Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Phường An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 150 m2 24 triệu/m2
      Bán miếng đất KDC An Thạnh.DT 7,5x20m. Tổng 150 mét vuông thổ cư full.Giá ngộp 3,6 tỉ chốt, cho thời gian 60 ngày công chứng nếu khách cần.liên hệ ...
      Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 175 m2, mặt tiền 26m tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 175 m2 14,51 triệu/m2
      Chính chủ có nhu cầu bán nền đất MT đường 26m để đi định cư. DT: 175m2 Thuộc nhóm 4 Dự án HUD, đường thông thoáng, năng lượng tốt. Giá: 14.5 tr/m2, mức giá...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán đất KĐT An Bình Tân giá siêu mềm chỉ 35,5tr/ mét vuông.- DT: 90 mét vuông (4,5mx20m).- Đường T21 rộng 13m.- Đất đô thị An Bình Tân, đã cấp...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 134 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 134 m2
      Còn 1 lô duy nhất đường Nguyễn Văn Huyên. Nằm ngay trung tâm TP Tuy Hoà Phú Yên. DT 134 mét vuông. Giá ngộp cho NĐT.
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh nền đất 215 m2 tại Đường Tỉnh lộ 623B - Nghĩa Thuận - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 395 tr

      395 triệu 215 m2 1,84 triệu/m2
      Bán lẻ và sỉ đất Nghĩa Thuận, gần UBND Xã, DT: 156 - 215m2. Giá chỉ 3*.Vị trí đẹp thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư, an cư. Dt lớn thích hợp xây căn biệt thự,...
      Đường Tỉnh lộ 623B, Xã Nghĩa Thuận, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Bán đất Xuân Thiều 14, Xuân Thiều, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Tây Nam.DT: 5 * 20m = 100 mét vuông.Đường 5,5m lề 3m.Sạch đẹp. KDC đông đúc.Giấy tờ pháp lí...
      Đường Xuân Thiều 14, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 150 m2 23,34 triệu/m2
      Bán đất đường KDC Việt Sing Thuận An. DT 5x30m thổ cư 100 phần trăm. Đường trước đất 8m vỉa hè mỗi bên 2 m. Cách đường 22/12 chỉ 200m, Gần BV đa khoa...
      Dự án VSIP 1, Đường D25, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 820 triệu

      820 triệu 78 m2 10,52 triệu/m2
      Bán đất hẻm QL 1A - Thôn Vĩnh Thành - Xã Vĩnh Phương - Nha Trang 78,2m2 (ngang 5m11) giá 820trđ.- Dt: 78,2m2 (ngang 5,11m và nở hậu 5,32m).Có bìa đỏ.-...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 437 m2 tại Xã Quới Sơn - Châu Thành - Bến Tre, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 437 m2 3,09 triệu/m2
      Giảm mạnh giá chỉ còn 1tỉ 350 - gửi ace ctv 3 phần trăm hh.Quới Sơn - Bến Tre.DT: 437m2, Ngang 9m.Thổ quy hoạch đất ở.Khu vực:Cách khu công nghiệp...
      Xã Quới Sơn, Châu Thành, Bến Tre

      Cần bán đất nền 174 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 21 - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 174 m2
      Chính chủ Cần bán nhanh đất tại dự án Spring Town tại Thị trấn Xuân Mai.DT 174 mét vuông, MT 5m.Không bắt buộc xây. Cạnh đại học Lâm Nghiệp, mở cổng...
      Dự án KĐT The Spring Town Xuân Mai, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 15000 m2, mặt tiền 120m tại Đam Rông - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 15000 m2 0,17 triệu/m2
      Bán miếng đất tại Đạ Tông, Đam Rông, Lâm Đồng. Ngay cạnh dự án khu nghỉ dưỡng, suối nước nóng Daana; KĐT du lịch.DT: 1,5 ha, ra sổ 1 ha đất cây lâu năm.MT...
      Xã Đạ Tông, Đam Rông, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán gấp nền đất thổ cư xã Diên Toàn.Vị trí đẹp gần ngay Huỳnh Thúc Kháng và Võ Nguyên Giáp chỉ 200m.DT 193,2m2 đất ở nông thôn.Đường rộng 5m oto...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 98 m2, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 98 m2
      Chính chủ - bán đất biển Lý Văn Phức B2.42b - sát sông - Bãi tắm Tân Trà - chỉ nhỉnh 3 tỉ - L/H 0935 309 ***.Vị trí: Nằm ngay bãi tắm Tân Trà, cách biển chỉ...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp trước tết nền đất view công viên Nam Bùi Tá Hán - KĐT Nam Việt Á.- Chỉ cách sông Hàn thơ mộng vài bước chân.- Đông Nam mát mẻ quanh năm.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh, giá 835 tr

      835 triệu 85 m2 9,83 triệu/m2
      - Gia chủ ngộp NH cần bán nhanh mảnh đất ở đường Bảy Tấn, xã An Phú Tây, huyện Bình Chánh.-Giá:835tr/ 85.3m2.- Đất chỉ cách ủy ban nhân dân xã An Phú...
      Đường Bảy Tấn, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 609 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.51 tỷ 609 m2 5,76 triệu/m2
      Tôi cần bán hơn 600m2 (17,5m x 35m).Vị trí: Đường Lê Thị Lục, xã Phước Lâm, Cần Giuộc - Long An.- cư dân hiện hữu đông đúc, đường xe 7 chỗ tới nhà.- 25 ph...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đức Cơ - Gia Lai, giá 936 triệu

      936 triệu 117 m2 8 triệu/m2
      13 Lô căn nhà phố Trung Tâm Thị Trấn Huyện Đức Cơ - Gia Lai-------------------------------------------------- TẠI SAO NÊN ĐẦU TƯ ĐỨC CƠ - GIA LAI- Là tỉnh...
      Đường Quốc Lộ 19, Thị trấn Chư Ty, Đức Cơ, Gia Lai

      Cần bán nhanh nền đất 864 m2, mặt tiền 2m tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 864 m2 2,15 triệu/m2
      2,5 tỉ nay xuống còn 1,85 tỉ.DT: 864m2 đất lúa còn thỏa thuận công chứng tính ra chỉ có 2tr /m2 thổ cư. Đường xe máy tới đất.Cách 835D tầm 700m, cách chợ...
      Đường Tỉnh Lộ 835D, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!