Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ cuối chỉ duy nhất 20 mảnh đất khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.- Chỉ 2p di chuyển ra đường Trường Chinh và 5p ra QL1.- Gần bến...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 90 m2 66,56 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Khánh Toàn - Hoà Cường Bắc.- Đường 5m5 sau lưng BV Vinmart.- DT: 90m2. Hướng Nam.- Giá ib.call ngay: 0905 995 *** Oanh xem đất LVCC.
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      View hồ mà giá có hơn 1tr/ mét vuông tại Lương Sơn HB DT 1000 mét vuông có thổ cư.Hót! Hàng View hồ mới nóng bỏng tay.Tại Lương Sơn - Hòa...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2 tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 150 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ Bán đất 150 mét vuông dự án city gate cam ranh , lô nhìn ra vườn hoa. Dự án 2 MT đường nguyễn tất thành và mặt đầm thuỷ triều duy nhất DT...
      Dự án Cam Ranh City Gate, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 1300 m2, mặt tiền 50m tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 60 tỷ

      60 tỷ 1300 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán đất view đẹp tại Đà Lạt.Tổng DT 1300  mét vuông.giá: 60 tỉ (có thể thỏa thuận).Cách Hồ Xuân Hương 3 kilomet, gần BV Hoàn Mỹ, cây cối...
      48 Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 91 m2 tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 750 triệu

      750 triệu 91 m2 8,25 triệu/m2
      Chỉ 750trBĐS công nghiệp.Hàng ngộp tiếp theo giá rẻ như cho. mảnh đất sát cụm công nghiệp Đắc Lộc , Vĩnh Phương- DT : 91m2- 2 MT đường.- Full thổ cư - đc...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Trần Thị Huyền Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 200 m2 69,5 triệu/m2
      Bán cặp đường 10,5 Lê Quảng Chí, Đà Nẵng, con đường chính của phố Hoà Xuân, số nhà 257,259DT : 10x20=200m, Tây BắcGiá 13ty9hotline Em Đông 0933 395 ***
      Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất nền Tp. Vị Thanh - Hậu Giang.LN, an toàn, đảm bảo, TS.Giá từ 750tr/nền ưu đãi.contact: 0398 921 ***.Với KH mua an cư và đầu tư.CK ngay: 39 phần ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp đất nền dự án 375 m2, mặt tiền 15m tại Quảng Ninh - Quảng Bình, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 375 m2 7,71 triệu/m2
      Đất nền Hà Thiệp thuộc Bán đảo Bảo Ninh, cách trung tâm Đồng Hới 8 kilomet, ngay cầu Nhật Lệ 3, DT rộng, sổ hồng riêng chính chủ
      Đường Hà Thiệp, Xã Võ Ninh, Quảng Ninh, Quảng Bình

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Em bán lô góc căn biệt thự Gói 5 Thái Hưng, KĐT Mỹ Gia đối diện bồn hoa chỉ 33tr/ mét vuông.- Lô góc đẹp ngay công viên bồn hoa dãy LK513, DT...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Sơn - Sơn Tây - Hà Nội, giá 980 tr

      980 triệu 115 m2 8,53 triệu/m2
      - bán ngay miếng đất, đẹp sạch sẽ, tường bao ranh giới, pháp lí minh bạch rõ ràng, thoáng mát.Tổng 115 mét vuông đất giáp P. Xuân Khanh - Sơn Tây -...
      Đường Tỉnh lộ 414, Xã Xuân Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Tôi cần tiền gấp TT NH nên muốn bán nhanh đất MT Võ Văn Kiệt, gần Chợ Đêm Phú Quốc.- DT: 100m2 (5x20m), thích hợp KD nhà hàng, hotel.- Cách bãi biển 3p,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay đất nền 4550 m2, mặt tiền 60m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 4550 m2
      Cần bán miếng đất đẹp tiềm năng rất lớn trung tâm du lịch xã Hòa Thắng1/ Thông tin: - đc: Thôn Hồng Chính, xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình- Tổng DT:...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất 160 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 950 tr

      950 triệu 160 m2 5,94 triệu/m2
      Dành cho người chọn kênh đầu tư hiệu quả.- Đất trong KDC, xây dựng nhà ở tự do, thổ cư có sẵn.- Hạ tầng: Điện lưới Quốc gia, đường nhựa 7m, vỉa hè rộng,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      miếng đất có vị trí đẹp nằm ngay MT đường đối điện công viên xanh,Đấu lưng với dãy nhà phố thương mại.bìa đỏ liền tay.Đối diện công viên, khu vui chơi,...
      Dự án KĐT Ân Phú, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu đất nền dự án 138 m2 tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 138 m2 24,64 triệu/m2
      "- bán ngay mảnh đất DT 138m2 tại Xuân Đồng, Tân Minh, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội giá chỉ 24tr /m2.- Vị trí mảnh đất rất đẹp nằm trên đục đường chính...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 35 m2, mặt tiền 3m tại Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ Trung Kính lô góc cách mặt phố chỉ 30m, ngõ thẳng tắp. - Khu vực tiện ích tốt nhu cầu ở cho thuê rất cao, nhà lô góc trước nhà rất rộng xe...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 90 m2, hướng Bắc tại Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 90 m2 87,78 triệu/m2
      Bán đất MT trung tâm TP Đà nẵng, đường Ỷ Lan Nguyên Phi, 90m2 (4,5m x 20m), ngay ngã 4 Lê Thanh Nghị- Ỷ Lan Nguyên Phi (cách 3 nhà), sát ngã 4 đường...
      Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!