Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - Hòa Thuận Đông - Hải Châu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      MT Ông Ích Khiêm gần chợ Tam Giác -3 tầng đẹp vừa xây 2022- nội thất đầy đủ Xịn...DT 100m2 - (4x25m) - khu kdoanh sầm Uất Hướng : hướng Tây Nam Gi Á...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị Đà Nẵng Pearl (Phú Mỹ An), 300 m2, mặt tiền 155m , thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Cần bán nền đất MT sông Cổ Cò, đường Song Hào, thuộc khu đô thị Phú Mỹ An, Đà Nẵng.- DT: 300m2.- Hướng: Đông.+ Đường Song Hào rộng 15m + vỉa hè 7.5m.-...
      Dự án Đà Nẵng Pearl, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 2288 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 412 triệu

      412 triệu 2288 m2 0,19 triệu/m2
      Bán đất nằm trong vùng nối giữa 3 trục đường chính của Phan Thiết. Gần kề các KDL nghỉ dưỡng lớn như Novaword, Safari, Bàu trắng. Xung quanh đang phát triển...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị mới Phước An, 105 m2, mặt tiền 5m , giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 105 m2 12,86 triệu/m2
      Nhận ký gửi mua bán đất nền Hud và XDHN Nhơn Trạch.Cầu nối giữa người mua và người bán !Giá dưới 8 tr / mét vuông ?.Đất nền vùng ven TPTp HCM. Nhơn...
      Dự án KĐTM Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Mua bán đất Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 429 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đa Lộc - Hậu Lộc - Thanh Hóa, giá 12 triệu

      12 triệu 429 m2 0,03 triệu/m2
      Đất full thổ cư, đất đối diện biển, giáp KDL, giáp bãi biển khai thác, có đường cao tốc trên cao đang xây, các dự án khu sinh thái cạnh đất
      Xã Đa Lộc, Hậu Lộc, Thanh Hóa

      Bán gấp lô đất nền 51 m2 tại Xã Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      bán ngay lô đất Trung Kiên 51m2, Ôtô lùi cửa, Giá: 2.4 tỉ, liên lạc: 0968 371 ***- Vị trí đẹp, Ngõ 2 oto tránh nhau.- Thửa đất đẹp DT 51m2, MT: 4.1m, Xây...
      Đường Trung Kiên, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 60 m2 39,84 triệu/m2
      TĐC - Đống Trịnh - Tân Dương - Tuyến 2 đường 359, TĐC Đống Trịnh, Tân Dương giá siêu tốt.- Vị trí LK02 kim cương siêu đẹp cách trung tâm hành chính và Hoàng...
      Đường 359, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 140 m2 tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,28 tỷ

      7.28 tỷ 140 m2 52 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán ngay một số mảnh đất bìa đỏ trong khu dân cư 50 ha tại Cát Lái - Q. 2. Gần trường đại học Quản Lý Công Nghệ UMT.pháp lí: bìa ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 100 m2 13,4 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất tại xã Phước An, Nhơn Trạch, vị trí cách HCM chỉ ~ 15 kilomet.DT 100m2 ngang 5m full thổ cư.Đường nhựa trước đất rộng 17m.Vị trí...
      Dự án Khu đô thị mới Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU ĐẤT VIEW BIỂN CHỈ 1,4 tỉ – HIẾM CÓ TRÊN THỊ TRƯỜNG 🔥Bạn đang tìm một khoản đầu tư an toàn – sinh lời tốt trong 1-3 năm tới?Đây là mảnh đất bạn...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 7m tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 120 m2 12,5 triệu/m2
      Duy nhất lô D15 view công viên, nhà văn hoá.liên hệ ngay tư vấn ngay: 0987 692 ***.Vị trí: trung tâm thành phố Thanh Hoá, cách ủy ban nhân dân TP...
      Dự án Tổ hợp đô thị Hoằng Đại, Xã Hoằng Đại, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp nền đất 140 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 140 m2 42,86 triệu/m2
      Cực hot! giá rẻ nhất so với thị trường.NH phát mãi miếng đất 7x20m MT đường 2A khu TĐC Phước Thiện, thông ra Nguyễn Xiển 200m đối diện khu đại đô thị vin...
      Dự án KDC Phước Thiện, Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 54 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 54 m2 47,97 triệu/m2
      - Khu phân lô mới của P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, hạ tầng giao thông đồng bộ, đường trải nhựa 7m vỉa hè 3m, oto đi lại thoải mái, điện, nước ngầm, hệ thống...
      Đường Kiến Thiết, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2 tại Đường 47 - Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      miếng đất đấu giá Đông Khê:1- Vị trí sát nút xuống cao tốc2- Cạnh QL47 sầm uất cư dân3- Quy hoạch khu vực này sẽ lấy về TP Thanh Hoá trong năm 20244- Gần...
      Đường 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nền đất 287 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,33 tỷ

      10.34 tỷ 287 m2 36 triệu/m2
      ☘️𝐋𝐨̂ 𝐠𝐨́𝐜 𝐠𝐨́𝐢 𝟓- 𝐌𝐲̃ 𝐆𝐢𝐚- 𝐂𝐮̛̣𝐜 đ𝐞̣𝐩 - 𝐠𝐢𝐚́ 𝟑𝟔𝐭𝐫/𝐦𝟐- Lô góc đường 30m và đường 15m, đường thông đi thẳng ra đường 27m- Diên...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 17,95 triệu/m2
      🏡Dự án Richland Residence khu vực TP Bến Cát tỉnh Bình Dương -Loại hình : đất nền - DT : 80 - 120m2- pháp lí: bìa đỏ , sổ hồng từng lô- Tình...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 3 m2, mặt tiền 83m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 triệu

      2 triệu 3 m2 0,67 triệu/m2
      Bán Đất Suối Tiên 2890 mét vuông ngang 82m có nhà c4 giá chỉ 650k/ mét vuông Thích hợp làm vườn hoặc chia lôVị trí cách HL39 chỉ 700mCách TP...
      Đường Suối Tiên, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 660 tr

      660 triệu 120 m2 5,5 triệu/m2
      Bán miếng thổ cư thuộc xã Long Định Cần Đước, cách trường cấp 1 Long Định và ủy ban nhân dân xã Long Định đúng 400m. Ngay cổng sau khu công nghiệp...
      Đường ĐT 830B, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!