Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Đất nền Five Star MT Đinh Đức Thiện, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.Giá 33tr/m2.SHR.NH hỗ trợ lên đến 70 phần trăm.Giá chỉ từ 900tr...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 86 m2, mặt tiền 40m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1 tỷ

      1 tỷ 86 m2 11,63 triệu/m2
      - Đất MT thổ cư sổ hồng 4,5 x 19- 5 x 25 TP Vị Thanh tỉnh Hậu Giang đường Võ Văn Kiệt - Chỉ 200 tr sở hữu ngay cho mình một nơi ở ngay trung tâm TP có...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Chỉ 320tr sở hữu ngay nền đất trong KĐT Phương Trường An Bình Dương.DT: 75 mét vuông - 150 mét vuông.MT đường DT741 (QL14 cũ). Đối diện khu ...
      Dự án Khu đô thị Phương Trường An, Đường ĐT 741, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 92 m2 12,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất đường Huỳnh Minh Mương, xã Tân Thạnh Đông, Củ ChiĐường trước đất rộng 6m, oto vào đcDT 92m2 (5 x 18)mgiá mềm 1 tỉ 15, bao sang...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 71 m2 tại Đường Lê Thị Trung - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 71 m2 27,47 triệu/m2
      Bán đất 2 MT giá 1tỉ950 gần trường Trung học phổ thông và chợ Bình Thuận 2 chỉ 100m, P. An Phú, Thuận An.DT 70,6 mét vuông thổ cư 100 phần ...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Thời điểm bắt đáy! King Hill Residence nơi thời điểm vàng lựa chọn:1. Nơi giá BĐS chạm đáy.2. Vị trí King Hill Residences đắc địa, ngay bên cạch cao tốc...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 19 triệu

      19 triệu 100 m2 0,19 triệu/m2
      Bán mảnh đất vị trí đẹp nằm trên trục giữa dự án, tiềm năng lớn ở hay đầu tư đều đẹp KĐT Anh Dũng 5 - Anh Dũng- Dương Kinh - Hải Phòng+ DT: 100m2 ngang...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 35000 m2 tại Xã Lý Nhơn - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 24 triệu

      24 triệu 35000 m2 0,01 triệu/m2
      Vì sao tôi không chia ra mà bán? MT sông Vàm Sác, DT thực khi đo đạc 11/2022 gần 5ha. clip hình ảnh anh/chị vui lòng nhắn qua zalo. Trên giấy tờ DT thực...
      Xã Lý Nhơn, Huyện Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất ở đường số 6 P. Trường Thạnh Q. 9 TP Thủ Đức . - Cách trường Đạ học FPT , Khu công nghệ cao TPSài Gòn ~ 2 kilomet - Xung quanh...
      Đường Số 6, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 70 m2 tại Phường Hùng Vương - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 70 m2 23 triệu/m2
      sang nhượng :chào bán đất nền giá rẻ.Tại khu đô thị TMS Phúc Yên.bìa đỏ chính chủ.Hạ tầng chuẩn 3 *dt: 70m2 - 75m2 - 80m2 giá cực tốt để đầu tư an...
      Dự án TMS Grand City Phúc Yên, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 970 triệu

      970 triệu 105 m2 9,24 triệu/m2
      Đất vàng TP vệ tinh TP. TP.HCM ngay trung tâm hành chính Nhơn Trạch. MT đường 25C kết nối sân bay Quốc tế Long Thành, cách TP. TP.HCM chỉ 20 ph.Vị trí chiến...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 120 m2 33,34 triệu/m2
      Rổ hàng tại công ty bất động sản SistaLand - CĐT khu dân cư Bình Chánh 1 cách ủy ban nhân dân Vình Lộc B chỉ 100m, Sàn giao dịch bất động sản...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 126 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 126 m2 48 triệu/m2
      Cần bán ngay nhiều mảnh đất giá siêu mềm nhất KDC Khang An - Phú Hữu, Q. 9.* Vị trí: Nằm ngay vòng xoay liên P., gần cao tốc, cư dân đông đúc, hạ tầng...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 2450 m2, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 2450 m2 20 triệu/m2
      Bán đất đẹp xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, DT 2450m2.- Đất MT đường nhựa gần Kênh Đông, cách Kênh Đông ~ 150m nên không khí trong lành, mát mẻ, yên tĩnh,...
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 210 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 210 m2
      Tôi chính chủ hiện đang cần tiền gấp nên tranh thủ bán ngay miếng đất vị trí cực đẹp ngay trung tâm khu sân bay Long thành.- Vị trí: Ngay MT 769 đi vào...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 0 m2
      Cần bán 44,5m đất ở tại thôn Thanh Quang xã An Thượng - Hoài Đức - HN.- Vị trí đất đẹp, thửa đất trung tâm xã.- pháp lí bìa đỏ đất ở lâu dài.- MT rộng 4m...
      Phố 72, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 2 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 2 m2 750 triệu/m2
      THIÊN ĐƯỜNG NGHĨ DƯỠNG LÀ ĐÂY a/c CÓ NHU CẦU ĐẦU TƯ KHU ĐẤT VIEW HỒ TRỊ AN ĐẤT CÓ THỔ CƯ CỰC KÌ ĐẸP CÁCH SAIGON CHỈ 80 kilomet THÔI HIỆN TRẠNG ĐANG...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 102 m2, hướng Nam tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,17 tỷ

      1.18 tỷ 102 m2 11,5 triệu/m2
      Giá về thời điểm 2019 rồi.Lô nhà phố thương mại mặt hồ giờ chỉ còn 11.5tr/m2, ngay gần căn hộ, đường trước mặt 15.5m hướng Nam.Quý khách quan tâm liên ...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!