Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      Có việc gấp chủ bán lô này trong khu đô thị mới Xuân Hoà giá 1,230 tỉ trong tuần này.- Vị trí: Nhìn trực tiếp sang trường chất lượng cao Tp Phúc Yên.- DT:...
      Dự án Khu đô thị mới phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 140 m2 10 triệu/m2
      bán ngay miếng đất nền 140 mét vuông tại khu dân cư Daresco Đức Hoà - Long An. Nằm ngay trên trục chính đường tỉnh lộ 823 VĐ4, đối diện khu công ...
      Sài Gòn Eco Lake, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Mình cần bán mảnh đất ở trong KĐT Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương để lo việc gia đình.Đất mình DT 150m²(5x30) thổ cư 100 phần trăm,MT đường trước đất...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      KDC Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai.- Xung quanh cư dân hiện hữu đông đúc, rất thuận lợi đầu tư, ở hoặc KD.- Bán kính 1 kilomet đổ lại tiện ích đầy...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      - DT: 120 mét vuông, hai MT đường full thổ cư.- giábán gấp: 650 tr (có thỏa thuận).- pháp lí:+ sổ hồng riêng, giấy tờ đầy đủ.- Vị trí : + Tiện...
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 14m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 1 m2 4600 triệu/m2
      Cần bán gần 1,3 sào đất Lộc An giá trọn sổ 54 x tỉ.- DT MT 14,8m.- Đường bê tông 8m dự kiến mở rộng 12m.- Cách tái định cư sân bay Long Thành 500m.- Cách ủy...
      Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      - Đất 80 mét vuông, ngay đường F6 (điện âm, nước máy), SỔ SẴN, thuộc khu dân cư Bửu Long 3, thông đường Nguyễn Du, gần trường học Nguyễn Bỉnh Khiêm,...
      Đường F6, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1832 m2, mặt tiền 23m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 110 tỷ

      110 tỷ 1832 m2 60,05 triệu/m2
      *** Vị trí miếng đất ngay Dinh 1 về hồ Xuân Hương - chợ Đà Lạt tầm 2,5 kilomet, giao thông dễ dàngBán kính 500m : Đà Lạt Moutain View cà phê, Mây...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 3102 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 420 tr

      420 triệu 3102 m2 0,14 triệu/m2
      Gia đình có mua miếng đất rộng: 3.102 mét vuông với ý định để mở thêm chi nhánh xưởng, nay kẹt tiền mua thiết bị đành bán nhanh 3 sào đất này giá...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 265 m2 tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 265 m2 14,53 triệu/m2
      Bán đất có nhà kho Chánh Nghĩa (lô góc 2 MT).DT 9,8x27 TC 114 mét vuông.Đường nhựa 5m thông thoáng.Giá ngộp chỉ còn 3,85 tỉ.liên hệ 0968 889 ***
      Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 330 m2, mặt tiền 12m tại Hớn Quản - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 330 m2 1,19 triệu/m2
      Chỉ 390 nền DT lớn 330m 100m thổ cư.NH hỗ trợ 70 phần trăm LS chỉ 9 phần trăm/năm.SHR, công chứng ngay trong ngày.Hỗ trợ xe đưa đón đi xem...
      Đường ĐT 756B, Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Đất khu đô thị Lê Hồng Phong 2 (Hà Quang 2) Tp Nha Trang.Lô STH 12A, DT 100m2, ngang 5m.Đường 1B rộng 13m, đối diện TTTM. Cách CT3 VCN Phước Hải chỉ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 1B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 67 m2 tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 67 m2 26,12 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Điềm Thượng xã Vĩnh Hiệp Nha TrangVị trí đẹp cách đường D30 chỉ 40m Con đường D30 rộng 30m kết nối Võ Nguyên Giáp và 23/10- DT: 66,7m2 full đất...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 240 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 4,54 tỷ

      4.55 tỷ 240 m2 18,94 triệu/m2
      1 lô góc duy nhất - đẹp nhất phân khu vịnh An Hoà City.MT đường 10m5 và đường 15m Cách Mạng tháng 8.Đông Nam cực kì mát mẻ - ngay dãy showroom KD đông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      A. BẢNG HÀNG CÁC LÔ liên kế KHU B1.1 GỬI BÁN 01/2024+ B1.1 LK07, đường 25m, DT 102m, Tây Nam, lô góc 2 mặt thoáng, trục chính KD đắc địa, khu vực xây dựng...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 400 m2 tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 96 tỷ

      96 tỷ 400 m2 240 triệu/m2
      Vị trí đẹp MT đường Bùi Tá Hán 18m, gần Cao Đức Lân Nguyễn Hoàng, Lương Định Của, Song Hành... Thuận tiện đi lại qua các Q. trung tâm.DT 20x20m.giấy phép ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Xã Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 300 m2 5,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư 300 mét vuông, 2 mặt đường bê tông, giáp suối đất vuông vắn, gần trường học, đất ngay Làng Chùa Phú An.ĐC: Thôn Phú An, Phú...
      Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Bán miếng đất kiệt oto Hoà Cường Bắc Hải Châu.- Dt 90 mét vuông ngang 5m. Hướng Tây.- oto tới nhà. Gần 30/4, Núi Thành, tượng đài, Helio, công viên...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!