Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 48 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 48 m2 133,34 triệu/m2
      + DT: 48 mét vuông, MT rộng, phân lô đường nhựa 11m, vỉa hè rộng, Giá chào: 6,4 tỉ.gọi ngay: Anh Khánh: 0827 331 ***.+ Vị trí mảnh đất thuộc khu đấu...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 394 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 394 m2 5,33 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 2 MT Sông Xoài Châu Pha Tx. Phú Mỹ, DT: 7x60=394m2 tc: 100m2 giá 2,1 tỉ MT đường nhựa Chính 15 và đường đất 6m bên hông.Vị trí...
      Đường Sông Xoài - Châu Pha, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 256 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 256 m2 7,82 triệu/m2
      MT Lập Định Suối Môn - Cam An Nam.- Vị trí: Vĩnh Trung - Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa.- DT: 256 mét vuông - TC 50 mét vuông - 8 x 30m.- Giá:...
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Phường 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 120 m2 12,09 triệu/m2
      - Bán lỗ 2 miếng đất liên kế, mua để dành cần tiền gấp nên bán- Đối diện trường học, ngay siêu thị Mega Vũng Tàu- Nằm giữa cụm KDC thuận tiện KD đầu tư-...
      Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      K
      Đỗ Nguyễn Hiền Nhân - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư An Sương, 80 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán ngay đất KDC An Sương, Tân Hưng Thuận, Q. 12, 80m2.- Vị trí tọa lạc ngay KDC đông đúc.- MT đường lớn 12m.- DT: 80m2.- pháp lí: sổ hồng.- Cách...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 81 m2 tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 81 m2 52,47 triệu/m2
      Bán Nền B12 Hưng Phú- Cái Răng, TP Cần Thơ====- nền B12 DT 4,5x 18 giá 4,25ty cực rẻ- cặp góc A6 và B13 DT 10 x 21.34 ,lộ 30 mgiá 14,5 ty+ A4 DT: 10.5 x 20m...
      Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu đất nền 75 m2 tại Đường Nguyễn Quý Cảnh - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      - Tọa lạc vị trí đắc địa ngay trung tâm hành chính Q. 2, chỉ cách Xa Lộ thành phố Hà Nội tầm 200m, các NĐT không nên bỏ qua cơ hội này.- Siêu dự án nằm...
      Đường Nguyễn Quý Cảnh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 130 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 650 triệu

      650 triệu 130 m2 5 triệu/m2
      800 mét vuông tách làm 6 lô liên kế , có lô góc - Đường 4m + lề 1m- View đồng thoáng mát- SHR từng mảnh đất ở hoàn toàn- DT 100 mét vuông - ...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 72 m2 38,75 triệu/m2
      bán nhanh 64m nền thổ cư. Ngay khu công nghiệp Vsip 2. Đường DT 742 (Huỳnh Văn Lũy), Vĩnh Tân, Tân Uyên, TP Tân Uyên.Vị trí đắc địa:- Nằm ngay trung ...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 41 m2 tại Xã Phụng Thượng - Phúc Thọ - Hà Nội, giá 1,02 tỷ

      1.03 tỷ 41 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ Cắt lỗ 41.1m2 thổ cư giá rẻ ở Phúc ThọMT 4.1m, nở hậu 4.2m, hướng ĐBĐường thông 7m, cách đường 32 100moto lướt vèo vèoGiá: 25tr/m2LHCC là chốt đc...
      Xã Phụng Thượng, Phúc Thọ, Hà Nội

      Cần bán nền đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hải Yên - Móng Cái - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 102 m2 29,42 triệu/m2
      Đất nền cạnh cảng ICD Thành Đạt.Trục đường 18B.Giá cắt lãi.
      Dự án HP Naia City, đường 18B, Phường Hải Yên, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ bán cắt lỗ mảnh đất MT đường Nguyễn Trường Tộ, Bình Trưng Tây, Thủ Đức.DT thực: 80m2 (5x16m).cơ sở giao thông chủ làm sẵn: Điện âm, nước máy,...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất tái định cư đường N8 gần P. Hòa Phú, DT: 5x20 vị trí cư dân đông kính, nằm phía sau đường Võ Nguyên Giáp, KD buôn bán quá ok,...
      Đường N8, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      C
      Bất Động Sản 379 Phú Chánh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Bán Đất MT Đào Trinh Nhất,p.Linh Tây,tp Thủ Đức.- Bán đất MT Đào Trinh Nhất,P.Linh Tây, Q. Thủ Đức.- DT:5x24m- 120m2- giấy phép XD:1 hầm 1 trệt 3 lầu-...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      - Đã có sổ sẵn.- Cách Aeon Mall 600m tiện cho việc đi mua sắm và con nhỏ thích dạo vui chơi.- Cách Vincom 1 kilomet.- Cách TPHồ Chí Minh chỉ 15p tiện...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 534 m2 tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 534 m2 2,03 triệu/m2
      - DT 543m2, có 100m2 TC, QH full thổ.- Đất đỏ bazan màu mỡ, tươi tốt, trồng cây nào cũng trĩu quả.- KDC hiện hữu, tiện ích trong bán kính 2 kilomet đầy...
      Đường Điện Biên Phủ, Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 780 triệu

      780 triệu 81 m2 9,63 triệu/m2
      Tiện ích nội khu đẳng cấp.- Khu kinh tế đêm Khánh Ngọc quy mô: 1.6ha.- Khu công viên du lịch 7 kỳ quan cổ đại: 1ha.- Quảng trường nước & ánh sáng: 1000m.-...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Dễ dàng sở hữu Cát Tường Park House với chính sách đặc biệt hấp dẫn.TT đặc biệt chỉ 320 tr sở hữu ngay.Hỗ trợ trả góp LS 0 phần trăm trong 48...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!