Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      miếng đất không thể bỏ lỡ vị trí đất để KD hoặc xây nhà ở đẹp tuyệt như khu dân cư An Sương.Duy nhất 40 lô độc nhất vô nhị - nằm trong quỹ đất 66ha 3000...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 399 m2 tại Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 86 tỷ

      86 tỷ 399 m2 215,54 triệu/m2
      Cơ hội vàng sở hữu khuôn đất MT Q. 1 giá rẻ chỉ 86 tỉ.- DT: 20,85m x 17,90m.- DTCN: 399 m2.- Đất trống sẵn sàng xây dựng tòa nhà văn phòng, hotel cao cấp,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 52 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 52 m2 51,74 triệu/m2
      đất nền tọa lạc tại Đường Lê Tấn Bê, p An Lạc, Q.Bình Tân, Hồ Chí Minh, với DT 52  mét vuông và giá chỉ 2 tỉ 690VND.+ MT 8m, thích hợp để KD hoặc...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Nằm trong KĐT Gem Sky World, vị trí trung tâm thị trấn Long Thành, cạnh làng ĐH. Đặc biệt, liên kế với sân bay Quốc tế Long Thành đang triển khai và cao...
      Dự án Gem Sky World, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền Phố chợ Thắng Lợi Riverside Market, 100 m2 tại Huyện Cần Đước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần tiền xoay vốn KD bán ngay miếng đất block căn hộ E dự án Thắng Lợi Riverside Market đẹp nhất trung tâm thị trấn Cần Đước do Thắng Lợi Group làm...
      Dự án Thắng Lợi Riverside Market, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 2469 m2, mặt tiền 39m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 2469 m2 8,92 triệu/m2
      Bán đất nông.Nghiệp.MT đường Trương Thị Như thuộc xã Xuân Thới Sơn Hóc Môn.Kích thước: 39 x 63m. Sổ công nhận 2469m2.Quy hoạch KDC.Vị trí cách đường Nguyễn...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Bán nền khu Hồng Loan 6A, đường D1 trục chính của khu - Đoạn gần cụm trường học, công viên, gần đường lộ 47m thông Trần Hoàng Na.* giá 4 tỉ 200 - Đã có sổ ...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có SHR - Xây dựng tự do.----------------nền đất đầu tư...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 145 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,94 tỷ

      5.95 tỷ 145 m2 41 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất đẹp giá rẻ KĐT Hà Quang 1, nha trang.- miếng đất 145m2 ngang 8m.- Đường rộng 13m, hướng Tây.- Vị trí đẹp, cạnh căn hộ chung ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 92 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 92 m2 39,14 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán miếng đất MT đường Đặng Huy Trứ - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng.- DT đất: 91,8 mét vuông.- Lô sát góc cách biển Nguyễn Tất Thành...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Võng La - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 54 m2
      Cc bán 54,5m2 đất KD tại thôn Đại Độ, Võng La trục đường ủy ban nhân dân xã, vị trí đắc địa, DT cùng MT to đẹp vừa khuôn tiền chỉ 3 tỉ sở hữu ngay mảnh ...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 110 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 110 m2 36,28 triệu/m2
      Bán đất Hóc Môn đường Nguyễn Ảnh Thủ vào 200m DT 100 mét vuông.nền thổ cư.SHR.DT 5x22m.Giá 3 tỉ 990 tr.Giá có thỏa thuận.Khu đông dân.Đường trước...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 150 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Mặt đường 353 Phạm Văn Đồng, Dương Kinh, Hải Phòng giá rẻ phía sau là sông thoáng mát.DT: 150m2 MT rộng 5m.Vị trí siêu đẹp. Xung quanh KD, buôn bán sầm uất....
      353, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 115 m2, hướng Bắc tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 115 m2 22,61 triệu/m2
      Cần bán nền đất tại Kp2 Trảng DàiGần Hồ bơi Phương NamDT 5 x 24 ( có 1m lối đi bên hông có thể sd thành 6m)Hẻm ô tô ( hình chụp tại đất)pháp lí: bìa đỏ...
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất TH24-Ô26 (Dự án MegaCity2) vị trí đẹp nhất Dự án Megacity2 đối diện trường mẫu giáo, ngay sát cổng chào MegaCity2 (sát...
      Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 77 m2, mặt tiền 30m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 670 tr

      670 triệu 77 m2 8,71 triệu/m2
      - Bán nền Cát Tường Western Pearl 2 đối diện ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang giá siêu mềm.Nằm ngay TTHC tỉnh, gần chợ, trường, BV, trung tâm thương ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 129 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 129 m2 30,24 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ nên ra miếng đất Kế chợ đầu mối Thủ ĐứcDT 129 mét vuông, đường nhựaĐầy đủ tiện ích xung quanh, bách hoá xanh, tạp hoá, nhà thuốc.Gần...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 8m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      - Tôi kẹt tiền TT NH cần bán lại miếng đất giá gốc khu dân cư An Viễn.- DT: 80,4m2.- Giá: 1,9 tỉ.- Đã có sổ hồng riêng.- Đất vị trí đẹp khu dân đông...
      Dự án KDC An Viễn, Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!