Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 189 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 189 m2 8,7 triệu/m2
      Bán nền đất Vĩnh Hiệp gần BV Giao Thông Vận Tải giá rẻ - gần trường Hà Huy Tập.DT 189 mét vuông ngang 14m.Giá 8.7 tr / mét vuông còn thỏa ...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 140 m2 18,5 triệu/m2
      - Bán đất 140 mét vuông ngang 7m đường Vũ Thị Ngọc Toàn, sổ hồng riêng full thổ giá 18,5tr/ mét vuông liên hệ ngay 0975 015 ***- mảnh đất...
      Đường Vũ Thị Ngọc Toàn, Phường Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng.

      Bán nhanh lô đất nền 981 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,71 tỷ

      17.72 tỷ 981 m2 18,06 triệu/m2
      - QSDĐ có DT: 980,8m2. Loại đất: Đất ở toàn bộ DT.- Thửa đất: 610, Tờ bản đồ: 14, P. Thạnh Lộc, Q. 12, TpSài Gòn (tọa lạc đường Bờ Bao Ông Sỏi (hẻm TL41),...
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 131 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Điện - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 131 m2 80,16 triệu/m2
      Mt Phan Thúc Duyện gần hotel ANATARA Hội An cần bán.Ngô Hải - bất động sản Hội An 0905 444 ***- DT 131 mét vuông. Ngang 5m4 nở hậu.- Hướng Nam.- Khu...
      Đường Phan Thúc Duyện, Phường Vĩnh Điện, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      Cập nhập giỏ hàng khu E Kim Long.Vị trí ngay đối diện ủy ban nhân dân Q. Liên Chiểu.E8 DT 110 mét vuông ngang 5.5m Tây Bắc cực hiếm giá 3tỉ...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 500 m2, mặt tiền 8m tại Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 500 m2 1,4 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá bán nhanh lô Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh đường nhựa KDC thông qua TL8B và TL8. Gần chợ, trường học, uỷ ban- DT : 500 mét vuông có 150m thổ...
      Đường 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 140 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự cuối cùng của trung tâm TP Hội An.Sở hữu những tiện ích duy nhất mà Hội An đang thèm khát:- TTTM 10 tầng.- Hồ Bích Liên.- Khu vui...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 108 m2 12,78 triệu/m2
      Ra mặt và chào bán SAFABAY Cẩm Phả - Quảng Ninh. hotline: 0988 208 ***DT: 108 m.MT: 6mpháp lí: Đất ở lâu dài - bìa đỏ trao tay.View: Mặt vườn hoa, công...
      Dự án Green Dragon City, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 300 m2 35 triệu/m2
      khu đô thị mới Lê Hồng Phong 2 - Nha Trang.Chủ đất cần tiền đi nước ngoài bán ngay mảnh đất căn biệt thự.- DT 300 mét vuông ngang 15m.giá:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1044 m2 tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 470 tr

      470 triệu 1044 m2 0,46 triệu/m2
      - Đang kẹt tiền NH, bán ngay lỗ nền đất ngay đường tổ 1 ấp Hòa Lợi, xa Hòa Hiệp, Tân Biên.- Hiện trạng đất vuông vắn, MT đường nhựa quy hoạch mở rộng...
      Đường ĐT 788, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 159 m2 tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 286,2 triệu

      286.2 triệu 159 m2 1,8 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm kiếm một kênh đầu tư an toàn, tiềm năng sinh lời cao và bền vững theo thời gian, thì đất nền giá rẻ chính là lựa chọn không thể bỏ qua! 
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Quang Trung, Huyện Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Cần bán ngay lô đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,35 tỷ

      10.35 tỷ 138 m2 75 triệu/m2
      Bán lô Duy nhất đường 28 . khu đô thị VCN Phước Long 2. Vị trí KD tốt . contact em Hoàng 0905 907 *** ạ. ---------------------DT 138 mét vuông Ngang...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 464 m2, mặt tiền 10m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 464 m2 0,76 triệu/m2
      DT: 10x40m (100TC).MT đường nhựa 12m (QH42m).cư dân hiện hữu đông đúc.KDL, khu công nghiệp, trường, chợ,.. Xung quanh.Phù hợp mua đầu tư (QH đường 42m...
      Đường ĐT 755, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất nền Khu đô thị Dragon Park, 124 m2, mặt tiền 7m tại Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 124 m2
      Bán đất liên kế dự án Dragon Park Hải Long Trang, Văn Giang, Hưng Yên. Ngay cạnh và hưởng tiện ích Ecopark. DT 124 mét vuông, MT 7,5m, lô góc 2 mặt...
      Dự án Dragon Park Văn Giang, Đường Tỉnh lộ 179, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 92 m2, hướng Đông tại Đường Bãi Muối - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 92 m2 51 triệu/m2
      miếng đất có DT 91,5 mét vuông, có MT rộng 5m, nằm trong KĐT Bãi Muối, gần quy hoạch chợ Mới. Hướng đông và hướng nam, là một vị trí lý tưởng để vừa...
      Dự án Khu đô thị Bãi Muối, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2 tại Đường 47 - Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      miếng đất đấu giá Đông Khê:1- Vị trí sát nút xuống cao tốc2- Cạnh QL47 sầm uất cư dân3- Quy hoạch khu vực này sẽ lấy về TP Thanh Hoá trong năm 20244- Gần...
      Đường 47, Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu đất nền dự án 371 m2, mặt tiền 20m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 12,98 tỷ

      12.99 tỷ 371 m2 35 triệu/m2
      Ô đất thuộc dự án căn biệt thự đồi Ban Mai.Đất 03 MT rất thuận tiện mở quán KD tất cả mặt hàng.Hướng chính hướng Đông Nam hướng nhìn Vịnh Hạ Long.Tầm...
      Ban Mai Villas Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền 280 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 280 m2 16 triệu/m2
      Cần bán rẻ lô đất ngay KCN Long Hậu. Đường Nguyễn Văn Tạo.Dt: 10x28m. Giá 16tr/m2. Đâu ở nơi nào rẻ hơn nữa.KDC đông đúc. Thích hợp đầu tư KD phòng trọ....
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.