Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 90000 m2 tại Xã Tân Đức - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90000 m2 0,08 triệu/m2
      Cần bán đất cây trồng lâu năm thôn Suối Giềng - Xã Tân Đức - Huyện Hàm Tân - Tỉnh Bình Thuận.DT 9hec (90000m), sát bên dự án KCN Đồng Nai.Đường đất oto, sổ...
      Xã Tân Đức, Hàm Tân, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 102 m2, mặt tiền 4m tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 102 m2 28,44 triệu/m2
      Bán nền đất MT Nguyễn Công Hoan, p Đông Hoà, TP Dĩ An, Bình Dương.Cách Nguyễn Hữu Cảnh hơn 100m. Gần chợ trường cấp 1,2,3.DT: 102m2 ngang 4,10m thổ cư...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Thị trường đứng nên chủ bán cắt lỗ 300 tr miếng đất thổ cư đường nhựa, vỉa hè ngay KDC sát ngã ba Dầu Giây để gom tiền làm ăn.Đất gần Dầu Giây nên di...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 92 m2 35,33 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 lô khu đô thị Gò Gai - Thuỷ Nguyên - HP.- DT: 92 mét vuông, MT 5m.- Đường + vỉa hè 13m.- Đông Nam.nền đất nằm vị trí trung tâm...
      Dự án KDC Gò Gai, Đường Gò Gai, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 5000 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Lấp Vò - Đồng Tháp, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 5000 m2 0,62 triệu/m2
      5000 m2, có 200 mét thổ, MT 20, nở hậu, đường nhựa liên xã. Khu vực giáp ranh 4 xã, cách KDL Nam Phương Linh Từ ~ 1,5 kilomet. Sông lớn, gần Trường học...
      Xã Long Hưng B, Lấp Vò, Đồng Tháp

      Cần bán lô đất nền 330 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 71,5 tỷ

      71.5 tỷ 330 m2 216,67 triệu/m2
      - Đất hẻm 153 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. Hồ Chí Minh.- giá: 71.5 tỉ.- DT: 330 mét vuông (15m x 22m).- Bán đất ven sông view công viên...
      Hẻm 153, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 552 m2 tại Xã Long Tân - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 700 triệu

      700 triệu 552 m2 1,27 triệu/m2
      Hiện đang nợ NH đến kỳ đáo hạn vợ chồng tôi muốn bán lại nền đất ngay trung tâm khu công nghiệp Long Tân với giá chỉ 700 tr / sổ, mong gặp người thiện...
      Đường ĐT 749, Xã Long Tân, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 106 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 106 m2 45,29 triệu/m2
      Mascity trung tâm thành phố. Bắc Giang.Sở hữu vị trí tâm điểm vàng, vạn kết nối.liên kế ủy ban nhân dân TP Bắc Giang, Quảng trường TP, Tháp Đồng Hồ,...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp đất nền 110 m2, hướng Bắc tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 660 triệu

      660 triệu 110 m2 6 triệu/m2
      Đất Suối Tiên chỉ 658 tr đc tặng đến 7 chỉ vàng.- DT: 110 mét vuông (ngang 5m).- Hướng: Bắc.- Đường bê tông 5m thông hai đầu, cách đường chính qh 15m...
      Đường Suối Tiên, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 147 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 147 m2 119,05 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng sang nhượng BĐS khu dân cư Văn Minh, khu dân cư Sông Giồng, An Phú, Q. 2.khu dân cư Văn Minh:+ Nền nhà mặt tiền: 5,8x18m, 6x18m,...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 9880 m2, hướng Đông - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 9880 m2 1,83 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán đất bìa đỏ TDT: 9829.8m2 + 50 m2 nằm ngoài sổ.- giá: 18 tỉ (thỏa thuận cho khách mua trực tiếp và thiện chí).- MT đường nhựa thông...
      Đường Phan Thị Vẽ, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Long Hậu-Cần Giuộc: KDC T&T Thái Sơn: 100m2 đường số 10, đối diện căn biệt thự ven sông giá chỉ 1ty950tr quá ok:1 nền Dt 100m2(5x20), hướng Bắc! miếng ...
      Dự án KDC Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Vĩnh Khê, tuyến 2 đường Máng Nước.2 mặt đường nhựa trước sau làm gì cũng đẹp.Giá cực tốt.hotline để nhấc 0972 821 ***
      Thôn Vĩnh Khê, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 66 m2, mặt tiền 12m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      - HT NH Quốc tế thanh lý mảnh đất 66m2 đường Tây Lân thuộc P. Bình Trị Đông A Q. Bình Tân TPThành phố Hồ Chí Minh.- cơ sở giao thông hoàn thiện:...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 105 m2 tại Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 105 m2 44,29 triệu/m2
      ĐÔNG THẠNH - HÓC MÔN Vị trí đẹp: Nằm trên MT đường Đông Thạnh 8 - Cách MT đường Lê Văn Khương tầm 400m. Gần chợ Gấu+ MT đường nhựa xe tải thông. Khu đông cư...
      Đường Đông Thạnh 8, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 165 m2 tại Xã Tân Phú - Tân Châu - Tây Ninh, giá 555 tr

      555 triệu 165 m2 3,37 triệu/m2
      DT 5x33 có 30m2 thổ cưSổ sẵn chính chủ MT đường quy hoạch 20m đang lên nhựaCó hỗ trợ NHCó hh cho người giới thiệugọi ngay 0918 611 *** - Tâm
      Xã Tân Phú, Tân Châu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 367 m2, hướng Đông tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 32 tr

      32 triệu 367 m2 0,09 triệu/m2
      Hàng đẹp lô nền 2 MT nằm trên trục Bắc Nam khu FPT city Đà Nẵng.- DT: 366.9 mét vuông (14x26.5m).- Hướng: Đông.- Đường: 9.5m. Lề 8m- Lô sạch đẹp, lô...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 33 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy. Thông thương các ngả, gần đường Vũ Phạm Hàm, Trần Duy Hưng, Nguyễn Chánh, Mạc Thái Tổ... Tuyến phố Trung Kính KD...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!