Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 787 triệu

      787 triệu 100 m2 7,87 triệu/m2
      Còn 1 mảnh đất MT đường Võ Văn Vân, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.giá 787tr (giá chốt không thỏa thuận.)Xây dựng đc liền, sổ hồng, sang tên trong ngày.Khu này...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 76 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 76 m2 71,06 triệu/m2
      Bán cắt lỗ đất Ngọc Thụy, Long Biên, tái định cư DT 76,2m2, vỉa hè, 3 ôtô tránh, KD giá 75 tr/m2.Gần trường Quốc tế Việt Pháp, gần đường Hồng Tiến nối ...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 64 m2 13,91 triệu/m2
      Giỏ hàng nội bộ Nam An cho khách đầu tư đã có sổ sẵn chỉ từ 890tr/nền.- DT 64 - 180m2, ngay khu trường học sau này giá trị rất cao (nhà mặt tiền gần...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 3500 m2, mặt tiền 20m tại La Gi - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 3500 m2
      Chủ cần bán ra một vài mảnh đất đường Hùng Vương Lagi giá đầu tư.- Vị trí: Sở hữu vị trí lô góc (như hình).- Đất có sẵn thổ cư dễ dàng xây dựng.- Vị trí...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền Biên Hòa New City, 100 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí: MT hương lộ 2, Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai đối diện Aquacity nằm sau sân Golf.cơ sở giao thông: Đường nhựa với các trục đường lớn 24m; 18m; 15...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Hương lộ 2, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền Biên Hòa New City, 120 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ gửi bán một số lô như sau:- PG3 - 3 - 15,16 (Đông Nam 6x20).- KT3 - 1 - 41 (view Sông, khu Club house).- PG2 - 8 - 4 (lộ giới 30m, 6x18m, sạch -...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 399 m2, mặt tiền 25m tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 399 m2 41,36 triệu/m2
      BÁN CẶP NỀN BT 2MT 399m2 16.5tỉ ĐƯỜNG SỐ 4- khu dân cư NAM LONG - Q. CÁI RĂNG, CẦN THƠ(View Rạch Cái Da)---* Ưu điểm: + Thích hợp làm nơi ở hoặc tích trữ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 500 m2 tại Thành phố Hội An - Quảng Nam, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 500 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất mặt biển Cửa Đại , đường Âu Cơ KĐT Phước Trạch Phước Hải GĐ 2 . Tổng DT : 500m2Hướng : hướng Đông BắcMT Âu Cơ rộng...
      Dự án Khu đô thị Phước Trạch - Phước Hải, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán đất hẻm 72 Làng Tăng Phú, TNP A, Q. 9.- DT: 99.8 mét vuông. Đã lên thổ cư 100 phần trăm. Ngang 5.5m.Giá: 6 tỉ 500.Hướng đất hướng Tây ...
      Hẻm 72, Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 322 m2, mặt tiền 16m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 322 m2 130,44 triệu/m2
      - Bán đất căn biệt thự khu compound Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 130tr/ mét vuông.- DT 16x20 công nhận 322 mét vuông thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 120 m2 16 triệu/m2
      Cơ hội không thể bỏ lỡ 2023 sở hữu BĐS trung tâm thành phố Hội An giá chạm đáy tại dự án The Manison.- pháp lí rỏ ràng, bìa đỏ từng nền giá đầu tư...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 118 m2 tại Đông Ngàn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 118 m2 150 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP - giá mềm - Chính Chủ Bán miếng đất Tại Đông Ngàn - TP Từ Sơnđc : khu phố Trần Phú-P. Đông Ngàn-TP Từ Sơn-Bắc Ninh DT: 118 mét vuông...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Đông Ngàn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất tại Chương Mỹ.DT 100 mét vuông (lô góc).MT 5m H 5m.Đường trước nhà 7m bên hông 3m cách QL 6 1,5 kilomet cách ủy ban nhân dân Chúc Sơn...
      Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán lô đất nền 397 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 21,44 tỷ

      21.44 tỷ 397 m2 54 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự 396.6 mét vuông khu Phúc Lộc sau khu Q. ủy Hải An - Hải Phòng.- mảnh đất hiếm DT: 396,6 mét vuông (14,5x27,35m),...
      Đường Phúc Lộc 1, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 760 tr

      760 triệu 81 m2 9,39 triệu/m2
      Do cần tiền chính chủ cần bán lỗ 01 nền tại KĐT Cát Tường Western Pearl 2, TP.Vị Thanh, Hậu Giang.Dự án nằm trên trục chính đường Võ Văn Kiệt, ngay trung...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường 769 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 125 m2 6,8 triệu/m2
      Gần sân bay Long Thành, cách MT đường DT769 vào 40m, thổ cư 100 phần trăm. giá chỉ từ 6,8tr/m. liên hệ ngay: 0907 215 ***Cách sân bay Long Thành chỉ...
      Đường 769, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay lô Hòa Liên 5 - Hòa Vang - Đà Nẵng.DT 100m2.Đường 5m5.Đông Nam.Vị trí kè lô góc, cư dân hiện hữu.Cách đường Nguyễn Tất Thành kéo dài chỉ 200m,...
      Đường Hòa Liên 5, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Cách đại họcKT cơ sở 2 200m, cách Trung Cấp Nghề 500m, liên kế Trung tâm phát triển Trí Tuệ ĐN.DT 100m2.
      Đường Liêm Lạc 14, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!