Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất biển sở hữu lâu dài, có bãi biển riêng thuộc kỳ quan thiên nhiên thế giới mà giá rẻ bằng mảnh đất KDC.Chỉ 750tr nhận ngay sổ hồng riêng lâu dài mới...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án 96 m2 tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 96 m2 27,61 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay đất Nam Từ Liêm, ngay ngã 4 vạn phúc và Lê văn lương (không quy hoạch, sắp ra sổ).- DT 95.7 mét vuông MT lớn 5.85m, nở hậu, có...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 14m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 105 m2 15,72 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất thổ cư nằm trên trục đường Trần Văn Giàu (Tỉnh Lộ 10) - Vị trí nằm đối diện khu công nghiệp Pouyuen II, Rạng Đông, Duy...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Phước Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      - Đất có SHR công chứng liền.- Đang nằm ven đường mở rộng kết nối khu Phú Mỹ 3.- KDC hiện hữu.- 3 mặt giao thông lớn.- Tiềm năng tăng giá cực nhanh.- gọi ...
      Phường Phước Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 117 m2
      2 lô ưu đãi giá shock vị trí siêu đẹp tại SafabayCơ hội duy nhất - bắt đáy giá rẻ từ chính CĐTGiá từ 2x tr/m2 (dư thừa tiềm năng x2 x3).Tiện nghi: Ở trung...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      mảnh đất giá siêu mềm gần Vành Đai 3.B18 Eco6 - Centana Trường Lưu.DT 50.4m2 đường 9m thông.Giá giảm mạnh còn 2 tỉ 550.contact 0878 492 ***
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 129 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 129 m2
      Bán mảnh đất 2 MT góc ngã 4, đường La Hối, thuộc KĐT Nam Cầu Nguyễn Tri Phương, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT: 128.6  mét vuông. (6.4m x 20m). -...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 140 m2 54,29 triệu/m2
      Bán đất Phố Biển giá siêu tốt P. Phú Thuỷ, TP Phan Thiết, Bình Thuận.- A3 140 mét vuông hướng phố 8 tỉ 150.- A7 93 mét vuông đường Nguyễn Trãi...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2, hướng Tây - Nam tại Châu Thành - Tây Ninh, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      MT đường nhựa, đường nhà nước qui hoạch 30m thể hiện trên sổ.Giá: 700 tr.- Vị trí: Cách chợ Bến Sỏi 1.5 kilomet, trường cấp 2 Thành Long...
      Đường ĐT 781, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Đường Tân Liêm - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán nền đất ngay MT đường Tân Liêm, Phong Phú, Bình Chánh (gần chợ Phú Lạc).- DT 5 x 18m. giá cả thỏa thuận(thỏa thuận đc bớt chút phí sang tên....
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 3000 m2, mặt tiền 50m tại Phan Hiệp - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 300 tr

      300 triệu 3000 m2 0,1 triệu/m2
      + Gia đình cần bán ngay nền đất xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận.+ Cách 90m đến đường QH Liên Huyện về sân bay Phan Thiết.+ Cách biển, khu du lịch Đức...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 22m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14 tỷ

      14 tỷ 1000 m2 14 triệu/m2
      - Quy hoạch đất ở, không dính dự án, vị trí đất nằm ở mặt đường tuyến tránh 2.- Cách trung tâm Dương Đông 8 kilomet, đường Tuyến Tránh 2 đang thi công,...
      Đường Tuyến Tránh 2, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,32 tỷ

      5.33 tỷ 150 m2 35,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 150m full thổ cư Tái định dân cư dụng bắc phú cát🤟🤟🤟☘️KDC mới đồng bộ đầy đủ tiện ích đường- trường trạm hiện đại ☘️ Cách trường đại ...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2171 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 270 tr

      270 triệu 2171 m2 0,13 triệu/m2
      Lô xã Sông Lũy, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2.171m2 giá 270 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay.Đất đẹp vuông vắn đường lớn ô tô chạy thẳng tới...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, hướng Tây - Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 460 triệu

      460 triệu 120 m2 3,84 triệu/m2
      - DT 120 mét vuông giá 460tr cách QL1A 300m.- Vị trí: Gần trạm thu phí Trảng Bom, cư dân đông đúc, kết nối nhiều trục đường liên xã.- pháp lí: Sổ...
      Đường Hưng Thịnh, Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      Cần tiền KD tôi cần nhượng lại cho a chị nào có nhu cầu đầu tư hoặc ở . Tiện ích xung quanh đầy đủ . Vi trí tiềm năng lớn gần cụm KCN Nhơn Trạch Và các...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 82 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 82 m2
      Săn hàng giá siêu mềm mua là lời trước mắt.Vị trí đẹp giáp ranh dự án Centana Điền Phúc Thành, đường Trường lưu, P. Long Trường Tp. Thủ Đức.- Dt:...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Đầu tư giá siêu mềm, đường oto tránh nhau, xây dựng.DT 100m.Đông Bắc: Phong thuỷ tốt, thúc đẩy sự phồn thịnh, mang lại may mắn và...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!