Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Cần Đước - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 81 m2 15,44 triệu/m2
      Cần bán ngay đất nền sổ hồng đường Chu Văn An, khu 1B thị trấn Cần Đước, huyện Cần Đước, Long An. Cách chợ trung tâm thị trấn ~ 500m.DT: 4.5x18m,...
      Dự án Riverside City Long An, Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An
      D
      Nguyễn Văn Đồng _ Trần Thị Dung Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 1460 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Phan Điền - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 481 tr

      481 triệu 1460 m2 0,33 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán nền đất 1460m2.Giá 481tr.Có thanh long sẵn.Sổ riêng.Sang tên công chứng ngay.Hỗ trợ phí.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phan Điền, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1120 m2, mặt tiền 60m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 1120 m2 5 triệu/m2
      Bán nền đất Hùng Vương P. 11 Đà Lạt thích hợp đầu tư lâu dài.DT: 1120,5m (60m*18m) Đất nông nghiệp - Có thể tách thành 2 sổ.pháp lí: bìa đỏ riêng chính...
      Đường Hùng Vương, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 190 m2 , giá 8 tỷ

      8 tỷ 190 m2 42,11 triệu/m2
      ⚡Đà Nẵng đang nóng quá nên chính chủ quyết nhanh:❤️Bán cặp đất MT đường Tuy Lý Vương, GĐ 2 - Khu Nam Việt Á giá mềm👉🏻DT: 190 mét vuông...
      Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính Chủ bán mảnh đất Đường Số 15 Hà Quang 1, Phước Hải, Nha Trang - DT: 100m2 (ngang 05). Đông Bắc - Đối diện là trường học, Công Viên, cạnh ngay nhà Ở...
      Đường 15, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      Khu nghỉ dưỡng Sunrise Hills Bảo Lộc - 2ty5/căn , cách QL 20 chỉ 500m CAM KẾT: Thuê lại 14 tr/tháng trong vòng 24 tháng ( LN 336 tr trong 2 năm)CK lên đến...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 103 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 103 m2 11,66 triệu/m2
      Đất bàu cạn full thổ cư ngay sân bay long thành!* Chỉ từ 12 tr/m2, thấp hơn thị trường khu vực 2 - 3 tr/m, NH cho vay 70 phần trăm.- Đất vuông vắn,...
      Đường Bàu Cạn, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai.

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 80 m2 14,88 triệu/m2
      Vị trí: Gần MT đường Phan Thanh Giản , P. Lái Thiêu , TP Thuận An .Tiện ích: Gần ủy ban nhân dân,khu công nghiệp, Chợ, Trường học,...cơ sở hạ tầng:...
      Đường Phan Thanh Giản, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 310 m2, hướng Tây-Bắc tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 310 m2
      Chính chủ em cấn bán ô góc đất căn biệt thự dự án Minh Giang đầm và GĐ1 - giá cực rẻ thị trường.- DT đất: 300m, hướng Bắc và Tây. gần đầm và, trục đường...
      Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 100 m2 13,2 triệu/m2
      Bán lô góc đối diện trường học khu dân cư Nam An Bàu Bàng Bình Dương.(khu dân cư Phúc Đạt Golden).Gần KCN Bàu Bàng và KCN Cây Trường.DT 100m2: 7*16m....
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 64 m2 17,04 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất ngay cạnh trường học cấp 2.Sổ sẵn. Đất full thổ cư đô thị.Sát bên trung tâm hành chính.Xung quanh KCN Mỹ Phước cung cấp lượng công...

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Hưng - Bến Tre - Bến Tre, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      DT 100m2 có 50m2 thổ cư.Đối diện công an giao thông tỉnh Bến Tre.Đường oto tới tận đất.Cách BV Nguyễn Đình Chiểu 3 kilomet, cách siêu thị Sense City...
      Xã Phú Hưng, Bến Tre, Bến Tre

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất MT đường nhựa trục chính 17m khu đất Nam An.Nằm ngay KDC hiện hữu, liên kế QL 13, thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng.DT: 5x20m...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 137 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 137 m2 7,3 triệu/m2
      - Vị trí: Lộc Tân, Bảo Lâm.- Quy mô sp: 20 nền, MT đường nhựa 10m.- DT: 138 mét vuông - 290 mét vuông (có 75 mét vuông thổ cư).Tiện ích...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng mảnh đất đường N14 kế lô góc ở hoặc KD đều đc. Gần khu công ghiệp, công ty lớn như Colgate nay tôi cần vốn đầu tư nên mong muốn gặp...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 89 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngay nền Đường số 30 công ty 8 (Hung phu 2) đối diện Khu Nam Long.Giá đầu tư. 2.5 tỉ.DT: 5.2m x 17.2m = 89m2.Lộ: 15m.Hướng: hướng Đông ...
      Đường 30, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất 1065 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1065 m2
      - Bán mảnh đất nghỉ dưỡng view núi Ba Vì tại Đồng Tâm, Minh Quang, Ba Vì, thành phố Hà Nội.- S: 1065 mét vuông, có 100 mét vuông đất ở, MT...
      Xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, 200 m2 tại Quận 2, giá 22 tỷ

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      công ty bất động sản TrungKiênLand.Số 84 đường 56 KDC Đông Thủ Thiêm.- Dự án Đông Thủ Thiêm liên kế KĐT cao cấp Lakeview City và các khu dự án trọng điểm...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Đường 51, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!