đất Linh Đông Bán nền đất KDC Phú Đông - Linh Đông - Thủ Đức DT 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m, hẻm ô tô giá 4 tỉ 350tr thỏa thuận
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 90 m2 7,78 triệu/m2
      Chủ chịu lỗ 200 tr - bán nhanh mảnh đất ở KDC đối diện KCN Đức Hoà 3 - đang rất nhiều người về xây nhà để ở và xây trọ cho thuê.- DT: Ngang 5m - dài 18m...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2, mặt tiền 16m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 450 tr

      450 triệu 250 m2 1,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp 2 lô liên kế DT 200 mét vuông,thổ cư 100m, đường nhựa 16m,tiện ích xung quanh đầy đủ : chợ ,trường học,UB,trung tâm hành...
      Đường ĐT 741, Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 62 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 62 m2 125,81 triệu/m2
      Bán nhà Đại Từ 62m, MT 4.7m, ô tô, KD, ngõ thông khu đô thị Đại Kim, giá 7.8 tỉ- NHÀ MẶT NGÕ TO NHƯ PHỐ, NGÕ THÔNG ĐI khu đô thị ĐẠI KIM - ô tô, KD...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1622 m2 tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1622 m2 2,78 triệu/m2
      cần bán 1622 mét vuông (300 mét vuông thổ) đường hương lộ 39 kéo dài rộng 42m, gần Hồ Suối Dầu đường đi Hòn Bà- giá 4,5 tỉ- Vị trí đất:...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 88 m2, mặt tiền 4m tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 88 m2 25 triệu/m2
      Lô góc view vườn hoa TĐC Quân Khu 3, Hải An (C156) gọi ngay 0917 696 ***.DT: 88.2m (ngang 4.4m) - Hướng: hướng Đông Nam.giá: 25 tr/m (có thương ...
      Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Đất nền ở đâu chính sách tốt như Five Star?L/H em qua liên lạc để nhận thông tin và đi xem dự án.Five Star Eco City - tập đoàn năm sao.Giá chỉ từ 30 đến 33...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Tập - Cần Giuộc - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ bán cặp lô góc 47,48 khu tái định cư Tân Tập, Đồng Tâm, Cần Giuộc, Long An.- DT 200m2.- sổ hồng riêng chính chủ.- Đường trước nhà: 10m.-cách...
      Xã Tân Tập, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Rạch Giá, giá 490 triệu

      490 triệu 100 m2 4,91 triệu/m2
      - Đất có đủ và sẵn bìa đỏ, không cắm NH.- Vị trí đẹp để đầu tư, xây nhà ở, nhà yến, xây xưởng hoặc công ty (nhìn bản đồ tổng quan là thấy quá rẻ để đầu tư,...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Mô tả: Ngang 5*16m, 80m; giá 2tỷ3 (còn CK).+ Vị trí đẹp thích hợp xây ở/KD, đầu tư.DT đẹp, chiều ngang lớn ngang 5m.+ Đất đẹp vuông vắn, full thổ cư...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất biển sở hữu lâu dài, có bãi biển riêng thuộc kỳ quan thiên nhiên thế giới mà giá rẻ bằng mảnh đất KDC.Chỉ 750tr nhận ngay sổ hồng riêng lâu dài mới...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất nằm cách trạm y tế Tân Kiên 200m, cư dân hiện hữu đông đúc, cung đường KD sầm uất.Vị trí: Ngay MT Dương Đình Cúc, xã Tân Kiên, Bình Chánh.Giá:...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 196 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 196 m2 51,03 triệu/m2
      Bán đất hẻm đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, hẻm ô tô*Tiện ích xung quanh:- ĐỐI DIỆN căn hộ chung cư MOONLIGHT ĐẶNG VĂN BI,GẦN trường đại học KIẾN...