Thông tin mô tả
BÁN đất khủng
GẤP GẤP!!!
giảm 18
Bán
Sát bên làng
Dt 2900
Đường nhựa thông 8m
Nền bê tông đúc. Thích hợp làm xưởng.bãi xe
Giá: từ 45
Giá: 27 Tỷ
Diện tích: 2900 m2
Giá/m2: 9,31 Triệu/m2
439069
Mua bán
BÁN đất khủng
GẤP GẤP!!!
giảm 18
Bán
Sát bên làng
Dt 2900
Đường nhựa thông 8m
Nền bê tông đúc. Thích hợp làm xưởng.bãi xe
Giá: từ 45
Chị Đào
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
11 tỷ
81 m2
Huyện Dĩ An, Bình Dương
10,5 tỷ
225 m2
Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,299 tỷ
63 m2
Đường Thống Nhất, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,45 tỷ
51,29999923706055 m2