Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 114 m2 tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 114 m2 14,48 triệu/m2
      Bán mảnh đất siêu phẩm ở đường dt474 P. Uyên Hưng , Tân Uyên , Bình Dương- DT 114 mét vuông ( 6 x 19m) full thổ - SHR bao sang tên công chứng - Giá...
      Đường ĐT 474, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán đất 2 MT đối diện gói 6 KĐT Mỹ Gia:- DT đã trừ qh: 122,6m2. Đông Nam và hướng Tây Nam.- 2 MT đường oto 12m và 8m.- Vị trí: Đối diện Mỹ Gia gói 6,...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Cần bán đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 5m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 680 tr

      680 triệu 91 m2 7,48 triệu/m2
      Khu vực nằm giáp với khu công nghiệp Thuận Đạo, Phúc Long, Chinlu hướng ra Cảng quốc tế Long An - tiềm năng rất phát triển cho tương lai.Vị trí miếng ...
      Dự án Long Cang Residence, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 114 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,89 tỷ

      5.9 tỷ 114 m2 51,7 triệu/m2
      Vị trí dự án tại MT đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Q. 9.- DT: 6x19m Đông Nam giá 52 tr/m2.- DT: 6x18 Đông Bắc giá 55 tr/m2.- DT: 6x16m, Tây Bắc gí 57...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 203 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 920 tr

      920 triệu 203 m2 4,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất Thôn Nam Thành, xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang, Tp Đà Nẵng.- DT đất 203 mét vuông, đất ở hết, ngang 5.5m.- Đường bê tông...
      Đường 14G, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Bình Nguyên, 100 m2 tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      bán gấp nền đất trục chính - khu đô thị Bình Nguyên. Sát đường Thống Nhất mở rộng làng ĐHQG.DT: 5 x 20. Thổ cư 100 phần trăm sổ riêng.Đường nhựa...
      Dự án Bình Nguyên, Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán nền đất Lê Trọng Tấn khu vực đông cư dân Hẻm oto vào tận cửa cho người muốn đầu tư.DT công nhận 80 mét vuông ngang 5m dài 16m bệnh cạnh thửa...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 130 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ Tôi cần bán nền đất nền đấu giá tại TP Hòa Bình giá cắt lỗ sâuThông tin chi tiết : + đc : Mặt đường QL6 , P. Kỳ Sơn , TP Hòa Bình , Tỉnh Hòa Bình...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 10m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 80 m2 14,38 triệu/m2
      Bán đất đẹp 2 MT tại Cát Tường Phú Sinh Eco City Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, Long An.- DT 4x20m có sổ hồng riêng.- Đối diện trực tiếp với công viên.- 2 MT nhựa...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 940 tr

      940 triệu 80 m2 11,75 triệu/m2
      chủ đầu tư Thắng Lợi Land mới tung ra 2 xuất nội bộ đặc biệt giá gốc chủ đầu tư tại khu dân cư Young Town, Đức Lập Thượng, Đức Hoà, Long An.Vị trí:...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Điện Hòa - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 520 triệu

      520 triệu 100 m2 5,2 triệu/m2
      mở bán lô Điện Hoà Điện Bàn Quảng Nam gần đường Trần phú 33m.- DT 100m2 5x20 vuông vắn-đường bê tông 4m5 trục thông otoi- Khu vực cư dân đông đúc , gần...
      Đường 33, Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 634 m2, mặt tiền 26m tại Xã Cán Tỷ - Quản Bạ - Hà Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 634 m2
      lô đất thuộc thôn Đầu cầu 2 - Cán tỉ - Quản Bạ - Hà Giang.- DT 634,5m2.- MT: 26,1m.- Hiện trạng là đất trồng cây hàng năm khác (Quy hoạch đất ở).- Mặt...
      TL 181, Xã Cán Tỷ, Quản Bạ, Hà Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Nha Trang River Park, 324 m2, mặt tiền 14m , giá 5,18 tỷ

      5.19 tỷ 324 m2 16 triệu/m2
      Cần sang nhượng mảnh đất xây BT tại dự án khu đô thị Ven Sông Tắc xã Vĩnh Thái - Nha Trang.Ký hiệu: BT02.DT: 324m2 ngang 14m.Hướng: ĐN.pháp lí: hợp ...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 158 m2, mặt tiền 8m tại Bàu Cạn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 158 m2 12,03 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất vị trí là nằm MT đường Bàu Cạn, đã trừ lộ giới sau này QH mở rộng 32m và nối ra sân bay đang làm cũng gần.- Xung quanh dân...
      Đường Bàu Cạn, Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 860 triệu

      860 triệu 125 m2 6,88 triệu/m2
      Cách sân bay Long Thành chỉ đúng 12 ph.Lô hai MT đường nhựa 8m.Chuẩn bị mở rộng làm vỉa hè.Chỉ đúng 860tr cho DT 5x25m. Đã trừ vỉa hè rồi.Đất đẹp bằng...
      Đường ĐT 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần tiền nên bán gấp nền đất 5x20m/1tỉ45 trong khu dân cư Tân Đô, Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, sổ hồng riêng.Do kẹt tiền nên tôi cần bán lại nền đất, khu ...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Tôi có nền đất mua từ lâu, nay cần tiền nên bán lại giá mềm.Đất nằm tại MT đường lớn, 16m và vỉa hè 14m. Thông ra các tuyến đường lớn QL 13 và Mỹ Phước...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 3468 m2, mặt tiền 32m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 28,4 tỷ

      28.4 tỷ 3468 m2 8,19 triệu/m2
      Cần bán: miếng đất đẹp MT ở xã Long Phước huyện Long Thành tỉnh Đồng Nai đường xe đường 32m.DT: 3.468m có thổ 500m (40mx85m) Vị trí đắc địa: Cách QL 51 ~...
      Đường 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!