Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền Khu dân cư Kim Sơn, 80 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đẹp MT đường Lê Văn Lương ngay những cụm tiện ích cao cấp.+ Đi chợ, TTTM, rạp chiếu phim chưa đầy 5 ph.+ KDC hiện hữu thuận lợi KD quán ăn, coffee,...
      Dự án Kim Sơn, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Đường Long Thuận - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 290 tỷ

      290 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán 2 thửa đất hẻm 178 đường Long Thuận, P. Long Phước, TP. Thủ Đức.- Tổng DT: 23.768 mét vuông.- giá: 290 tỉ.Mô tả chi tiết: Vị trí đất...
      Hẻm 178, Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 520 triệu

      520 triệu 300 m2 1,74 triệu/m2
      SỐT GIÁ ĐẤT KCNgiá cực hấp dẫn chỉ từ 520tr đến 780trDT : 200m -300nĐất nằm trong khu CN Minh Hưng Hàn Quốc thuộc huyện Chơn Thành tỉnh Bình Phước, trên...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 6000 m2, mặt tiền 168m tại Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 6000 m2 1,92 triệu/m2
      Cần xoay tiền bán nhanh 168m MT ngã 4 cây số 9 đường nhựa quy hoạch lớn 32m thông KCN.Đã đăng ký 2500 thổ cư giá bán nhanh 11 tỉ 500 tr.call ngay chính...
      Đường 14, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 240 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 4,54 tỷ

      4.55 tỷ 240 m2 18,94 triệu/m2
      1 lô góc duy nhất - đẹp nhất phân khu vịnh An Hoà City.MT đường 10m5 và đường 15m Cách Mạng tháng 8.Đông Nam cực kì mát mẻ - ngay dãy showroom KD đông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      A. BẢNG HÀNG CÁC LÔ liên kế KHU B1.1 GỬI BÁN 01/2024+ B1.1 LK07, đường 25m, DT 102m, Tây Nam, lô góc 2 mặt thoáng, trục chính KD đắc địa, khu vực xây dựng...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 171 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 171 m2 57,31 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất căn biệt thự đường Đinh Thị Thi, KĐT Vạn Phúc, P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức, TP Thủ Đức. DT: 171m2 Full thổ cư 100 phần ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 322 m2, mặt tiền 16m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 322 m2 130,44 triệu/m2
      - Bán đất căn biệt thự khu compound Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 130tr/ mét vuông.- DT 16x20 công nhận 322 mét vuông thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên - Hà Nội, giá 21,88 tỷ

      21.88 tỷ 175 m2 125 triệu/m2
      - DT 175m2 MT và hậu 8.6m, Đông Nam.- bìa đỏ cất trong két, mua bán gấp gọn.- Vị trí trung lõi Sài Đồng - giáp vin Riverside.- Khu vực cư dân đông đúc,...
      Dự án Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH LÔ ĐƠN có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do- DT: 106,3m2 (5m x...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      - DT: 120 mét vuông, hai MT đường full thổ cư.- giábán gấp: 650 tr (có thỏa thuận).- pháp lí:+ sổ hồng riêng, giấy tờ đầy đủ.- Vị trí : + Tiện...
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 96 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán lỗ nền đất MT đường E12, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, sổ hồng riêng, TC.* Giá TT 1tỷ350.* DT: 96 mét vuông.- Đất hai MT buôn bán giá mới kẹt đáo...
      Đường E12, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2, mặt tiền 5m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Chủ cần bán đất KĐT Golden Hill - Đà Nẵng.01, HĐ Golden hill.- Đường 7m5.- Hướng Bắc.- DT 125 mét vuông (5*25m).- Giá chỉ 1,35x tỉ.02, bìa đỏ trao...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 150 m2 tại Xã Đinh Trang Hoà - Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      2 vợ chồng em cần ra đi nhanh gọn để trả nợ.Đất QL.Giữa lòng chợ trung tâm buôn bán.Với DT 7m x 29.3 100m2 thổ cư.Giá lỗ bán gấp: 1,7 tỉ.liên lạc 0975 537...
      Xã Đinh Trang Hoà, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Văn Lâm - Hưng Yên, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 87 m2 36,79 triệu/m2
      Bán đất 2 MT, thôn Tân Nhuế, Lạc Đạo, Văn Lâm, Vành đai 4, cổng cụm Công nghiệp Lạc Đạo và cụm Công nghiệp Minh Khai:Đất do Nhà nước đấu giá, bìa đỏ chính...