Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 150 m2 55 triệu/m2
      Bán đất chợ nhỏ Thuận Giao nền đất MT đường D10 đường chợ nhỏ KDC Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương.Vị trí: nền đất nằm MT đường D10, cách đường N9 chỉ...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường D10, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 117 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 117 m2 10,26 triệu/m2
      DT: 117m2 ngang 5m dài 23,4m.Vị trí: Nằm ngay đương Hồ Văn Tắng - Tân Phú Trung - Củ Chi.MT đường nhựa KD buôn bán đc, đối diện có quán cafe, xung quanh cư ...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 12m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 240 m2 29,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất nền biệt thư view Sông KaLong Móng cái giá không đâu rẻ hơnGia đình cần tiền bán lô đất biệt thư view Sông Ka Long Móng Cái...
      Dự án KaLong Riverside City, Đường Hùng Vương, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 940 tr

      940 triệu 150 m2 6,27 triệu/m2
      Đất có thổ cư Lộc Phú - TT chỉ 490 tr, đc hỗ trợ vay LS 0 phần trăm, vị trí đắc địa, giá cực hấp dẫnCam kết tin thật 100 phần trăm bán đất có...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      bán gấp miếng đất 130m2 đường 14m thổng ra tỉnh lộ 10 chỉ 200m đối diện KCN Tân Đô DT: 130m2 = 5m x 26m sổ hồng chính chủ, công chứng liền Hiện trạng đất...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 910 triệu

      910 triệu 120 m2 7,59 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất tâm huyết để lâu dài cho con. Nay cần tiền làm nhà nên bán giá rẻ hơn thị trường 200 tr.- DT 120.3m2, ngang 6,2m nở hậu...
      Đường DH2, Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.71 tỷ 102 m2 26,5 triệu/m2
      - View trực diện sông Quán Trường.- DT 101.8 mét vuông ngang 5m.- Cách trung tâm thành phố chỉ 1 kilomet.- giá 26.5tr/ mét vuông.- Nằm...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      DT 5mx21.5m lý tưởng xây nhà rộng.Đông Bắc thì không thể chê đc và miếng đất sạch đẹp không lỗi phong thủy nào.bán gấp thu tiền trả nợ vì tôi gồng không...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 12m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 250 m2 7 triệu/m2
      Em cần bán vài mảnh đất nền Daresco giá rẻ từ 7tr/m2.+ 7x20m từ 1.1x tỉ.+ 12.5x20m từ 1.7x tỉ.giá mềm nhất thị trường, hỗ trợ vay NH đầy đủ.Ngoài ra em...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 222 m2, mặt tiền 12m tại Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 145 tỷ

      145 tỷ 222 m2 653,16 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ NGUYỄN ĐÌNH THI - MT RỘNG - VIEW TRỌN HỒ TÂY - KHÔNG CÓ CĂN THỨ HAI DT 222M 4 TẦNG MT 12M 145tỷ- Đường to, vỉa hè rộng, vị trí Vip, KD...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 360 m2, mặt tiền 15m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 13,68 tỷ

      13.68 tỷ 360 m2 38 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự bến Cảng Quốc tế Ao Tiên Vân Đồn.Cạnh các tòa hotel căn hộ du lịch đang xây dựng.Đã có bìa đỏ lâu dài.DT: 360m2.MT...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Xã Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 124 m2 tại Xã Tế Nông - Nông Cống - Thanh Hóa, giá 300 triệu

      300 triệu 124 m2 2,42 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất DT 123,7 mét vuông full thổ cư, cạnh tuyến đường liên tỉnh.Khu vực này cư dân đông đúc, hiện hữu.bìa đỏ chính chủ, pháp lí...
      Xã Tế Nông, Nông Cống, Thanh Hóa.

      Bán nhanh đất nền 57 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 57 m2 70 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ bán ngay miếng đất 57m2 trung tâm TP thông minh Phương Trạch - Vĩnh Ngọc - Đông Anh. Đường thông ô tô đi lại. Cách trục chính KD sầm uất chỉ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Bình Dương Ngay QL13- DT—> 100m² - 120m² - Có Lô Góc 2 MT DT 115m²– 147m² ngang 5 dài 20 , ngang 7.1 dài 20 ,7 dài 15- nền thổ cư- MT Đường Nhựa 15m,...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      K
      Nguyễn Hữu Huỳnh Khang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 770 tr

      770 triệu 80 m2 9,63 triệu/m2
      Đất đất thổ cư - Mang LN cao.Với đầy đủ tiện ích nội khu và ngoại khu. Có hai điểm nổi bật làm thu hút quý KH về đây vui chơi giải trí rất đông đảo: Công...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ bán miếng đất Tây Nam làn 2 Xuân Bách Quang Tiến Sóc Sơn.Gần trường trung cấp Phan Chu Trinh, gần chợ, KCN Nội Bài.Đường rộng 4m thông 2 đầu.bìa...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội.

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      mảnh đất thuộc trung tâm thị trấn Gia BìnhCách cụm công nghiệp Gia Bình 1 chỉ ~ 800mGần khu liên hiệp thể thao của huyện, NH, chợ, khu vui chơi ăn...
      Thị trấn Gia Bình, Gia Bình, Bắc Ninh
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2, mặt tiền 7m , giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 140 m2 60,72 triệu/m2
      Bán đất Ocean Dunes view công viên giá mềm. liên lạc 0919 080 *** gặp Linh để hỗ trợ tư vấn.- A6 100m2 đối diện công viên thể thao 6.5 tỉ.- B5 140m2 đối...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!