Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 556 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 556 m2 20,87 triệu/m2
      1 miếng đất thị trấn Gia Ray cực đẹp, giá cực hấp dẫn.- Nằm trên đường nhựa Trần Nhân Tông, khu vực KD buôn bán sầm uất, đa ngành nghề.- Mất vài ph đi xe...
      Đường Trần Nhân Tông, Thị trấn Gia Ray, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Nam tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Đất 2 MT đường 7m5 Hoàng Dư Khương, Khuê Trung giá rẻ.+ DT: 100m2.+ Ngang 5m, hướng Nam.+ Kẹp sau kiệt oto 5m, gần Trịnh Đình Thảo, Nguyễn Hữu Thọ.+ giá...
      Đường Hoàng Dư Khương, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 26 m2 tại Xã Hàm Cường - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 10 tr

      10 triệu 26 m2 0,39 triệu/m2
      Bán cắt lỗ nền đất tại xã Hàm Cường, huyện Hàm Thuận Nam.- DT đất rộng 2,6ha có 300 mét vuông nền thổ cư còn lại đất cây trồng tại Hàm Cường.- Hiện...
      Xã Hàm Cường, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Xã Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Cập nhập sp bán nền đất khu dân cư Star Village Intresco, MT Ngô Quang Thắm, Long Thới, Nhà Bè.Khu vực cư dân đông đúc, tiện ích xung quanh BV, trường...
      Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      - nền thổ cư 100 phần trăm - DT từ 100 mét vuông đến 250m2- TT linh hoạt trong 6 tháng- Hạ tầng hoàn thiện- Cách sân bay Long Thành chỉ 2...
      Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 105 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 105 m2 26,67 triệu/m2
      Nam Hòa Xuân. giá siêu mềm.B2.56 lô ĐN sạch giá 2,9.B2.36 lô ĐN sạch giá 3,1.B2.92 lô TB cống giá 2650.B2.53 lô TB sạch giá 2720.B2.89 lô TB cống giá...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 200 m2 18,75 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (Ven sông, sát biển).Cần bán nền đất 8x25 tổng 200 mét vuông, Khu Vinahouse Điện Dương, cách biển Hà My...
      Đường Nguyễn Thiếp, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 267 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 33.44 tỷ

      33.44 tỷ 267 m2 125,24 triệu/m2
      - Lô góc vị trí tuyệt đẹp tại khu dân cư Phú Nhuận đối diện GlobalCity nằm sát trục đường Liên P. tiềm năng- DT: 14m x 20m trừ vạt góc( 267,5m²) -...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 8m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất biển 2 MT, hướng đông, cách bãi biển 80m.DT sổ 299.7m2 thổ cư (DTSD thực hơn 400m2).Thích hợp xây hotel nhiều tầng, nhà...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      KDC Victory City - chợ Hội Nghĩa - Vsip 3.Dự án: KĐT mới Bình Dương.- Vị trí: Tân Uyên - Bình Dương.- DT: 80m.- Giấy tờ: HĐ rõ ràng (liên hệ ngay để đc...
      Đường 746, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 870 tr

      870 triệu 81 m2 10,75 triệu/m2
      Dự án Cát Tường Western Pearl 2 tiếp tục là một siêu phẩm do chủ đầu tư Cát Tường Group giới thiệu ra thị trường tọa lạc tại MT đường Võ Văn Kiệt, P. 5,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 688 tr

      688 triệu 86 m2 8 triệu/m2
      Bán mảnh đất thổ cư view Suối mặt đường giá chỉ từ 688tr/nền.Dự án KDC khu Tượng xã Cửa Dương, TP Phú Quốc.Quy mô 21 đất thổ cư đường hiện sổ, mặt đường...
      Đường Trung Đoàn, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu nền đất Queen Pearl Mũi Né, 2000 m2 tại Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 50 tỷ

      50 tỷ 2000 m2 25 triệu/m2
      - Bán đất nền bìa đỏ.- MT đường Nguyễn Thông, P. Phú Hài, Tp. Phan Thiết.- DT 2000m2.- pháp lí bìa đỏ, sang tên ngay.- Vị trí ngay vòng xoay Nguyễn...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 117 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 117 m2 7,7 triệu/m2
      Cần vốn KD bán nhanh nền đất đường Tô Ký, Thới Tam Thôn, Hóc MônDT: 116.6 mét vuông (6x20)giá 900 tr còn thỏa thuận.Sổ riêng sang tên công chứng...
      Đường Tô Ký, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Thanh lý 25 nền khu dân cư Ven Sông, P. Tân Phong, Q. 7. Đối diện ĐH RMIT.- cư dân bao phủ đông đúc, dân trí cao, an ninh 24/7.- Vị trí thuận tiền kết...
      Dự án Sadeco ven sông, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 125 m2 tại Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 125 m2 15,92 triệu/m2
      cần bán ngay mảnh đất vuông vắn . Đông Thạnh 8 . Xã đông thạnh . Hóc môn - DT: ngang 8m x15m. . 121 mét vuông - Giá còn thỏa thuậnSHR thổ cư...
      Đường Đông Thạnh 8, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 600 m2, mặt tiền 8m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 600 m2 3,09 triệu/m2
      Hàng ngộp cần bán ngay giảm giá hơn 1 nữa, DT 600 mét vuông có 80 mét vuông thổ, MT đường nhựa, QL22. Gần chợ, trường học. L/H: Em Oanh 0903...
      Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường Thống Nhất - Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp lô đất DT 120 mét vuông trong khu dân cư Bình Nguyên, Dĩ An, Bình Dương -Đường vào rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3,5m. - nền thổ ...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!