Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Lần đầu tiên ra mắt 19 lô trên tuyến phố KD 2 MT.---------Cơn lốc ưu đãi đến từ khu dân cư Nguyễn Tri Phương đã góp phần thúc đẩy thị trường bất động ...
      Dự án KDC Nguyễn Tri Phương, Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp đất nền 302 m2 tại Đường Cao Thắng - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 302 m2 22,52 triệu/m2
      Cần bán 302,7  mét vuông đất đã có 272,4  mét vuông đất xây dựng MT đường thuộc quy hoạch phân khu D4 tại cao thắng, P. 7, đà lạt. Thích hợp cho...
      Đường Cao Thắng, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1 m2 1100 triệu/m2
      View thung lũng săn mây ngay tại Kiến Đức, Đăk R Lấp, Đak Nông.DT: 20*55m toàn bộ đất mặt nhựa đã phủ hồng (phía sau còn 1 đường dân sinh).Cách trung tâm...
      Thị trấn Kiến Đức, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất chính chính chủ có miếng đất để dành 12 năm nay mang ra bán.Vị trí. Thôn Mai Châu - Đại Mạch - Đông Anh.DT 62,6&65,8 mét vuông.- Cách khu công ...
      Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Cần chuyển đổi mô hình KD nên bán nhà hoặc nền đất mặt đường A1 khu đô thị VCN Vĩnh Điềm Trung1. nền đất 102m2 (bề ngang 6m) Tây Nam. Giá 7 tỉ.2. Nhà 4...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 230 tỷ

      230 tỷ 0 m2
      Bán đất xây toà văn phòng Phan Đăng Lưu, P2,  phòng ngủ giảm 70 tỉ giá chỉ còn 230 tỉ TL. 2MT Phan Đăng Lưu, P2, Phú Nhuận.- liên hệ ngay ngay Ms...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 5480 m2 tại Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 137 tỷ

      137 tỷ 5480 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô đất do ngộp bank.DT: 5480 mét vuông có 1200 mét vuông thổ cư.Đất gần khu vực đồng dư cư thích hợp KD mua bán.a/c cần mua...
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 115 m2 6,09 triệu/m2
      Chính chủ bán đất thôn Đảnh Thạnh, xã Bình Lộc (Diên Lộc cũ), huyện Diên Khánh, Khánh Hòa.- DT 115,2 mét vuông (Đất ở 106 mét vuông, đất cây lâu...
      Thôn Đảnh Thạnh, Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 3124 m2 tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 74,98 tỷ

      74.98 tỷ 3124 m2 24 triệu/m2
      Bán đất đẹp xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, DT 3124m2.- Đất MT đường nhựa gần Kênh Đông, cách Kênh Đông ~ 150m nên không khí trong lành, mát mẻ, yên tĩnh,...
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Xã Long Khê - Cần Đước - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất thổ cư cách ĐT 835 200m xã Long Khê, huyện Cần Đước, tỉnh Long An.Đường ô tô ra vào thoải mái.DT 120m.Giá chỉ 10tr/m.Gần kề: ủy ban ...
      Xã Long Khê, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 15520 m2, mặt tiền 143m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 15520 m2 0,78 triệu/m2
      - Tổng DT 15.520 mét vuông ngang 143m.- Mặt đường bê tông QH thổ cư 100 phần trăm.- Nằm trong KDC đông đúc.- Cách đường DT5 vào Chỉ 200m.- Tiện...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 135 m2 tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 135 m2 42,6 triệu/m2
      CĐT HUD xin thông báo đến quý KH: Chúng tôi chính thức ra bảng hàng với giá gốc không không có tiền chênh ngoài HĐ (Tất cả các căn có giá chênh ngoài không...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội
      T
      Lê Dũng- Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí tọa lạc trên MT đường Đinh Đức Thiện kéo dài., địa thế vàng ngay cửa ngõ phía Nam TP Sài Gòn, kết nối đến các tỉnh thành hướng Tây Nam Bộ Cách...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 84 m2 35,12 triệu/m2
      Bán đất sát đường Trường Sa, Đà Nẵng (gần bãi tắm Non Nước) thích hợp làm du lịch, căn hộ chung cư, nhà ở. DT 84m2, chiều ngang 5m. (đất Hoàng Bình Chính...
      Đường Hoàng Bình Chính, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Làng Sen Việt Nam, 75 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 910 triệu

      910 triệu 75 m2 12,14 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh lô G4.DT: 75m2.sang nhượng HĐ.Giá: 910.000.000 tr.Ngoài ra tôi còn lô khác.H4 gần sát bên Hùng Vương 60m.DT: 75m2.sang nhượng HĐ.Giá:...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 220 m2, mặt tiền 11m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 29,7 tỷ

      29.7 tỷ 220 m2 135 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất MT đường số 10 dọc Sông Thành phố Hồ Chí Minh, khu yên tĩnh mát mẻ nhất P. hiệp Bình Chánh, từ đại Lộ vào theo đường 20 hay 23 hoặc...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 1200 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1200 m2 3,5 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0916 666 *** | Xin cảm ơnLô đẹp để dành, nhưng tình hình kinh tế khó khăn cần chuyển nhượng để làm chuyện KD chính.Đường: vành đai Bình...
      Xã Bình An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 1100 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Phú Lợi - Định Quán - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1100 m2 6,37 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán 2 miếng đất:1: MT QL 20 - Xã Phú Lợi - Định Quán - Đồng Nai.DT: 1100m2 ngang 14m, Giá 550tr/mét ngang.2. Bán đất Xã Trà Cỗ - Tân Phú - Đồng...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Lợi, Định Quán, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!