Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 126 m2 tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 126 m2 18,26 triệu/m2
      Kẹt tiền cuối năm cần bán ngay lô ODV PK2.7*18m=126m2, vuông vắn cực đẹp.Trục đường lớn chạy thẳng ra biển.sổ hồng riêng chính chủ, công chứng ngay ...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Đường 51 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 51, khu dân cư Văn Minh - ngay 8 tháp The Sun Avenue, An Phú, Q. 2.- DT: 6x20m = 120 mét vuông (CN) - vuông vắn.- Thích hợp làm...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 51, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 34m, hướng Nam tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 90 m2 15,45 triệu/m2
      Do kẹt tiền nên bán lại miếng đất MT TL 830 Đức Hòa. Dự án Diamond City.- DT: 5x18m2- Hạ tầng hoàn thiện: đường nhựa, điện, nước âm.- Dân dân cư trí cao-...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường 5A - Văn Lâm - Hưng Yên, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 54 m2 65,93 triệu/m2
      miếng đất 54m2 KĐT Như Quỳnh Văn lâm, trung tâm Huyện, KD tốt, giá chỉ 3.56 tỉ.- Bạn muốn sở hữu một miếng đất gần trung tâm Văn Lâm, Hưng Yên?+ Bạn không...
      Dự án Như Quỳnh Center, Đường 5A, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên

      Bán nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,59 tỷ

      3.6 tỷ 126 m2 28,5 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 8m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 790 triệu

      790 triệu 100 m2 7,9 triệu/m2
      Đang cần tiền xoay sở KD nên cần ra gấp miếng đất trong cư dân Lan Anh 1 ngay gần BV 700 của TP Bà Rịa.DT: 100 mét vuông thổ cư ngang 5m.DT đẹp xây...
      Dự án Lan Anh Residential, Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Tấn - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 160 tr

      160 triệu 250 m2 0,64 triệu/m2
      1.94 - 160tr đất Bình Phước sổ sẵn.đc: Lộc Tấn, Lộc Ninh, Bình Phước.Map: https://maps.app.goo.gl/rNPs6wdTQBHGHEZeA?g_st=icSỉ & lẻ 5 lô Lộc Tấn - Lộc...
      Xã Lộc Tấn, Lộc Ninh, Bình Phước
      P
      Lợi Đất Bình Phước Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xuân Hòa - Long Khánh - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay miếng đất MT Đường Nguyễn Trãi, P. Xuân Hòa, Long Khánh, Đồng NaiDT 120m2 Giá 800TrGần Chợ Đêm Long Khánh,Trường mầm non An...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Xuân Hòa, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 2 m2 tại Xã Trần Phú - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3 tr

      3 triệu 2 m2 1,5 triệu/m2
      Chủ cần giải quyết công việc nên giảm sốc chỉ 1,65tr/ mét vuông đất ở thành phố Hà Nội lại có nhiều tiện ích như sau.1870 mét vuông có...
      Xã Trần Phú, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 212 m2, mặt tiền 9m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 650 tr

      650 triệu 212 m2 3,07 triệu/m2
      212 mét vuông nền thổ cư MT ĐƯỜNG LIÊN ẤP. NGANG 9M. ĐẤT NẰM KẾ BÊN trường Tiểu học. GIÁ 650 trĐất nằm khu vực trung tâm Dầu Giây, Thống Nhất,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 185 m2, mặt tiền 5m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 185 m2 5,68 triệu/m2
      Tôi cần bán rất gấp lô đất đẹp tại ngõ 2 tổ 18. Số nhà 35 Xóm Gò Chè. Thôn Gò Cáo Xã Thủu Xuân Tiên. Đường 5m ngõ thẳng cách đường liên xã chỉ 30m.Nay tôi...
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội
      N
      Dương Thị Phương Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 101 m2 16,84 triệu/m2
      Bán đất kiệt ô tô Nguyễn Hoàng - P. Hương Long - TP Huế.DT 101 mét vuông ngang 5m.Tây Bắc.Đất đẹp vuông vức nằm ngay trung tâm P. Hương Long.Xung...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Hương Long, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu nền đất mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 730 tr

      730 triệu 0 m2
      - Cát Tường Western Pearl.- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt P. 5, TP. Vị Thanh, Hậu Giang.- Tiện ích: Kế bên Vincom Plaza, trung tâm hành chính tỉnh Hậu Giang,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp nền đất 145 m2, mặt tiền 7m tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 145 m2 40 triệu/m2
      Bán miếng đất 145m 2 MT ở đường Máng Nước, An Đồng, An Dương giá 40tr/m hotline 0979 087 *** Đường trước đất rộng 28m, hướng nam Đường sau đất rộng 14m,...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 110 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 110 m2 9,1 triệu/m2
      Chủ ngộp vốn thở không nổi cần bán nhanh mảnh đất ngay cổng KCN hướng Tây Bắc DT: 5x21m=110 mét vuông, thổ cưsổ hồng, sang tên công chứng ngay...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 112 m2 tại Đường Tỉnh lộ 832 - Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 792 triệu

      792 triệu 112 m2 7,08 triệu/m2
      - Vị trí: khu dân cư Thanh Yến, Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An.Với hệ thống KCN trải dài dọc theo tuyến sông kết hợp cùng với khu dân cư, cũng như lượng...
      Dự án Thanh Yến Residence, Đường Tỉnh lộ 832, Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nền đất 162 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Tần - Đức Hòa - Long An, giá 525 triệu

      525 triệu 162 m2 3,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Võ Văn Tần, Thị Trấn Đức Hòa, Long An.Cách ủy ban nhân dân Thị Trấn Đức Hòa 500m.cư dân đông đúc gần khu công nghiệp...
      Đường Võ Văn Tần, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp lô đất nền 652 m2, mặt tiền 23m tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,76 tỷ

      10.76 tỷ 652 m2 16,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất siêu đẹp rộng 652m2, MT rộng 23m đầu tư để ở đều đẹp.- Vị trí: Tổ 4, ngõ Độc Lập, Cự Khối Long Biên, Thủ đô Hà Nội trung...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!