Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 89 m2, mặt tiền 4m tại Kiến An - Hải Phòng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 89 m2 14,05 triệu/m2
      nền đất đẹp nằm trong khu vực cư dân đông đúc, ngõ xóm thông thoáng rộng hơn 5m, tiện ích đầy đủ cách đường Trần Tất Văn hơn 100 m. -- DT 88,65 m2; Ngang...
      Đường Trần Tất Văn, Phường Tràng Minh, Kiến An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 21m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 9,28 tỷ

      9.28 tỷ 290 m2 32 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất tâm huyết.DT 290 mét vuông.Nguyên Khê - Đông Anh - TP Hà Nội.MT 21m.mảnh đất hai MT hướng đông và nam.Đường rộng 5m.Rất...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cc cần tiền bán ngay 84,6 mét vuông Đại Đồng - Đại Mạch - Đông Anh - thành phố Hà Nội.DT: 84.6 mét vuông. Đất vuông 2 mặt thoáng cực...
      Phố Đại Đồng, Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 90000 m2 tại Xã Tân Đức - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90000 m2 0,08 triệu/m2
      Cần bán đất cây trồng lâu năm thôn Suối Giềng - Xã Tân Đức - Huyện Hàm Tân - Tỉnh Bình Thuận.DT 9hec (90000m), sát bên dự án KCN Đồng Nai.Đường đất oto, sổ...
      Xã Tân Đức, Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 300 m2 4,74 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất 300m2 ngang lên đến 22m. 100 phần trăm đất ở.- Đường Bt: 3m, Cách đường tỉnh lộ 14G chỉ 400m.- Cách đường vành đai chỉ...
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 250 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 250 m2 52 triệu/m2
      Bán đất nằm trong khu Thái Sơn, đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè- Vị trí: Cách Phú Mỹ Hưng, Q7 2km- Xung quanh là các dự án căn hộ chung cư đã hoàn thiện và...
      Dự án Thái Sơn 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 5000 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Lấp Vò - Đồng Tháp, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 5000 m2 0,62 triệu/m2
      5000 m2, có 200 mét thổ, MT 20, nở hậu, đường nhựa liên xã. Khu vực giáp ranh 4 xã, cách KDL Nam Phương Linh Từ ~ 1,5 kilomet. Sông lớn, gần Trường học...
      Xã Long Hưng B, Lấp Vò, Đồng Tháp

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2, mặt tiền 16m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 450 tr

      450 triệu 250 m2 1,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp 2 lô liên kế DT 200 mét vuông,thổ cư 100m, đường nhựa 16m,tiện ích xung quanh đầy đủ : chợ ,trường học,UB,trung tâm hành...
      Đường ĐT 741, Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 33 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy. Thông thương các ngả, gần đường Vũ Phạm Hàm, Trần Duy Hưng, Nguyễn Chánh, Mạc Thái Tổ... Tuyến phố Trung Kính KD...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nền đất 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 500 triệu

      500 triệu 62 m2 8,07 triệu/m2
      Chính chủ đại hạ giá 40 phần trăm bán mảnh đất hẻm oto đường Phạm Văn Sáng, xã Vĩnh Lộc A, huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh (ngay hẻm tộc họ...
      Đường Phạm Văn Sáng, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 58 m2
      Bán đất Trung tâm Q. Đồ SơnDT: 47m2 đến 64m2 ( 9 Lô)Hướng : TB/TN/N/B- Đường vào hơn 2m - ngõ thôngVị trí: cách mặt đường Lý Thánh Tông chỉ ~ 50m- Nằm giữa...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.11 tỷ 80 m2 26,3 triệu/m2
      khu dân cư Saigon Village . Khách cần tiền bán nhanh - Nền C3-66 (80m2) trục cổng , sát sông. Nền sạch đẹp . bìa đỏ có sẵn - Giá : 2tỷ120 - liên hệ ...
      Saigon Village , Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp nền đất 285 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 285 m2
      Bán đất Hà Khánh A ô góc siêu rẻ.+ Bán đất Cao Xanh, Hà Khánh A, Hạ Long, Quảng Ninh, ô góc trục 21m.+ Lô C16 ô 1, DT 284,9m2, MT 11,57m hướng TN, TB, cách...
      Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Sở hữu ngay mảnh đất MT đường Trần Nhật Duật, P. An Hòa, Rạch giá, Kiên Giang.DT: 6x20=120 mét vuông SHR.giá cực ưu đãi sang tên công chứng ngay.Đất...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Vĩnh Khê, tuyến 2 đường Máng Nước.2 mặt đường nhựa trước sau làm gì cũng đẹp.Giá cực tốt.hotline để nhấc 0972 821 ***
      Thôn Vĩnh Khê, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 140 m2 tại Xã Tân Hưng - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 490 tr

      490 triệu 140 m2 3,5 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất sẵn sổ 140 mét vuông full thổ ở Tân Hưng cần bán.Đường vào 7m, 3 ô tô tránh nhau.Đối diện đất là khu công nghiệp Tân Hưng.Giá công...