Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 10 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 10 m2 3100 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp đất ngợp bank đường QL 20 trung tâm thành phố bảo lộc.- đc: Xã Lộc Nga, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng.- DT: 10000 mét vuông. Có...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất P. 3 TP Tây Ninh ngay công an tỉnh.DT: 5m x 20m ODT.10m x 20m ODT.giá đầu tư: 675 tr.sổ hồng riêng sử dụng lâu dài.Viettinbank hỗ trợ 70 phần...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 330 tr

      330 triệu 110 m2 3 triệu/m2
      - cư dân, công nhân đông đúc nhu cầu ở thực nhiều- Cách 700m đầy đủ bến xe, uỷ ban, trường Tiểu học-2-3, công ty, điện máy xanh, công an,v.v.... - Cách...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nền đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 92 m2 12,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất đường Huỳnh Minh Mương, xã Tân Thạnh Đông, Củ ChiĐường trước đất rộng 6m, oto vào đcDT 92m2 (5 x 18)mgiá mềm 1 tỉ 15, bao sang...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 195 m2 tại Xã An Ngãi - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 195 m2 7,7 triệu/m2
      Bán đất đẹp, 2 MT 5mx40m ,195m2 , MT đường nhựa 8m &12m.- Vị Trí: Cách Vòng Xoay Hải Lâm 500m, 5ph đến Biển Long Hải, 10ph đến TTHC Tỉnh & khu du lịch...
      Xã An Ngãi, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Yên Bái - Yên Bái, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      YÊN BÁI CENTER CITY - MỘT LỢI THẾ VÀNG TRONG LÀNG bất động sản Một nơi đất nền phân lô chưa có đâu đẹp xứng tầmTổng DT dự án lên đến 1,5ha với hơn 80...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Yên Thịnh, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      MUA ĐẤT TẶNG MÓNG đc: MT đường điiền dơi , xã long thượng huyện Cần Giuộc, tĩnh Long AnDT : 100 mét vuông , Cach chợ long thượng 2 phgần trường học...
      Đường Điền Dơi, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nền đất 89 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 89 m2 20,79 triệu/m2
      Bán đất Lô 28 - Ô10 Khu tái định cư Đất Lành - Xã Vĩnh Thái - Nha Trang.- DT: 89 mét vuông (Ngang 5m).- Hướng Nam.- Đường nhựa hiện trạng rộng 13m.-...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 98 m2 tại Đường Bình Hòa - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 98 m2 25 triệu/m2
      Anh chủ gửi bán nền đất vườn cây ăn trái bên hông P. Bình Nhâm, giáp ranh Lái Thiêu, MT đường Bình Nhâm 73, Thuận An, BD. Đường xe bán tải thông từ Nguyễn...
      Đường Bình Hòa, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      KDC Chợ Tắc Cậu nằm tại vị trí đắc địa gần giao lộ Đường Ba Tháng Hai kéo dài và QL 63. Dự kiến 30/04/2024 sẽ thông xe kỹ thuật giúp kết nối nhanh chóng về...
      Đường Quốc lộ 63, Xã Bình An, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 162 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 162 m2 17,91 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư nước ngoài bán lỗ nền Biên Hoà New City Khu Phú Gia:- DT 9x18 162 mét vuông.- Sổ mới 1 đời chủ.* Vị trí:- Măt sau đường 30m.-...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 54 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 54 m2 47,78 triệu/m2
      Tôi có nên đất nằm bên đường An Phú Đông 03, cách chợ Vườn Lài và ĐH Nguyễn Tất Thành đúng 800m.- DT 4x13.7=54m2.- Ngoài ra còn nhiều nền vị trí khác nhau...
      Đường An Phú Đông 3, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Châu Phú B - Châu Đốc - An Giang, giá 790 triệu

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Ngộp vốn bán ngay nền đất MTĐ Phan Đình Phùng, Châu Đốc, An Giang, ngay BVĐK Nhật Tân.DT: 120 mét vuông (6x20m), đất full thổ xây dựng tự do, bao...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Châu Phú B, Châu Đốc, An Giang

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 1 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần vốn làm ăn bán nhanh miếng đất MTĐ Nguyễn Văn Linh liên kế ủy ban nhân dân Ngã 5, P. 1, Sóc TrăngDT: 6x20mgiá chỉ: 700trĐường...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 1, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán ngay nền đất 125 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,38 tỷ

      14.38 tỷ 125 m2 115 triệu/m2
      - Bán miếng đất MT KD đường 30m Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.- giá: 115 tr/ mét vuông.- DT đất: 5x25 = 125 mét vuông (14.5 tỉ), thực tế...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 212 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 212 m2 5,43 triệu/m2
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng.- Thích hợp đầu tư, NĐT xây dựng, căn biệt thự, nơi nghĩ dưỡng...- Nằm trong KDC đông đúc, thuận tiện, đường bê tông 5m...
      Đường Điện Biên Phủ, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán Nam Hoà Xuân giá rẻ.Thông tin như sau.B2 - 96 lô 32, 33, dt 100 mét vuông Tây Bắc, sạch đẹp giá 2.7 tỉ.+ B2.97 lô số 10 dt...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 278 m2, mặt tiền 12m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 35,03 tỷ

      35.03 tỷ 278 m2 126 triệu/m2
      Chính chủ bán đất lô góc, 2 MT, 2 vỉa hè rộng, đang KD garage oto. Phố Việt Hưng, gần vin Riverside, có đường oto đi thông các phía khu xung quanh.giá...
      Ngõ 1, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!