Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất ngay đường Trần Hoàn ngõ tương đối rộng 5m - DT : 75m ngang 4,8m nở hậu xây nhà ở hay KD đều đẹp, KDC văn minh, tiềm năng.-...
      Đường Đằng Hải, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất 54 m2, mặt tiền 4m tại Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 54 m2 33,15 triệu/m2
      Bán mảnh đất duy nhất trung cư Hộ Phụ Xi Măng, Đồng Thái, An Dương 54m giá 1,79 tỉ liên hệ ngay 0979 087 ***Xung quanh đầy đủ tiện ích dân sinhGần...
      Đường An Kim Hải, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 272 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 272 m2
      Vị trí: MT QL 1A (đối diện BV Vĩnh Đức), Trung tâm TX Điện Bàn.Hạ tầng hoàn thiện 100%Bên cạnh TTTM GO BigC và nhà phố thương mại thương mại.Hệ thống...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Điện An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 6m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 680 triệu

      680 triệu 300 m2 2,27 triệu/m2
      - Thuận Phú, Đồng Phú, Bình Phước 300 mét vuông 6x50m, sẵn thổ cư 100 mét vuông, đường thông lớn 18m.- Cách DT 741 300m, vòng xoay Đồng Xoài 10...
      Đường ĐT 741, Xã Thuận Phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 405 tr

      405 triệu 250 m2 1,62 triệu/m2
      Sau tết kẹt tiền nên cần bán ngay mảnh này giá 405tr thỏa thuận thêm.MT đường nhựa QH15m.Đất có sẵn ít thổ cư, gần trường học, chợ và trung tâm Tân Biên.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 128 m2 tại Xã An Ngãi - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 128 m2 11,72 triệu/m2
      Bán 4 miếng đất khu vực xã An Ngãi - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, có 100m2 thổ cư, giá 1,5 tỉ/lô.DT: Lô 1: 129,8m2.Lô 2: 128,4m2.Lô 3: 126,4m2.Lô 4:...
      Xã An Ngãi, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Hiện nay gia đình cần số tiền cần bán mảnh đất căn biệt thự.DT 300 m2 MT 15 m, hướng Bắc.Vị trí mảnh đất rất đẹp. Đường rộng thông thoáng.Sát trường ...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 417 m2, mặt tiền 12m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 417 m2 15,59 triệu/m2
      Vị trí: MT Đường 16 Tháng 7 - P. Ninh Hiệp - TX Ninh Hòa - Tỉnh Khánh Hòa.DT: 417 mét vuông có 240 mét vuông ODT còn lại CLN QH full ODT. Ngang...
      Đường 16/7, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 2 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 2 m2 1950 triệu/m2
      anh chị/em quan tâm đất Bảo Lộc - Lâm Đồng hàng chính chủ thì alo mền nhe.Đất Đại Lào, view đẹp, có suối.DT: 2000m2, sẵn 200m2 thổ cư, có thể lên full thổ...
      Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang. Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.- DT đa dạng: 75 - 125...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 29m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Cần bán lô đất block căn hộ B1, KĐT Cát Tường Western Pearl 2.- DT 5m x 25 m (125 mét vuông).- SHR sẵn đặt cọc công chứng ngay.- MT đường 29m sau...
      T
      Nguyễn Thị Thủy Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Nam Thông II, 252 m2 tại Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 252 m2 238,1 triệu/m2
      1/ Đất trống Nam Thông 2, 2 MT đường nhìn trực diện công viên nội khu, DT 14*18m Đông Nam, có thể xây dựng 1 hầm 2 lầu 1 áp mái, giá 60 tỉ thỏa thuận. bìa...
      Dự án Nam Thông 2, phường Tân Phú ,Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 24m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Vi trí MT đường số 52, Bình Trưng Tây, Q. 2, TP.HCM.Gần công viên thế kỉ 21, gần công an TP thủ đức, gần Đảo Kim Cương, KDC đông đúc, an ninh, thích hợp đầu...
      Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Điện An - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      - Đối diện BV Vĩnh Đức, ngay trục đường 27m.- Bên cạnh siêu thị Go!.- KDC điện âm.- Hạ tầng đẹp.- Công chứng ngay.- Giá 2 tỉ bao sổ.- DT 100m2, không dính...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Điện An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 2 m2, mặt tiền 57m tại Phường Phú Thịnh - Bình Long - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 2 m2
      Do cần tiền trả nợ NH nên tôi bán nhanh mảnh đất này gần chợ.- DT: 1900m2, tôi bán với giá 300 tr/lô.- pháp lí SHR, ai mua tôi bao thủ tục sang tên công...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Phú Thịnh, Bình Long, Bình Phước

      Bán nền đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,2 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà Nẵng180 mét vuông ngang 7m5 dài 24m DT lý tưởng để xây chung cư cho thuê hoặc ở nghĩ dưỡngđường...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 162 m2 tại Xã Phước Bửu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 162 m2 40,75 triệu/m2
      Do nhu cầu mở rộng KD, tôi cần bán nền đất MT đường Số 2 cực kì đẹp, a/c nào có nhu cầu thì gọi cho tôi.Vị trí đất nằm trên MT đường Số 2, trung tâm thị...
      Đường Số 2, Xã Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 680 triệu

      680 triệu 70 m2 9,72 triệu/m2
      Hàng đẹp - đầu tư - Thôn 1 xã Kiền Bái bên e có 1 lô f0- Có dt 70m đường to ngõ tương đối rộng , oto 7 chỗ ra vào thoải mái , cách QL 10 tầm hơn 100m ,...
      Xã Kiền Bái, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!