Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 920 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 920 m2 3,27 triệu/m2
      Chính chủ bán giá 3 tỉ đất Nhuận Trạch Lương Sơn.Tiện ích: XD nhà trọ cho thuê, homestay, nghỉ dưỡng.Vị trí: Gần KCN ủy ban nhân dân xã và các công trình...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất nền 2500 m2, mặt tiền 50m tại Thanh Hải - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 50 tỷ

      50 tỷ 2500 m2 20 triệu/m2
      Bán đất mặt biển Occean Dunes 50 tỉ.DT sổ: 1.118m2 full SXKD đc công nhận quyền sử dụng.Thực tế sd đất: 2500m2.Vị trí mặt biển đắc địa nhất trung tâm ...
      Đường Lê Lợi, Phường Thanh Hải, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 81 m2 55 triệu/m2
      - liên kế ủy ban nhân dân TP Bắc Giang, quảng trường TP, tháp Đồng Hồ.- Ngay cạnh trường cấp 1 Tân Tiến, trường Trung học cơ sở Tân Tiến.- Gần các...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Bãi Muối - Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư duy nhất tại Hạ Long với tiềm năng và vị trí độc tôn, thách thức mọi giới hạn về LS - tại sao không là bạn?Dự án Lideco Bãi Muối - Hạ Long.Đón...
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 218 m2, mặt tiền 10m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 218 m2 22,48 triệu/m2
      ĐẤT NỀN NAM VÂN PHONG: ĐẸP- ĐỘC - HIẾM - AN TOÀN ĐỂ ĐẦU TƯ - đc: Khu TĐC Mỹ Lương- Ninh Thủy- Ninh Hoà- Vị trí: MT đường 652D ( Lê Hồng Phong) trung tâm khu...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Nghĩa Trung Villa house gần chợ Ái Nghĩa đối lưng trục chính Nguyễn Tất Thành sầm uất. hotline 0905 555 ***.Trung tâm thị trấn Ái Nghĩa...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 3096 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Đoàn Kết - Yên Thủy - Hòa Bình, giá 100 tr

      100 triệu 3096 m2 0,04 triệu/m2
      CHỈ HƠN 100 tr SỞ HỮU nền đất THỔ CƯ  TẠI YÊN THỦY - HÒA BÌNHpháp lí: Sổ tổng 3096,6 mét vuông có 2000 mét vuông đất ont; 1096,6 mét...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Đoàn Kết, Huyện Yên Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay nền đất 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 420 triệu

      420 triệu 101 m2 4,16 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán cắt lỗ gần 300 tr. Đất Điện Thắng Nam đường bê tông 3m lề 1m.Lúc mua vào 690 tr giờ bán ra 420 tr.Vị trí cách QL 1A 1.5 kilomet số....
      Đường 6, Xã Điện Thắng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 725 triệu

      725 triệu 100 m2 7,25 triệu/m2
      Bán đất ngay đường Nguyễn Thị Bẩy xã Tân Kim huyện Cần Giuộc Tỉnh Long An , sổ hồng Vị trí đẹp Nguyễn Thị Bẩy ngay những cụm tiện ích thiết yếu .+ Đi chợ...
      Đường Nguyễn Thị Bảy, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 1300 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 1300 m2 11,93 triệu/m2
      CẦN BÁN 1,3 HA ĐẤT ( CÓ 300m2 THỔ CƯ ) TẠI THỊ TRẤN VĨNH AN- VĨNH CỬU Đất bằng phẳng phù hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng, kho xưởng. Đất đã có cổng và tường...
      Thị trấn Vĩnh An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 6000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Bình Thuận - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 390 triệu

      390 triệu 6000 m2 0,07 triệu/m2
      6000m2 giá 390 tr - Bình Thuận - Buôn Hồ chủ bán lỗ khách ơi.MT 100 mét lận.Đường đất rộng 4 mét, cách đường bê tông 500 mét.Cách KDC chỉ 150 mét.pháp lí...
      Xã Bình Thuận, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Bán đất nền 1300 m2, mặt tiền 23m tại Đường 8 - Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 1300 m2 0,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Khánh Đông.Nằm MT đường liên thôn.DT 1300m2. Trong đó 1000m2 đất CLN, còn lại đất HNK.Đất bên nhà dân đất ở, nên tương lai QH đất ở.Giá...
      Đường 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 9300 m2, mặt tiền 80m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 9300 m2 1 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất giá rẻ 9,3 sào PH , 80m MT nhựa phù hợp đầu tư, xây dựng kho xưởng , nhà ở
      Đường Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 920 m2 tại Đường Trần Bạch Đằng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 270 tỷ

      270 tỷ 920 m2 293,48 triệu/m2
      Cần bán 1 số vị trí đường Trần Bạch Đằng, khu An Thượng, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Lô góc Trần Bạch Đằng: 920 mét vuông. Giá: 270 tỉ.- Trần Bạch...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 182 m2, hướng Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 182 m2 71,43 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Bách Khoa, Phú Hữu, Q. 9 Sài GònVị trí giao thông thuận tiện: đi cao tốc vào Q1 chỉ 10phut- Lô B2: 182m² (7*26)m, 13 tỉ- Lô căn ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Đường ĐT 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 368 tr

      368 triệu 80 m2 4,6 triệu/m2
      ✅ KH muốn chọn những vị trí đẹp lô gốc hay các lô số thần tài hãy nhanh tay đặt trước để có quyền ưu tiên khi chào bán.✅ 30 tr/ 1 miếng đất (có hoàn lại...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nền đất 156 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 156 m2 29,49 triệu/m2
      Bán đất tặng mặt bằng KD Đường số 17 - Tân Thuận Tây - Q. 7 gần DH Maketing. *Vị trí thông từ đường Lâm Văn Bền ra Tân Mỹ KD mua bán sầm uất, thích hợp xây...
      Đường Số 17, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hội Hợp - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Em bán ô đất trục Minh Khai. Trung tâm văn hóa P. Hội Hợp. DT 100m2 full. Đường 52m đang tải nhựa. KD buôn bán sầm uất. Là khu phố đi bộ của TP Vĩnh Yên.Giá...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hội Hợp, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
      T
      Nguyễn Đặng Trường Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!