Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 216 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 57 tỷ

      57 tỷ 216 m2 263,89 triệu/m2
      (HÀNG HIẾM - GIÁ ĐẦU TƯ) Cặp đất ngôi nhà phố Nam Thông 3 - Phú Mỹ Hưng - Q. 72 lô 6m liền nhauDT : 12x18m - Xây hầm + 4 tầng + lửng + mái che Lộ Giới...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 162 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 8,26 tỷ

      8.27 tỷ 162 m2 51 triệu/m2
      Bán mặt đường Trương Văn Lĩnh dự án Handico Nghi Phú giá siêu mềm+ DT : 162m2, rộng 8m+ Đông Bắc+ Dãy căn biệt thự đều xây lên cả rồi chỉ còn lại vài...
      Dự án Handico 30 Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Cần bán đất nền dự án 90 m2 tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      KĐT chỉ cách biển 250m.Quy mô: 6 tòa căn hộ căn biệt thự, 9 tòa căn hộ liên kế, 3 tòa TTTM 18 tầng, 3 tòa căn hộ chung cư 27 tầng.hạ tầng giao ...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 tr

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang.Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.Sở hữu vị trí đắc địa, MT đường Võ Văn Kiệt, giữa lòng...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Chuyển nhượng đất nền dự án 55 m2 tại Xã Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 55 m2 36,19 triệu/m2
      Siêu cắt lỗ bán ngay 55 mét vuông Bắc Hồng - Đông Anh - đường 5m giá chỉ 1 tỉ 990 tr.Thông tin miếng đất cần bán:- Vị trí: Mỹ Nội - Đông Anh - thành...
      Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      * Cần bán nhanh nền liền kề dự án HUD Nhơn Trạch.* Kết nối tiềm năng: Sân Bay Long Thành, KCN Nhơn Trạch, Cảng Phước An, Cảng Cái Mép - Thị Vải, Đường...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 700 m2, mặt tiền 30m tại Xã Phú Cường - Tân Lạc - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 700 m2
      Hàng F0 mới chỉ có 3xx tr /700m2 - 400m2 ONT.700m2 sẵn sổ công chứng (sử dụng 1000m2).cư dân đông đúc trung tâm xóm.MT 30m, bám đường bê tông rộng 4m.Cách...
      Xã Phú Cường, Tân Lạc, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 182 m2, hướng Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 182 m2 71,43 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Bách Khoa, Phú Hữu, Q. 9 Sài GònVị trí giao thông thuận tiện: đi cao tốc vào Q1 chỉ 10phut- Lô B2: 182m² (7*26)m, 13 tỉ- Lô căn ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,44 tỷ

      1.45 tỷ 85 m2 17 triệu/m2
      - DT 85 - 140m2.- pháp lí đầy đủ, sổ riêng từng nền.- Gần trung tâm hành chính TX, THPT, chợ, trạm y tế,...- Nhiều tiện ích nội và ngoại khu hấp dẫn như...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 250 m2, mặt tiền 12m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 triệu

      350 triệu 250 m2 1,4 triệu/m2
      Đất xã Thuận Tiến huyện Đồng Phú tỉnh Bình Phước.DT 5*50 mét vuông 100m tc giá 350tr.MT đường nhà nước 12m (quy hoạch 29m).Sổ sẵn công chứng...
      Đường ĐT 741, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 102 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 102 m2 24,51 triệu/m2
      Nhà Bình Chánh vừa xây ( Hưng Long ) giá siêu mềm. Giá dao động 1 tỉ - 3 tỉ.( Cam kết 100 phần trăm Bình Chánh ). Nằm MT đường Đoàn Nguyễn Tuấn. DT...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 13460 m2, mặt tiền 50m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 13460 m2 0,52 triệu/m2
      Tôi chính chủ mong muốn gả khu nền thổ cư DT rất lớn (13460.1 mét vuông) tại Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.Chỉ với 500 nghìn đồng/1 mét vuông...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      GIÁ RẺ - Bán đất Nại Nam 8 - khu đô thị Halla Jade Residence, Hòa Cường Bắc, Hải Châu.- Đường 7,5m lề 4m.- DT: 170,9 mét vuông (6x28,14).- Vị trí...
      Dự án Halla Jade Residences, Đường Nại Nam 8, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 300 m2 19,34 triệu/m2
      📍Quá Rẻ: 5Tỷ800. TLBán đất Gấp Quá Rẻ khu dân cư Đông An p.Tân Đông Hiệp Tp.Dĩ AnDT: 300 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (10x30m)Cách đường...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Đất nền nhà phố thương mại đối diện tỉnh ủy Hậu Giang chỉ từ 1,5 tỉ/lô.CK ngay 8 phần trăm cho 10 KH đặt đầu tiên trước 29/2.pháp lí đầy đủ, sổ ...
      Dự án DIC Victory City, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 580 triệu

      580 triệu 200 m2 2,9 triệu/m2
      DT ngang 6 x 22 100 mét vuông thổ cưCách QL 14 5p đi xegiá sập sàn 580triệuSổ sẵn công chứng ngay
      Đường Đồng Xoài, Xã Tân Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 2200 m2, mặt tiền 50m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 2200 m2 0,82 triệu/m2
      2 MT đường 11 kp1 Minh Thành hơn 2 sào 2 chỉ 1.8 tỉ liên hệ ngay 0944 637 ***
      Đường 11, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 33m tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, giá 13 tr

      13 triệu 2 m2 6,5 triệu/m2
      Sếp em muốn bán lại suất ngoại giao đất nhà xưởng trong cụm công nghiệp kim bài thanh oai Thủ đô Hà Nội.Cụm công nghiệp kim bài, cụm công nghiệp telin...
      Dự án Cụm công nghiệp Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội
      N
      Đức Thiện Bds Công Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!