Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 11622 m2, mặt tiền 110m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 11622 m2 0,8 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng đất RSX quy hoạch thổ - P. Ninh đa.MT rộng 110m, dài hơn 105m, đừờng hiện trạng hơn 5m5.Nằm trong Khu vực nhiều trang trại, lân...
      Đường Huỳnh Đai, Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 911 tr

      911 triệu 95 m2 9,59 triệu/m2
      - Đây là khu vực cực kỳ tiềm năng. Vị trí ngay Bùi Thanh Khiết, thị trấn Tân Túc, Bình Chánh (cách trường Trung học phổ thông Tân Túc 300m).- DT: 95m...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 6 m2 tại Xã Tà Hine - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 6 m2 1266,67 triệu/m2
      Bán đất 6000 mét vuông MT QL 28B ngay hồ Đại Ninh tại Tà Hine, Đức Trọng, Lâm Đồng.gọi ngay 0792 290 ***
      Đường Quốc Lộ 28B, Xã Tà Hine, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ninh Thạnh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 480 triệu

      480 triệu 150 m2 3,2 triệu/m2
      [HOT] 480tr hết đất P. Ninh Thạnh gần trường Trung học cơ sở Nguyễn Tri Phương, TP.Tây NinhGia đình khó khăn cần bán đất P. Ninh Thạnh, trung tâm TP...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Ninh Thạnh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 11 tỷ

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Cần bán gấp cặp đất Đường Phạm Hùng, P. Phú Thuỷ, Bình Thuận.- Vị trí: Gần trường học, siêu Thị lotte, Khu vui chơi Cho Trẻ em và Người Lớn.- DT: 200m2...
      Dự án TTTM Bắc Phan Thiết, Đường Phạm Hùng, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 134 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 134 m2
      Còn 1 lô duy nhất đường Nguyễn Văn Huyên. Nằm ngay trung tâm TP Tuy Hoà Phú Yên. DT 134 mét vuông. Giá ngộp cho NĐT.
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia ".- Dragon Pearl đc coi là " Tọa độ Vàng " của một dự án BĐS đáng mơ ước " Nhất cận thị, nhị...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 325 m2, hướng Đông - Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 850 tr

      850 triệu 325 m2 2,62 triệu/m2
      Đất P. giá chỉ bằng đất xã.mảnh đất 850 tr tặng luôn nhà c4 tại P. Thành Nhất.- DT: 5 x 65m.- Thổ cư: 60 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Giá:...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thành Nhất, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán ngay đất nền 70 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 70 m2 271,43 triệu/m2
      bán nhanh 70 mét vuông đất mặt phố Nguyễn Khang, 2 mặt phố, vỉa hè oto dừng đỗ, KD sầm uất, giá 19 tỉ.Thửa đất 2 mặt phố, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 350 triệu

      350 triệu 160 m2 2,19 triệu/m2
      Đất nền Đại Quang - Đại Lộc - Đã có sổ giá chỉ 350tr/lô ngay khu công nghiệp PRIME chỉ 3 ph.Tiện ích:- Gần chợ - Trường học - sân bóng, ủy ban nhân ...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Quang, Đại Lộc, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp trước tết nền đất view công viên Nam Bùi Tá Hán - KĐT Nam Việt Á.- Chỉ cách sông Hàn thơ mộng vài bước chân.- Đông Nam mát mẻ quanh năm.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 107 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 107 m2 8,42 triệu/m2
      Đất đẹp, SHR, cách sân bay quốc tế Long Thành chỉ 3 kilomet.+ Nằm trên MT đường ĐT 769 lộ giới mở rộng 45m.+ 5 ph di chuyển đến 3 nút giao cao tốc:...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 609 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.51 tỷ 609 m2 5,76 triệu/m2
      Tôi cần bán hơn 600m2 (17,5m x 35m).Vị trí: Đường Lê Thị Lục, xã Phước Lâm, Cần Giuộc - Long An.- cư dân hiện hữu đông đúc, đường xe 7 chỗ tới nhà.- 25 ph...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ các...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 5,22 tỷ

      5.23 tỷ 81 m2 64,5 triệu/m2
      - 81m2 đất phân lô cạnh lô 17 Lê Hồng Phong.- Thông số ngang 4.5m dài 18m.- Hướng chính Nam.- Đường nội bộ rộng 12m.- Khu phân lô đẹp nhất tuyến đường Lê...
      Phố Tây Trung Hành, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 10m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      - Cần tiền nên bán 2 lô ĐT mua GĐ 1.- Đường 12m.- DT 1 lô 5x18m, 2 lô 2 sổ.- Thiện chi liên hệ ngay tôi xem sổ và đât.

      Bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 75 m2 13,6 triệu/m2
      Chủ ngộp bán ngay nền H3 khu dân cư Làng Sen Đức Hòa Đông.- DT 5x15m vuông vắn không dính cống, không dính trụ điện. Đường nhựa 12m.- giá tháo 1,02 tỉ...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 190 m2, mặt tiền 10m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 190 m2 60,53 triệu/m2
      Bán 190.5 m2 đất MT (10m ngang) đường Thạnh Lộc 41, Q. 12; giá 11.5 tỉ (Không bao gồm sang tên - không trung gian)liên lạc: 0909 459 ***/ 0937 202 ***
      90, Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!