Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 32 m2 tại Đường Hùng Vương - Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 30 tỷ

      30 tỷ 32 m2 937,5 triệu/m2
      Bán đất MT 2 MT đường Hùng Vương Lagi - Bình Thuận.Vị trí đắc địa: 1 Mặt đường Hùng Vương, 1 mặt giáp biển.Gần nhà 7 màu.DT 32.000  mét vuông, có...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Bán đất nền 232 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 232 m2 7,76 triệu/m2
      Bán đất MT QL 1A, xã Vĩnh Phương, tp Nha Trang.DT: 232m2 (6.8×34)Hướng: hướng Đông NamVị trí ngay KDC đông đúc, thích hợp làm Mặt bằng KD, Đầu tư,...bìa ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 19 triệu

      19 triệu 100 m2 0,19 triệu/m2
      Bán mảnh đất vị trí đẹp nằm trên trục giữa dự án, tiềm năng lớn ở hay đầu tư đều đẹp KĐT Anh Dũng 5 - Anh Dũng- Dương Kinh - Hải Phòng+ DT: 100m2 ngang...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Hàng hot.Duy nhất 1 nền MT Phạm Thế Hiển.DT: 5x24 (120 mét vuông).Hướng: hướng Đông Bắc mát mẻ, rất tốt với các gia chủ thuộc Tây tứ mệnh.Tọa lạc...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 88 m2 tại Quận 9, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên muốn bán gấp miếng đất MT đường 8m dự án Centana Đường Trường lưu _ Điền Phúc Thành, Q9.DT 88m2, cơ sở giao thông đã hoàn thiện bài...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 2800 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 150 tỷ

      150 tỷ 2800 m2 53,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán khuôn đất full thổ cư MT đường số 22-Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9 TP Thủ Đức:- DT: 2800 mét vuông đã lên thổ cư đầy đủ.- Hiện...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 58 m2, mặt tiền 6m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 609 tr

      609 triệu 58 m2 10,5 triệu/m2
      C ỉ với nhỉnh 600 tri ị đ t t i i N ĩ - Gi.Chỉ với 600 tr sở hữu ngay miếng đất tại Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên.Vị trí: Quán Trạch - Liên Nghĩa - Văn...
      Đường ĐT 377, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nền đất 95 m2, mặt tiền 6m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 95 m2 9,69 triệu/m2
      _ Vị trí + MTĐ Nguyễn Bình _ cư dân hiện hữu đông đúc, thích hợp để đầu tư lâu dài _ DT : 85m²(full thổ )_ giá : 920 tr ( còn thỏa thuận)_ pháp lí :...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 150 m2 16,9 triệu/m2
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, P. Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam.Cách phố Cổ Hội An chỉ đúng 3 kilomet.Tiện ích đầy đủ, đặc biệt...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 64 m2 tại Đường Vĩnh Lộc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 64 m2 26,57 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường 40m đường số 5. khu dân cư vĩnh lộc BDT 64m2Ngay cụm trường cấp 1,2,3 từ mầm non đến THPT. siêu thị coopmark 100mĐường thông...
      Dự án Vĩnh Lộc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 620 tr

      620 triệu 150 m2 4,14 triệu/m2
      Cần bán 3 lô liên kế 450 mét vuông (5x30m) ngay trung tâm hành chính TX Điện Bàn - đất ở đô thị 100 phần trăm:Vị trí siêu đẹp: Ngay tâm điểm...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Phương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 152 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,68 tỷ

      13.68 tỷ 152 m2 90 triệu/m2
      nền đất 03 MT đường 13m, gần khu Công Nghệ Cao thuộc đường Bưng Ông Thoàn, thuận tiền cho xây hotel, nhà trọ, KD.
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 126 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 18 tr

      18 triệu 126 m2 0,15 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KĐT THE MANSION ĐẤT VÀNG LIỀN KÊ trung tâm thành phố HỘI AN giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG NĂM 2023 contact : 0917 350 *** Diễm PhúcThe Mansion sẽ là...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 385 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 385 m2 1,3 triệu/m2
      Khánh Trung - Khánh Vĩnh.DT 385 mét vuông có 120 mét vuông ONT.Hiện trạng bê tông 5 - 6m, qh mở rộng 8m.Cách TL8B không quá 200m, ngay KDC đông...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      T
      Phong Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 98 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Đường Trịnh Hoài Đức.khu đô thị Bắc Vĩnh Hải - Vĩnh Hoà NT.- DT: 98 m2 ngang 5m.- MT đường Trịnh Hoài Đức rộng 16 m.- Gần đường 2/4,...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất 60 mét vuông view trường học, công viên, hồ bơi, sân thể đa năng, coffee Trung Nguyên, MT KD.- Giá 1.3tỉ....
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Chỉ 320tr sở hữu ngay nền đất trong KĐT Phương Trường An Bình Dương.DT: 75 mét vuông - 150 mét vuông.MT đường DT741 (QL14 cũ). Đối diện khu ...
      Dự án Khu đô thị Phương Trường An, Đường ĐT 741, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 58 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tam Thuấn - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 720 tr

      720 triệu 58 m2 12,42 triệu/m2
      Gia đình em cần tiền nên muốn bán gấp ạ. MT bằng hậu 4m. Vị trí ngay cạnh trường mẫu giáo - quá tiện luôn ak. Bác nào có nhu cầu alo E 0972 627 *** nhé.
      Xã Tam Thuấn, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!