Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 50m tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 655 triệu

      655 triệu 1000 m2 0,66 triệu/m2
      1000 mét vuông (ngang 50x20m) đất CLN quy hoạch đất ở QL20 Đồng nai.- Từ vườn ra đường đường nhựa chỉ 1,5 kilomet, tiện ích xung quanh đầy đủ.-...
      Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 149 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 570 triệu

      570 triệu 149 m2 3,83 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất đường oto, DT 6x24m, thổ cư 50 mét vuông.cư dân đông cách đường nhựa 50m.Vị trí: Gia Huỳnh, Trảng Bàng, Tây Ninh.Cách...
      Đường 787, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 105 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      Còn miếng đất kẹp gần đường Tân Liêm, Phong Phú, Bình chánh. Đi từ chợ lên tầm 3 ph, gần khu dân cư Phong Phú 4.- giá cả thỏa thuận. DT...
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 140 m2 tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 140 m2 52 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán ngay một số mảnh đất bìa đỏ trong khu dân cư 50 ha tại Cát Lái - Q. 2. Gần trường đại học Quản Lý Công Nghệ UMT.pháp lí: bìa ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 110 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Cần bán đất SHR chính chủ, sang tên ngay.Vị trí đẹp nằm trong KDC Kiến Á, Phước Long B, TP Thủ Đức.Ngay sau trường CĐ Sự phạm Trung ương - Cách Liên Phương...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2050 tỷ

      2050 tỷ 60 m2 34166,67 triệu/m2
      Khu tái định cư Bắc sông cấm thủy nguyên Hải Phòng em còn mấy lô giá đầu tưCam kết rẻ nhất thị trườngDt 60Ngang 4Đường trước nhà rộng 13m cơ sở giao ...
      Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 4200 m2, mặt tiền 45m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 390 triệu

      390 triệu 4200 m2 0,1 triệu/m2
      Lộ giới 32m đường nhựa, phần mở rộng KD buốn bán đc ngayDT : 45 x 100 ( SHR ) Gia chỉ : 390 tr ( NH hỗ trợ 50 phần trăm )Cách trung tâm mua sắm...
      Đường 16B, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 2288 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 412 triệu

      412 triệu 2288 m2 0,19 triệu/m2
      Bán đất nằm trong vùng nối giữa 3 trục đường chính của Phan Thiết. Gần kề các KDL nghỉ dưỡng lớn như Novaword, Safari, Bàu trắng. Xung quanh đang phát triển...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền dự án 120000 m2 tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120000 m2 0,25 triệu/m2
      Bán 12 ha đất QL27C Diên Thọ gần khu công nghệ cao, Diên Khánh, Khánh Hòa - DT: 12ha đất RSX- Được quy hoạch lên thổ cư và đất trồng cây.-...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 17,95 triệu/m2
      🏡Dự án Richland Residence khu vực TP Bến Cát tỉnh Bình Dương -Loại hình : đất nền - DT : 80 - 120m2- pháp lí: bìa đỏ , sổ hồng từng lô- Tình...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 75 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      CĐT cần bán ngay 8 mảnh đất MT Nguyễn Xí trong dự án KDC Bình Hòa. Giá TT trả trước chỉ từ 1.5 tỉ - 1,9 tỉ.DT từ 75m2 đến 90m2.sổ hồng sang tên công ...
      Dự án Bình Hòa, Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 7m tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Duy nhất lô D15 view công viên, nhà văn hoá.liên hệ ngay tư vấn ngay: 0987 692 ***.Vị trí: trung tâm thành phố Thanh Hoá, cách ủy ban nhân dân TP...
      Dự án Tổ hợp đô thị Hoằng Đại, Xã Hoằng Đại, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu lô đất nền 43 m2 tại Đường Đoàn Thị Nghiệp - 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 790 tr

      790 triệu 43 m2 18,38 triệu/m2
      Bán nền đất nhỏ an cư tại TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang:+ Vị trí đất: Hẻm đường Đoàn Thị Nghiệp, P. 5, TP Mỹ Tho. Đất cách Đoàn Thị Nghiệp chỉ 200m, rất thuận...
      Đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      bán nhanh 85m2 Bình Yên công nghệ cao Hoà Lạc sau Siêu thị gần 420 giá rẻ trên tỉ 0985 508 ***- DT 85m2 MT 5,8m sát nhà trọ đang xây và phía sau của siêu...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 287 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,33 tỷ

      10.34 tỷ 287 m2 36 triệu/m2
      ☘️𝐋𝐨̂ 𝐠𝐨́𝐜 𝐠𝐨́𝐢 𝟓- 𝐌𝐲̃ 𝐆𝐢𝐚- 𝐂𝐮̛̣𝐜 đ𝐞̣𝐩 - 𝐠𝐢𝐚́ 𝟑𝟔𝐭𝐫/𝐦𝟐- Lô góc đường 30m và đường 15m, đường thông đi thẳng ra đường 27m- Diên...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 180 m2 12,5 triệu/m2
      chủ cần bán miếng đất 180 mét vuông sở hữu bề ngang 7m5 dể KD hay ở cực kỳ thoángkdt FPT sở hữu MT sông cổ cò và chỉ cách biển 900mDT 180 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 72 m2 tại Đường N2 - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 72 m2 79,87 triệu/m2
      Bán Đất 72 mét vuông, Khu D2D, P. Thống Nhất, TP Biên Hòa, Giá 5,75 tỉDT: 4x18m (72 mét vuông)pháp lý: Sổ riêng, thổ cư 100 phần ...
      Đường N2, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 160 m2 tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 160 m2 15 triệu/m2
      bán đất MT đường nhựa 6m Huyện Đức Hòa, Xã Đức Hòa Thượng, Long An.DT: 5m*32m = 160m2MT nhựa 6m đã đổ móng, gần bách hóa xanh,thế giới di động, chợ trường...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!