Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 119 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 119 m2 29,42 triệu/m2
      Bán miếng đất có bìa đỏ đường A2 VCN Phước Long 1. Giá 29.5 tr/ mét vuông. liên lạc 0977 681 ***- DT: 119m2- Hướng: hướng Đông Nam- Mặt đường A2...
      Đường A2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 12m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 60 m2 32,17 triệu/m2
      Quá rẻ Bán đất KDC Phú Hồng Lộc, Phú Hồng Phát (Lộc Phát Residence) P. Thuận Giao, Tp. Thuận An.- DT: 60 mét vuông Thổ cư 100 phần trăm...
      Dự án Lộc Phát Residence, Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 107 m2 46,73 triệu/m2
      gọi ngay trao đổi, Thượng Lượng nếu quan tâm.nền thổ cư đã có sổ thuộc khu đấu giá đất khu Đồng Sau - thôn Thạch Lỗi - Thanh Xuân - Sóc Sơn.- Lô 09 gần...
      Đường Thạch Lỗi, Xã Thanh Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 90 m2 16 triệu/m2
      Dự án nằm trên đường Tỉnh Lộ 284 xã đức giang - huyện yên dũng - bắc giang - đường liên thông các xã trong huyện, giúp cho việc giao thông, KD hàng hóa...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Huyện Yên Dũng, Bắc Giang

      Bán nhanh đất nền 607 m2, mặt tiền 17m tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 607 m2 5,77 triệu/m2
      * DT 17m x 35 mét vuông, sẵn nhà c4, vườn cây, ao cá...* Không gian sống xanh tách biệt với ồn ào phố thị để gia đình thư giãn dịp cuối tuần.* Chỉ...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 360 m2, mặt tiền 10m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 75 tỷ

      75 tỷ 360 m2 208,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất P. Xuân La, Tây Hồ, DT 340 m2, MT 10m có ngõ bên.Ngõ trước đất 8m rất thuận tiện giao thông ra phố Võ Chí Công, Xuân La, khu vực...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 3686 m2 tại Xã Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 10,32 tỷ

      10.33 tỷ 3686 m2 2,81 triệu/m2
      Bán Siểu phẩm khuân viên nghỉ dưỡng tại Cư Yên 3686m2 400ont sẵn nhà vị trí đắc địa gần hồ Khoáng Bưởi view tr $$$ . Giá 2,xtr/m2+Chủ cần bán nhanh lô...
      Đường 6, Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất 550 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 550 m2
      Chính chủ gửi bán đất 2 MT giá rẽ gần sát trục đường chính ĐT 741 sát bên kho của công ty Điện Máy Xanh, năm trong KDC đã ở lâu dài ổn định nên rất thuận...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Tân Đồng, Đồng Xoài, Bình Phước
      N
      Asian Holding Trí Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      LS giảm, giá đất giảm có lô đất đẹp hàng hiếm với DT hơn 50m2, MT 4m, tại tổ 1 P. Việt Hưng, ngõ phố Vũ Đức Thận thông Phố Việt Hưng, Phố Hoa Lâm và Phố...
      Đường Vũ Đức Thận, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 104 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 104 m2 11,45 triệu/m2
      Đất An Phước, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Đất An Phước 1tỷ190, sổ riêng thổ cư,...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường 11 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      DT: 100  mét vuông, bìa đỏ chính chủ, pháp lí minh bạch.Vị trí đẹp: gần chợ, trường học, đường lớn, tiện ích đầy đủ.Hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa...
      Mặt tiền đường N11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 940 tr

      940 triệu 80 m2 11,75 triệu/m2
      chủ đầu tư Thắng Lợi Land mới tung ra 2 xuất nội bộ đặc biệt giá gốc chủ đầu tư tại khu dân cư Young Town, Đức Lập Thượng, Đức Hoà, Long An.Vị trí:...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Điện Hòa - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 520 triệu

      520 triệu 100 m2 5,2 triệu/m2
      mở bán lô Điện Hoà Điện Bàn Quảng Nam gần đường Trần phú 33m.- DT 100m2 5x20 vuông vắn-đường bê tông 4m5 trục thông otoi- Khu vực cư dân đông đúc , gần...
      Đường 33, Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền dự án 126 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      gọi ngay: 0901 799 ***.Chính chủ bán nền Golden Bay 1 D17 đã ký HĐMB. Giá 25,x tr.DT 126 mét vuông - 7x18.Công viên lớn nền đẹp hướng nam không vướng...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất nền tái định cư đường Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải giá chỉ 13 tỉ.- DT: 119.3m2, ngang 5mét.- Vị trí MT đường Thích Quảng Đức, khu...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 14m, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      * Đặc điểm BDS:Khu đất thuộc vị trí trung tâm khu Him Lam, khu đất hướng Nam, DT rộng đến 237.5m2.Thích hợp KH đang tìm đất đầu tư XD KD.Mức cho thuê mặt...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 14, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần tiền nên bán gấp nền đất 5x20m/1tỉ45 trong khu dân cư Tân Đô, Đức Hòa Hạ, Đức Hòa, sổ hồng riêng.Do kẹt tiền nên tôi cần bán lại nền đất, khu ...