Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 660 tr

      660 triệu 120 m2 5,5 triệu/m2
      Bán miếng thổ cư thuộc xã Long Định Cần Đước, cách trường cấp 1 Long Định và ủy ban nhân dân xã Long Định đúng 400m. Ngay cổng sau khu công nghiệp...
      Đường ĐT 830B, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 149 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 570 triệu

      570 triệu 149 m2 3,83 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay miếng đất đường oto, DT 6x24m, thổ cư 50 mét vuông.cư dân đông cách đường nhựa 50m.Vị trí: Gia Huỳnh, Trảng Bàng, Tây Ninh.Cách...
      Đường 787, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Xuân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 107 m2 46,73 triệu/m2
      gọi ngay trao đổi, Thượng Lượng nếu quan tâm.nền thổ cư đã có sổ thuộc khu đấu giá đất khu Đồng Sau - thôn Thạch Lỗi - Thanh Xuân - Sóc Sơn.- Lô 09 gần...
      Đường Thạch Lỗi, Xã Thanh Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường 11 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      DT: 100  mét vuông, bìa đỏ chính chủ, pháp lí minh bạch.Vị trí đẹp: gần chợ, trường học, đường lớn, tiện ích đầy đủ.Hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa...
      Mặt tiền đường N11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 180 m2 12,5 triệu/m2
      chủ cần bán miếng đất 180 mét vuông sở hữu bề ngang 7m5 dể KD hay ở cực kỳ thoángkdt FPT sở hữu MT sông cổ cò và chỉ cách biển 900mDT 180 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 142 m2, mặt tiền 5m tại Long Hưng - Phú Riềng - Bình Phước, giá 738 triệu

      738 triệu 142 m2 5,2 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất tiềm năng, vị trí đẹp số LK33 - 19 tại KĐT sinh thái Mỹ Lệ - Bình Phước.DT 142.3 mét vuông: 5x28.7m - Phân khu...
      Dự án Felicia City Bình Phước, Đường ĐT 741, Xã Long Hưng, Phú Riềng, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 130 m2, mặt tiền 6m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 28 triệu

      28 triệu 130 m2 0,22 triệu/m2
      LÔ 130m2 GÓI 5 THÁI HƯNG SẠCH ĐẸP NGANG 6,5MET CHỈ 28TR/m2-- DT: 130m2 ( 6,5m x20m )- Lô đầu đường sát công viên, 2 bên nhà nhiều căn biệt thự đẹp, cây...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 256 m2, mặt tiền 9m tại Xã Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 386 tr

      386 triệu 256 m2 1,51 triệu/m2
      Cách chợ Long Hải hơn 2 kilomet, đất nằm trung tâm TX Hòa Thành. KDC đông, MT rộng bao rào, đất mình cách trung học cơ sở Nguyễn Huệ 10p đi xe.Đường...
      Đường Số 31, Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 97 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 97 m2 24,64 triệu/m2
      Bán miếng đất Cái Tắt, An Đồng 97 mét vuông giá chỉ 2,3x tỉ.contact 0979 087 ***.miếng đất nằm mặt đường Hoàng Dương.DT: 97 mét vuông - Ngang:...
      Đường Hoàng Dương, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 36000 m2 tại Đường An Hòa - Đội Cấn - Tuyên Quang - Tuyên Quang, giá 54 tỷ

      54 tỷ 36000 m2 1,5 triệu/m2
      * sang nhượng miếng đất 3,6ha khu công nghiệp LONG BÌNH AN, TUYÊN QUANG. - DT: 36.000m (lô góc)- Đã hoàn tất thủ tục PL, cơ sở giao thông. - THÁNG...
      Đường An Hòa, Phường Đội Cấn, Tuyên Quang, Tuyên Quang

      Cần bán nhanh nền đất 215 m2, mặt tiền 10m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 215 m2 153,49 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự (Góc - bìa đỏ) thuộc dự án Thế Kỷ 21 ngay đường Đồng Văn Cống - Q2, di chuyển ra Q1 chỉ 5p, DT 215m. Tây Nam, đường trước nhà...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      - Chủ kẹt tiền gấp cần bán ngay mảnh đất siêu đẹp dự án KDC Tân Lập (Victory City) ngay MT ĐT746 Tân Lập Bắc Tân Uyên Bình Dương.- Dự án cạnh bên khu ...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 120 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Vĩnh Lợi - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Kẹt tiền KD em bán ngay đất MT đường Huỳnh Tấn Phát, P. Vĩnh Lợi, Rạch giá, Kiên GiangDT:6x20=120m2 sổ hồng riênggiá cực rẻ chỉ 800TR sang tên ngayVị...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Vĩnh Lợi, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 534 m2 tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 534 m2 2,03 triệu/m2
      - DT 543m2, có 100m2 TC, QH full thổ.- Đất đỏ bazan màu mỡ, tươi tốt, trồng cây nào cũng trĩu quả.- KDC hiện hữu, tiện ích trong bán kính 2 kilomet đầy...
      Đường Điện Biên Phủ, Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Ngọc Quận - 6 - Tân An - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Vị trí đất MT đường rộng 8m xe oto di chuyển quay đầu xem thoải mái.KDC cực kì đông đúc nằm gần chợ, BV, cây xăng, nhà hàng, quán ăn, bách hóa xanh, siêu...
      Đường Võ Ngọc Quận, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 136 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 680 triệu

      680 triệu 136 m2 5 triệu/m2
      Hiện tại gia đình tôi đang cần tiền giải quyết 1 số công việc.Nên cần nhượng lại mảnh đất sô riêng thổ cư 100 phần trăm.Đất DT 5x27m - Thổ cư...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 1 m2, mặt tiền 11m tại Xã Hảo Đước - Châu Thành - Tây Ninh, giá 430 triệu

      430 triệu 1 m2 430 triệu/m2
      Vỏn vẹn chỉ 430tr có ngay nền đất nông nghiệp tại Châu Thành Tây Ninh là một sự lựa chọn tuyệt vời. Với vị trí thuận lợi đối với khách HCM thì chỉ mất 2...
      Đường ĐT 788, Xã Hảo Đước, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Bến Lức - Long An, giá 19 tỷ

      19 tỷ 1 m2 19000 triệu/m2
      Bán đất MT QL 1A TX bến lức . tỉnh Long An. ngan 20 m tổng DT 1422m phôn thổ cư.vị trí cực đẹp . xe công 24h. đang ngợp bank vay 15 tỉ . NH thẩm dịnh 21 tỉ...