Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 870 tr

      870 triệu 81 m2 10,75 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Western Pearl 2 tiếp tục là một siêu phẩm do chủ đầu tư Cát Tường Group giới thiệu ra thị trường tọa lạc tại MT đường Võ Văn Kiệt, P. 5,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền 161 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 161 m2 28,33 triệu/m2
      Đất sổ hồng riêng 161m2 , thổ cư 151m2 trong hẻm , giáp Linh Xuân, Thủ Đứccách đường 11 Linh Xuân : 300mgần trường học , chợ cách BV quốc tế Hoàn Mỹ và bv...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 9346 m2 tại Đường Tỉnh lộ 816 - Thạnh Lợi - Bến Lức - Long An, giá 15 tỷ

      15 tỷ 9346 m2 1,61 triệu/m2
      Góc 2MT Sông Vàm Cỏ Đông 9.346 mét vuông, Đg ô tô, ThạnhMT sông 140mMT kênh 70mCách TL 816 chỉ 600mđường ô tôKhu vực cho phép chuyển thổ
      Đường Tỉnh lộ 816, Xã Thạnh Lợi, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 313 m2, mặt tiền 15m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,57 tỷ

      6.58 tỷ 313 m2 21 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay - 01 lô duy nhất.Dự án khu đô thị ven sông tắc hòn một.Vị trí: Nằm trên trục đường phong châu kết nối với đường tỉnh lộ 3 (tháng 10 thi...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 220400 m2 tại Đường 1 - Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 153,5 tỷ

      153.5 tỷ 220400 m2 0,7 triệu/m2
      Một siêu phẩm phát triển dự án hoặc resort nghỉ dưỡng đất mặt biển Vạn Ninh vùng kinh tế Bắc Vân Phong.===============Vùng kinh tế phát triển siêu các dự án...
      Đường 1, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 71 m2 tại Đường Trường Chinh - Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 71 m2 24,65 triệu/m2
      Chính chủ bán đất mặt đường Trường Chinh, gần trường cấp 1 Đồng Xuân, chợ Xuân Hoà.Giá: 1.75 tỉ có ngay 71 mét vuông đất mặt đường.Đất đẹp MT 5m KD...
      Đường Trường Chinh, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 1000 m2 36 triệu/m2
      Bán đất đường số 8, P. Trường Thạnh, Đường nhựa ô tô.- Cách khu CNC, vin Grand Park chỉ 5 ph, sát bên khu Đông Tăng Long, gần chợ, trường xây chung cư cho...
      Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường 261 - Ba Hàng - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 20 triệu

      20 triệu 100 m2 0,2 triệu/m2
      I. Tổng quan dự án Yên Thứ City - KĐT Phoylicia City.- Dự án Yên Thứ City là KĐT quy mô 17,2 ha tại TP. Phổ Yên, tỉnh Thái Nguyên, gồm 658 lô nhà phố ...
      Đường 261, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu lô đất nền 328 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 328 m2 3,85 triệu/m2
      Bán 328m2 giá 1.260 tỉ vị trí đắc địa tiện đi lại bìa đỏ sang tên ngay liên hệ: 0906 234 ***.Vi tri tiện đi lại khu vực gần thung lũng dâu, KDL Tà Nùng.DT...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 69 m2, hướng Đông tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 69 m2 35 triệu/m2
      Cần tiền bán 69 mét vuông bìa làng Khê Nữ Nguyên Khê Đông Anh TP Hà Nội giá 3xtr/ mét vuông.Đường trước đất quy hoạch mở đường 40m.Vị trí đất...
      Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất ngay quốc lệ 1a, ngay khu siêu thị Go BigC, mua KD buôn bán , đầu tư , tiềm năng tăng giá và LN caoLần đầu tiên xuất hiện tại TT Hoài Nhơn, Bình...
      Thị trấn Tam Quan, Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán nhà liên kế KD.Lô góc 2 MT ngay sát chợ Tổng, phố Lê Thanh, gần ngay đường Mê Linh, nhà xây thiết kế nội thất xịn sò, ngay đối diện trường Trung học ...
      Phố Lê Thanh, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 8 tỷ

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      Góc đất phố biển. MT Hùng Vương.=============Cơ hội chắc chắn dễ sinh lời cuối cùng cho các NĐT đây ạ - duy nhất 2 lô mặt phố sát biển tại đại lộ Hùng...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu nền đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 65 m2 18,1 triệu/m2
      Lô góc hai MT Vĩnh Thạnh cách Lương Đình Của chỉ 100m.Tiện ích: Gần chợ Vĩnh Ngọc, ủy ban nhân dân xã, trường học...- DT: 65,4m2 ngang 5,01m nở hậu 6m.-...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí sổ hổng chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ các...
      Dự án Cát Tường Phú Thành, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước.

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất dự án công ty CP đầu tư xây dựng và dịch vụ Danh Phát Land.Quy mô: Dự án APT City (3ha).Đa dạng các loại nền: ngôi nhà phố, nhà vườn, liên kế,...
      Dự án An Phú Tây, Đường Ấp 1, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      * Nằm trong khu quy hoạch đồng bộ, ven biển, cạnh sông Cổ Cò,..- Cách ĐH FPT chỉ 3 ph.- Cách phố cổ Hội An chỉ 15 ph.- liên kế sân gofl, khu nghỉ dưỡng,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 112 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 112 m2 55 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất nền đối diện tòa căn hộ 17 tầng, cạnh trường cấp 1 và trung học cơ sở Tân Tiến, xung quanh 4 công viên rộng 6000 mét vuông...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!