Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Vị trí: Phước Tân, Tp. Biên Hòa, Đồng Nai.pháp lí: Sở hữu lâu dài, sổ hồng.- DT: 100m2.- hạ tầng giao thông hoàn chỉnh 100 phần trăm (điện,...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chủ đi định cư cần bán nhanh lại nền đất để đi nước ngoài sinh sống.GIÁ 1 tỉ 9 KHÔNG GIẢM đc nền đất này tại Q. 12 đường Nguyễn Ảnh Thủ gần trường cấp ...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 6000 m2 tại Đường ĐT 768 - Thiện Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 21 tỷ

      21 tỷ 6000 m2 3,5 triệu/m2
      S70.Chính chủ bán 6000 mét vuông đất 3 mặt đường xe công, quy hoạch skc tại cụm công nghiệp xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai.DT 55m x110m.pháp lí...
      Đường ĐT 768, Xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 64 m2 tại 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      - Chủ cần tiền gấp để trả tiền vay NH bán ngay siêu phẩm - thiết kế đẹp đường Thống Nhất - P. 15 - Gò Vấp.- DT: Ngang 4m dài 16m.- Kết Cấu: 1 trệt, lửng, 4...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 70 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
       Thông tin chi tiết:Vị trí: Dự án Dragon Pearl, KDC Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An.DT: 90m (5m x 18m)pháp lí: sổ hồng, sang tên công chứng...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 216 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 216 m2 17 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán 216m2 100 phần trăm thổ cư lô góc 2 MT giá sập nguồn.- mảnh đất nằm ở tuyến 2 mặt đường đôi TĐC Đại học Quốc Gia.- Do cần tiền...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 126 m2 tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 126 m2 57,94 triệu/m2
      Cần bán nhanh giảm 600tr - đất đẹp vị trí trung tâm - giá 58tr/m2.- DT đất công nhận: 126.3m2 ngang 5m x dài 25.5m.- Đất sạch sẽ đc phép xây dựng 4 tầng.-...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 620 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 50 tỷ

      50 tỷ 620 m2 80,65 triệu/m2
      Giảm mạnh còn 50 tỉ.Bán đất đường Cao Văn Bé, P. Vĩnh Phước, Nha Trang- DT : DT: 620 mét vuông ( Ngang 10m ). - bìa đỏ đất ở đô thị 100 phần ...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoà Phú - Tuy Phong - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Cắt lỗ miếng đất mặt biển Hoà Phú - Tuy Phong - Bình Thuận.- Vị trí nằm ở mặt biển đông cư dân KD đc luôn.- Đối Diện trường học mẫu giáo, cạnh công...
      Dự án The SeaSide Bình Thuận, Đường ĐT 716, Xã Hoà Phú, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Em xin cập nhật rổ hàng các lô đang mở bán tại Gói 7 An Khánh khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.* Lô đường nội bộ:- Cặp lô 100m2 gần nhà mẫu Đông Bắc giá...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 21331 m2, mặt tiền 106m tại Xã Thạch Quảng - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 21331 m2 0,76 triệu/m2
      Chính chủ bán đất thôn Thạch Bình xã Thạch Quảng huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hóa.- DT: 21,331m2.- MT: 106m2.- Gần ngay Cụm khu công nghiệp Thạch Thành,...
      Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Bán gấp nền đất 86 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 86 m2
      nền thổ cư MT đường Phan Văn Đối cách chợ Bà Điểm 400m.- Đường trước đất 6m, vỉa hè một bên 1,5m, đường đã trải nhựa, rộng, thông thoáng, dễ dàng lưu...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 133 m2 tại Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 133 m2 52,64 triệu/m2
      Bán một số lô góc đẹp, duy nhất, giá siêu mềm đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết. bìa đỏ chính chủ. liên hệ 0986 707 *** Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 458 m2, mặt tiền 350m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 17,86 tỷ

      17.87 tỷ 458 m2 39 triệu/m2
      Cần Bán nền đất Đường Trục Làng Cát Ngòi Xã Cát Quế H Hoài Đức Thủ đô Hà Nội DT 45,8m MT 3,50m x 13 ,14m Đối Diện Nhà Văn Hóa Thôn ( ô góc ) gần...
      Đường 422, Xã Cát Quế, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 tr

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang.Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.Sở hữu vị trí đắc địa, MT đường Võ Văn Kiệt, giữa lòng...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Bán gấp đất nền 4250 m2 tại Xã Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 4250 m2 0,95 triệu/m2
      Bán đất giá rẻ Tân Quý Tây Bình Chánh. DT: 4250 mét vuông đất nông nghiệp(vườn + lúa). Đường xe máy. Cách đường T14 ~ 700m. Giá đầu tư: 4ty.
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 300 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 300 m2 14,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự Ven Sông Tắc - Hòn 1 TP Nha Trang.- Lô căn biệt thự BT01 giá từ 22 tr/ mét vuông (View Sông).- Lô căn biệt thự BT02 bán giá...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 4200 m2, hướng Nam tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 12,18 tỷ

      12.18 tỷ 4200 m2 2,9 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay nền đất nghỉ dưỡng view cao thoáng đẹp nhất Tiến Xuân với giá hấp dẫn cho NĐT.- Tổng DT 4200 mét vuông, thổ cư 200 mét ...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!