Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 96 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông tại Bến Tre - Bến Tre, giá 320 tr

      320 triệu 96 m2 3,34 triệu/m2
      Hẻm rộng 2M, xung quanh đã xây nhà hết, điện nước đầy đủ, cách chợ P7 2 kilomet, cách ủy ban nhân dân Bình Phú 2.5 kilomet.++ DT: 6x16++ Kết...
      Đường Thống Nhất, Xã Bình Phú, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán ngay lô đất nền 154 m2, mặt tiền 8m tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 154 m2 11,91 triệu/m2
      - Hiện tại Gia đình tôi cần bán 154 m2 nền thổ cư chính chủ tại Bùi Xá, P. Ninh Xá, TX Thuận thành, Bắc Ninh.- MT 8m. Mặt đường ô tô 7 chỗ vào sân; cách...
      Xã Ninh Xá, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Trần Bạch Đằng, Đà Nẵng.Khu vực cư dân sầm uất.Kết nối bãi biển Mỹ Khê, khu vực phố tây sầm uất nhát Q. Ngũ Hành Sơn.Tp Du lịch Đà...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Tam Đa, P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức.- DT: 80m2.- Giá: thương lượng.- Tiện ích đầy đủ: BV, trường học, siêu thị.- Thuận tiện di chuyển ra các Q....
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m tại Xã Phụng Công - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Cần bay nhanh nền đất tại thôn Khúc xã Phụng Công, Hưng Yên.- DT: 119.3 mét vuông đất ở nông thôn.- MT rộng 5.6m.giá chỉ 2.7 tỉ (có thỏa thuận).Vị...
      Xã Phụng Công, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 84 m2 11,91 triệu/m2
      Cận tết bán lỗ mảnh đất thôn Đông Dinh, Diên Toàn, Diên Khánh.* Cách Võ Nguyên Giáp 200m.* Cách khu tái định cư Diên Toàn và chợ Đông Dinh 200m.* KDC tiện...
      Thôn Đông Dinh, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Ea Tu - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Đất 10 x 100m (thổ cư 120m2) ngay ủy ban nhân dân xã Eatu giá chỉ 2.2 tỉ- DT: 10 x 100m vuông vắn (1000m2)- pháp lí: thổ cư 120m2Vị trí: Cách ủy ban ...
      Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Dự án đất nền giáp phố cổ Hội An – HộiAn Legacity.Dự án sở hữu 3 mặt đường lớn "Đường Điện Biên Phủ, Nguyễn Tất Thành, Mươì Hai Tháng Tám "Sở hữu vị trí...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      pháp lí đầy đủ, SHR lâu dài, hạ tầng đã xong.TT tiến độ giãn 16 tháng.chủ đầu tư DIC (Top 10 chủ đầu tư bất động sản uy tín năm 2022).Đối diện tỉnh...
      Dự án DIC Victory City, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 100 m2 96 triệu/m2
      Những lô đường 12m , Đặng Thuỳ Trâm - Bình Lợi P13 Bình Thạnh, ngay ĐH Văn Lang Thời điểm Vàng để xuống tiền Đầu Tư sinh lờiDT : 5x24m 120m2Xây hầm trệt 2...
      Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 240 m2, mặt tiền 10m tại Quận 8, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      Bán nền đất lớn 10x24 MT đường 10m, khu dân cư Phú Lợi chỉ 36tr/ mét vuông.+ Cần bán gấp nền đất 10x24 MT đường 10m thuộc khu dân cư Phú Lợi,...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Đông Hà - Đức Linh - Bình Thuận, giá 989 tr

      989 triệu 100 m2 9,89 triệu/m2
      Vietcombank thanh lý:20 suất nội bộ giá rẻ - 989 tr/lô.Cam kết rẻ hơn giá của các sàn phân phối.Tặng gói nội thất xây dựng.LH: 0934 458 ***
      Dự án Khu dân cư Nam Hà , Đường Z30A, Xã Đông Hà, Đức Linh, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - mảnh đất tái định cư, có bìa đỏ: MT 5m, quay mặt ra đài phun nước của Quảng Trường Sầm Sơn, xây tự do, từ 4 tầng trở xuống, không giới hạn thời gian xây...
      Dự án Sun Group Sầm Sơn, Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Thanh Hóa, số nhà lộc phát, trục đường 10m5 KD sầm uấtDT đất: 100m2, lề rộng 5mbìa đỏ sẵn két sẵn sàng giao dịchHướng Đông mát mẻgiá:...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 99 m2, mặt tiền 60m tại Bến Lức - Long An, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 99 m2 24 triệu/m2
      Dự án Phố Chợ Gò Đen, nằm trong quy hoạch KDC Gò Đen hiện hữu, sầm uất, thuận tiện mua ở, xây trọ, làm văn phòng công ty, KD đc ngay.Vị trí: ngay QL 1A ,...
      Đường Bờ Cua, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Mỹ Gia gói 2.DT: 200 mét vuông (10x 20).Hướng Bắc lệch Tây.Nằm trên trục đường Số 4, song song với trục đường lớn Phong Châu.giá...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 115 m2 tại Đường 3/2 - Phú Thạnh - Tuy Hòa - Phú Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      BÁN NHÀ 2 MT ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 VỊ TRÍ KD TẠI PHÚ THẠNH, TUY HOÀ, PHÚ YÊN- DT : 114,9m2 ngang 5m, ( đất ở đô thị 100 phần trăm )- Đường 2 tháng 3 rộng...
      Đường 3/2, Phường Phú Thạnh, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Đường Phan Văn Mảng - Bến Lức - Long An, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 90 m2 18,56 triệu/m2
      Bán nền góc ngay khu dân cư Thuận Đạo ELa Bến Lức.DT: 90 mét vuông.Giá: 1tỷ670.khu dân cư đông đúc, an ninh, cách cổng chào Bến Lức chỉ 500m. MT...
      Đường Phan Văn Mãng, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!