Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1800 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 1800 m2 25 triệu/m2
      nền đất thổ cư mặt biển 4 MT.- Có sẵn thổ cư.- Đối diện sân bay.- Phù hợp làm hotel, nhà hàng, phân lô.- Nằm trong KDC.- Giá hiện tốt trên thị trường.- Nằm...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền Lạc Hồng Viên, 8 m2, mặt tiền 2m tại Thành phố Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 8 m2
      Bán mộ đôi liên kế 8.1m2 công viên tâm linh Lạc Hồng Viên - giá ưu đãi rẻ nhất trực tiếp CĐT.Trân trọng kính mời Quý KH dự Lễ Thanh Minh 2023 - Tại Lạc...
      Dự án Lạc Hồng Viên, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 85 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 tr

      700 triệu 85 m2 8,24 triệu/m2
      - Cát Tường Western Pearl 2 nằm trên đường Võ Văn Kiệt, P. 5 Vị Thanh - Hậu Giang.- CĐT đưa ra chương trình cực kỳ hấp dẫn CK từ 30 - 35 phần trăm,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 78 m2 tại Xã Dương Quang - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 78 m2 21,16 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản gấp 1 lô 2 MT DT 78 mét vuông tại Dương Quang, Mỹ hào.Tương lai của VN sẽ là công xưởng của thế giới cho nên đầu tư đất ven...
      Xã Dương Quang, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán gấp lô đất nền 1 m2 tại Xã Hoà Nam - Di Linh - Lâm Đồng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 1 m2 2550 triệu/m2
      - Nằm ngay MT đường nhà nước (12m).- KDC đông đúc.- Chợ, trường học, BV, cây xăng,..- Đất có sẵn thổ cư.- DT 36*40m.- Giá cả có thể thỏa thuận thêm.- Sổ sẵn.
      Xã Hoà Nam, Di Linh, Lâm Đồng
      M
      Trần Thị Kiều Diễm Millions Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 72 m2 16,39 triệu/m2
      Bán đất ngộp NH Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa trong khu dân cư Phú Sinh 72m2 sát dãy nhà đông đúc.DT 4x18m = 72m2.SHR, công chứng ngay.Sát dãy ngôi nhà phố,...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 140 m2 103,58 triệu/m2
      Bán đất MT Mậu Thân view biển sát Đồi Dương. liên hệ ngay: 0919 080 *** gặp Linh.- DT: 140m2 xây cao tầng.- Đã có sổ, sát vòng xoay Lý Thường Kiệt.- Thích...
      Dự án Ocean Dunes, Đường Mậu Thân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,04 tỷ

      8.04 tỷ 120 m2 67 triệu/m2
      - Đường Số 4 khu đô thị Hà Quang 2 rộng 22m kết nối các khu đô thị phía Tây Nha Trang.- Kv tập trung buôn bán KD sầm uất, với nhiều nhà hàng, NH, trung...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị mới Phước An, 400 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 400 m2 17 triệu/m2
      Vị trí đất thuộc dự án Xây dựng thành phố Hà Nội ở xã Long Thọ, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai.DT 2 lô 400 mét vuông (14x28,5m) MT đường nhựa 35m rộng...
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 10m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 130 m2 44,62 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán lô góc hai MT Đường Đặng Nhữ Lâm Nhà Bè 130m2 công nhận đủ, 10x13, thích hợp xây căn biệt thự, buôn bán, xây cho thuê văn...
      Đường Đặng Nhữ Lâm, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 81 m2 tại Đường 3 - Phấn Mễ - Phú Lương - Thái Nguyên, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      Đất nền trung tâm Phú Lương.Điểm cư dân chợ Chè Phấn Mễ.Chỉ từ 360 tr ký ngay hợp đồng.DT từ 81 - 150 mét vuông.bìa đỏ lâu dài, CĐT uy tín.pháp ...
      Đường 3, Xã Phấn Mễ, Phú Lương, Thái Nguyên

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 860 tr

      860 triệu 120 m2 7,17 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay đường DT769 Kết nối trực tiếp khu công nghiệp Dầu Giây đi sân bay LONG THÀNH ( 15 ph )Cùng với đó là đường QL1 Và 3 cao tốc trọng điểm...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Bán đất đường Tôn Thất Dương Kỵ B1.81 song song Võ Chí Công Hòa Xuân.- DT 100m2.- Đường 7m5 lề 4m.- Gần cầu Nguyễn Tri Phương.- cư dân đông đúc, hàng xóm...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 108 m2 tại Đông Phú - Quế Sơn - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 108 m2 11,12 triệu/m2
      TIN HOT CHỢ ĐÔNG PHÚ CÓ SỔ TRONG THÁNG 7𝐊𝐡𝐮 𝐩𝐡ố 𝐜𝐡ợ Đô𝐧𝐠 𝐏𝐡ú đã 𝐡𝐨à𝐧 𝐭𝐡à𝐧𝐡 𝐧𝐠𝐡ĩ𝐚 𝐯ụ 𝐧ộ𝐩 𝐭𝐡𝐮ế 𝐍𝐠𝐡𝐢𝐞̣̂𝐦 𝐭𝐡𝐮 𝐡𝐚̣...
      Đường Phan Châu Trinh, Thị trấn Đông Phú, Huyện Quế Sơn, Quảng Nam

      Bán nền đất 134 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,88 tỷ

      7.88 tỷ 134 m2 58,8 triệu/m2
      Thanh lý nhanh nền đất 2 MT hẻm Dã Tượng - Vĩnh Nguyên cách biển hơn 100 m.Diện tich: 134,4m2 100 phần trăm đất ở đô thị khu tập trung hotel, nhà...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền Nha Trang River Park, 332 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 332 m2 14,7 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự Ven Sông Tắc - Tp Nha Trang.- Giá chỉ 14,7 tr/m2 (khoảng 4,9 tỉ).DT: 332m2 ngang 14m.Hướng Nam mát mẻ, nằm gần Cổng vô dự...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 140 m2 61,43 triệu/m2
      Đất chính chủ gủi cần bán ngay thuộc P. linh đông kha vạn cân tp thủ đức - DT : 140m ( 8x15) nở hậu- Mật độ xây dựng cao- hẻm xe hơi ra Kha Vạn Cân 50m...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Đầu tháng 8 khởi công làm cầu Nghĩa Tự bắt qua sông cổ cò trên trục đường DT607B Lạc Long Quân P. Điện Dương. Khởi sắc lại kinh tế nên em mở bán nền đất...
      Đường Số 37 ,khối phố tân khai , Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!