Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 200 m2 14 triệu/m2
      đc: Ấp 3, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An.2 nền đất có DT: 200  mét vuông (8.72 x 23m) với 100  mét vuông cho mỗi lô (4.36m x...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,84 tỷ

      5.84 tỷ 80 m2 73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất đấu giá phân lô Ngọc Thụy Long Biên, ngay sát đường 30m đang làm, gần chợ, trường...- Vị trí trung tâm của Ngọc Thụy, cách 2 nhà...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Bán đất nền khu Ocean Dunes, phố biển Phan Thiết - Tp Phan Thiết - Bình Thuận.Chính chủ gửi bán các vị trí.liên hệ ngay 0787 888 *** Pháp để hỗ trợ xem...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 240 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 240 m2 60 triệu/m2
      Tôi cần bán lô góc 2 MT khu dân cư Thái Sơn 1.DT 240m2. 100%TC.Đã có sổ.Dự án giáp 2 MT đường Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương.Bán kính 1,5 kilomet di...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 84 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 84 m2 21,43 triệu/m2
      Cần bán miếng đất trong tháng đường Lê Văn Tách - P. Tương Bình Hiệp - TP Thủ Dầu Một ngay chợ mới Tương Bình Hiệp.- Mặt đường bê tông ô tô đi thoải mái...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để trả NH miếng đất tâm huyết nhất tại Sân bay quốc tế Long Thành.- Vị trí: MT đường DT769 Tuyến đường huyết mạch đi vào cửa ngõ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 2 - Vĩnh Thái.- Đường Số 35 rộng 27m, DT 150m2 ngang 7.5m giá 31 tr/m2.- Đường số 5 rộng 16m, DT 100m2 giá 2.6 tỉ bao ép cọc.- Đường 27m đối diện...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 54 m2, mặt tiền 4m tại Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 54 m2 33,15 triệu/m2
      Bán mảnh đất duy nhất trung cư Hộ Phụ Xi Măng, Đồng Thái, An Dương 54m giá 1,79 tỉ liên hệ ngay 0979 087 ***Xung quanh đầy đủ tiện ích dân sinhGần...
      Đường An Kim Hải, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải.-----DT: 100 mét vuông ngang 5m.Lô sạch đẹp.Tây Nam.MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt, nằm gần trục Tố...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền Khu biệt thự Sen Phương Nam - Đại Phước Lotus , 1043 m2 , giá 21,9 tỷ

      21.91 tỷ 1043 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất góc 2 MT đường 30m .Phía sau là có con sông dẫn vô tới nhà Quy hoặc xây dựng căn biệt thự nền đất có DT hơn 1000m2 Giá thấp...
      Dự án Đại Phước Lotus, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Dương Hồng Garden House, 80 m2 tại Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      khu dân cư Dương Hồng, Bình Hưng, Bình Chánh, MT Nguyễn Văn Linh.- Vị trí: MT đường Nguyễn Văn Linh, gần Mizuki Park.- Khu vực cư dân có sẵn, dân trí...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 350 tr

      350 triệu 100 m2 3,5 triệu/m2
      nền thổ cư tại xã Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai.giá: 3.5 tr/ mét vuông.- Cách QL20 200m.- Cách cầu La Ngà - Hồ Trị An 3 kilomet.- MT đường bê...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 122 m2, hướng Tây - Bắc tại Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 122 m2 26,23 triệu/m2
      Bán đất có ngôi nhà cấp 4 MT đường Bình Chuẩn 32, P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, Bình DươngCách đường ĐT743 100mDT đất: 121,5 mét vuông (5x24,5m) Thổ...
      Đường Bình Chuẩn 32, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 300 m2 9,84 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN 2 LÔ, GÓC 2 MT, ĐẤTđc: P. Minh Hưng - đường Nguyễn Văn Linh. TX Chơn Thành giá giảm 50 phần trăm 1 lô gần góc 10m giá 2ty950, Bán lô...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 257 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Tam Nông - Phú Thọ, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 257 m2 7,2 triệu/m2
      Giảm giá 200 tr so với trước Tết mảnh đất vị trí đẹp mặt đường tỉnh 315 xã Lam Sơn, Tam Nông Phú Thọ.DT: 257 mét vuông, 150 mét vuông thổ cư,...
      Đường Tỉnh Lộ 315, Xã Lam Sơn, Tam Nông, Phú Thọ

      Cần bán gấp nền đất 204 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,44 tỷ

      3.44 tỷ 204 m2 16,87 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần bán ngay lô FPT giá rẻ P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.Thông tin:- Ngay trường đại học, xây chung cư khai thác dòng tiền hiệu...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 29m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Cần bán lô đất block căn hộ B1, KĐT Cát Tường Western Pearl 2.- DT 5m x 25 m (125 mét vuông).- SHR sẵn đặt cọc công chứng ngay.- MT đường 29m sau...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang
      T
      Nguyễn Thị Thủy Tiên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 24m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Vi trí MT đường số 52, Bình Trưng Tây, Q. 2, TP.HCM.Gần công viên thế kỉ 21, gần công an TP thủ đức, gần Đảo Kim Cương, KDC đông đúc, an ninh, thích hợp đầu...
      Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!