Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 158 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,61 tỷ

      2.61 tỷ 158 m2 16,5 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất trung tâm thành phố Nha Trang giá cực rẻ khu vực- DT: 158m2. Ngang 8m. - Chỉ 16,5 tr/m2 - Gần khu Vĩnh Điềm Trung. Cách siêu thị...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2 tại Đường Quốc lộ 32 - Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Cơ hội duy nhất trong ngày hnay.Bán đất Tân Tây Đô - Đan Phượng - Thủ đô Hà Nội.DT 70 mét vuông, MT 5.80m = hậu.Vị trí đẹp, đường thông ngõ thoáng,...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Phú Lộc - Thừa Thiên Huế, giá 800 triệu

      800 triệu 160 m2 5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất kqh Lộc Điền - Phú Lộc cách QL1A và nhà hàng thanh loan chỉ 200m.DT: 160m2 (8x20m). 2 mặt thoáng có mặt thoáng phía sau 2m.Hướng: Nam...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Lộc Điền, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu ngay đất nền 156 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 156 m2 10,9 triệu/m2
      Vịnh An Hòa nằm ngay khu kinh tế mở Chu Lai.- Sở hữu 2 tuyến đường trọng điểm QL 1A và trục đường biển thương mại ĐT129 (Võ Chí Công).- Cách sân bay Chu Lai...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2
      Bán đất TĐC Tràng Cát DT : 60mHướng : hướng Đông BắcĐường trước đất rộng 6m có vỉa hè oto tránh nhau thoải mái, vị trí tuyến đầu trong TDC giáp với đường...
      Đường Cát Vũ, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 59 m2 tại Phường Vạn Thắng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,51 tỷ

      1.52 tỷ 59 m2 25,65 triệu/m2
      Vị trí: Khu vực đường 2/4, P. Vạn Thắng, Tp. Nha Trang. Loại hình: đất ở đô thị, đặc biệt CÁCH BIỂN CHỈ 300m. pháp lí chuẩn, đã có bìa đỏ từng lô, Đất...
      Phường Vạn Thắng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2171 m2 tại Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 270 tr

      270 triệu 2171 m2 0,13 triệu/m2
      Lô xã Sông Lũy, huyện Bắc Bình, Bình Thuận.DT 2.171m2 giá 270 tr.Sổ sẵn bao sang tên công chứng ngay.Đất đẹp vuông vắn đường lớn ô tô chạy thẳng tới...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 52 m2 41,35 triệu/m2
      Cần bán nền đất cách đường Nguyễn Trãi 100m, ngõ ô tô bé đi tại TP BN. Giá chỉ 2,15 tỉ.DT 52m2.MT 5,3m.Hướng Đông.Giá chỉ 2,15 tỉ.nền đất có vị trí đẹp,...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán đất nền 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      La Emera Phú Yên.----------------------------Không lâu nữa, dự án sẽ chào đón các chủ nhân của mình. Chúng tôi hiểu rằng căn nhà không chỉ là nơi để về,...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      đc: QL1A, xã Hưng Lộc, huyện Thống Nhất, Đồng Nai.mảnh đất ngay MT QL 1A, Đối diện khu công nghiệp Quốc Tế Hưng Lộc, nền cao ráo thoáng mát, bằng phẳng...
      Dự án Dragon Dream City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền Green Park Cẩm Phả, 108 m2, mặt tiền 7m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Safabay - TTP Cẩm Phả.bất động sản mặt biển Vịnh Bái Tử Long, Cẩm Phả, Quảng Ninh.1. Vị trí trung tâm: SafaBay trải dài 3 P. trung tâm Cẩm Bình - Cẩm...
      Dự án Green Park Cẩm Phả, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      miếng đất cách cổng chính sân bay Long Thành chỉ 3,5 kilomet.MT đường QL51, hạ tầng điện, nước đầy đủ, đường trải nhựa, có vỉa hè.Nằm ngay trung tâm...
      Đường Quốc Lộ 51, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 80 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 80 m2 28,2 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất tại Dragon Pearl – Đức Hòa, vị trí giáp Thành phố Hồ Chí Minh, mức giá còn thấp so với khu vực lân cận, tiềm năng tăng giá rõ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nền đất 135 m2, mặt tiền 4m tại 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 135 m2 100 triệu/m2
      Hẻm 10m Bùi Đình Túy 135 mét vuông 13,5tỉ P24 Bình Thạnh.+ Hẻm 10m đẹp nhất đường Bùi Đình Tuý, Bình Thạnh, gần Hàng Xanh, Q1..+ 4 nở hậu 8 xây căn ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      - DT: 5 x 14,84 = 74,2m.- pháp lí: Xây dựng tự do, sổ hồng, Sang tên công chứng ngay, Hỗ trợ hồ sơ giấy phép XD.- Hạ tầng: Đường trải nhựa, xe tải vào...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2 tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 18 tỷ

      18 tỷ 1 m2 18000 triệu/m2
      Hạ giá thêm 10 tỉ do ngộp NH nên chính chủ bán nhanh đất MT đường Nguyễn Đức ThuậnĐường Nguyễn Đức Thuận, P. Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình DươngDo ngợp...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      * Nền đẹp giá siêu mềm nhất khu Phú Lợi.- Sát ngay MT Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8.- DT: 5x24 = 120m.- Đông Bắc mát mẻ.- Gần sát bên 2 công viên trung tâm.-...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Phan Bội Châu - Đông Hương - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - nền đất đẹp Đông Nam no10 Mb 2125 Gđ 1 gần CV - Bố Vệ, gần Sun sports...- Dt: 80m²(516).- Đường 7,5m. Vỉa hè 5m.- Giá # 2ty1xx. Chốt nhanh thì đc!- liên...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Đông Hương, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!