Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 68 m2 tại Đường Phượng Trì - Đan Phượng - Hà Nội, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 68 m2 35 triệu/m2
      Bán 68m2 đất phố Phượng Trì cách 32 tầm 200m giá 35tr/m2.Gần trường cấp 1 Đan Phượng, cấp 1 thị trấn, chợ Đại, có chỗ để oto, sân chơi đường xe máy đi...
      Đường Phượng Trì, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 500 m2 15 triệu/m2
      bán gấp lô căn biệt thự 500m2 mặt đường Bãi Dài, giá rẻ.- Nằm trên mặt đường trục chính mở rộng 24m.- Sát tổ hợp căn biệt thự hạng sang Xanh Villas có...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 14m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 100 m2 11,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất ngay khu dân cư Trảng Bom - An Viễn, cách đường Phùng Hưng 100m.- Vị trí cách chợ An Bình và khu công nghiệp Tam...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, hướng Đông-Nam tại Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2.95 tỷ

      2.95 tỷ 90 m2 32,78 triệu/m2
      Bán nền KDC Nam Long 2, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ+ Nền trống+ DT: ngang 6m dài 15m+ pháp lí: thổ cư 100 phần trăm,...
      Đường 1, Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền dự án 313 m2, mặt tiền 11m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 313 m2 9,75 triệu/m2
      - Cần bán lô góc 11*29 (313m2) phía sau có thêm 4m lối thoát hiểm.- Tại P. Thới Hoà, TX Bến Cát, tỉnh Bình Dương.- liên kế KCN Mỹ Phước 1,2,3,4 và trường ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 216 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 216 m2 277,78 triệu/m2
      - Nằm tại vị trí phố ngừoi Hàn Quốc.- DTXD: 1 hầm, trệt, lửng 3 lầu.- Đây là sự lựa chọn tốt khi nơi đây sắp có đề án thí điểm trở TP đi bộ thứ 2 của Hồ ...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đức Thiên Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 588 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 720 triệu

      720 triệu 588 m2 1,23 triệu/m2
      * Với 340m2 đất ONT cho miếng đất 14x40m mà giá chỉ có hơn 1tr/m2.- pháp lí chuẩn(có thể tách đc 2 lô).- Đường bê tông hiện trạng 2 oto vi vu.- Cách DT5...
      Xã Ninh Tân, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      chào bán dự án F0 ưu đãi giảm ngay 100 triêu trong buổi đầu tiên chào bán.- Mức giá cực thấp so với khu vực. DT 85 mét vuông.- Nằm ngay MT Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô góc đường Số 3 (đường An Lạc) khu đô thị Hà Quang 1, giá 65tr/m2.Vị trí mảnh đất nằm trên đường lớn (đường Số 3) rộng 20m thuộc khu đô thị Hà...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      * Bán miếng đất đường T5 thuộc KĐT An Bình Tân - Phước Long - Nha Trang.- DT: 100 mét vuông (5m x 20m).- Đường T5 rộng 13m. Song song với đường Võ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      - 100 phần trăm thổ cư.- Vị trí cách cổng chính sân bay Quốc Tế Long Thành chỉ 3 - 5 ph đi bộ đường lớn rộng 60m gần chợ, trường học, BV và nhiều tiện...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      bán nhanh đất đường khu dân cư Chợ Bình Điền, đường Nguyễn Văn Linh, P. 7, Q. 8.- Nằm trong trung tâm đô thị mới Nam Tp Tp HCM, ngay MT đại lộ Nguyễn...
      Dự án KDC Chợ Bình Điền, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 105 m2 10,96 triệu/m2
      -Tôi có nền đất gốc 2 MT đường bê thông 6 mét thông tại Khu Phố 4-P. Tân Định-tx Bến Cát, Bình Dương cần bán.-DT: 105  mét vuông (5x21) nền thổ cư...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 264 m2, mặt tiền 12m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 17,16 tỷ

      17.16 tỷ 264 m2 65 triệu/m2
      Đất căn biệt thự An Viên hiện tại trong rổ hàng: 0978 879 *** Hào Quang).------------------ Đất căn biệt thự An Viên thấp nhất: Giá 65tr/ mét ...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất thuộc dự án KDC số 2 gần BicC Go, hạ tầng giao thông đã đầy đủ, mảnh đất thuộc ALK 62, cắt lỗ 1tỉ1 so với lúc mua.Cụ thể, mua 4...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      1/ Đất trống Nam Thông 2, 2 MT đường nhìn trực diện công viên nội khu, DT 14*18m Đông Nam, có thể xây dựng 1 hầm 2 lầu 1 áp mái, giá 60 tỉ thỏa thuận. bìa...
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú ,Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 183 m2, mặt tiền 5m tại Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 183 m2 6,51 triệu/m2
      Cần bán 183 mét vuông đất thuộc thôn Xuân Đỉnh xã Hàm Tử Huyện Khoái Châu tỉnh Hưng Yên.- Thửa đất toạ lạc tại trung tâm xóm , KDC văn minh đông đúc ,...
      Xã Hàm Tử, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Sở hữu nền đất 4517 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Hoà Ninh - Di Linh - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 4517 m2 1,78 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cuối năm bán miếng đất view đẹp làm nghỉ dưỡng tại Di Linh - Lâm Đồng.- DT: 4517m2. Có 400m2 thổ cư.- giá: 8 tỉ.Vị trí: Đất nằm ở Thôn...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hoà Ninh, Di Linh, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!