Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại Đường Mậu Thân - 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất đường Mậu Thân - P3 - TP Vĩnh Long.DT 120m2.Giá: thương lượng.Cách Đài Truyền Hình Vĩnh Long, trường cấp 1 Lê Lợi, ủy ...
      Đường Mậu Thân 2, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 170 m2, mặt tiền 12m tại Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 162 tr

      162 triệu 170 m2 0,96 triệu/m2
      - Bán đất chính chủ.- Đảo lớn Lý Sơn.- Gần hang câu.- Thiện chí làm việc ngay.
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quế Võ - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Duy nhất 12 lô độc quyền chỉ có tại bất động sản Invest Land.Cách TX Phố Mới chỉ 3 kilomet.Cách khu công nghiệp QV3 chỉ 1 kilomet.Ngay cạnh...
      Dự án KCN Quế Võ III, Đường Quốc lộ 18, Xã Việt Hùng, Quế Võ, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 780 triệu

      780 triệu 100 m2 7,8 triệu/m2
      DT: 100m2, full thổ cư.Giá 780 tr.pháp lí: sổ hồng, sang tên công chứng trong ngày.Sổ riêng nên mọi người vay NH thoải mái nhé!Xung quanh bán kính chưa...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 8m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT hẻm 94/ đường Vườn Lài P. An Phú Đông Q. 12.- Lô 1: - DT: 5.1m x 20.5m.+ Giá: 6.5 tỉ (Tây Bắc).- Lô 2: DT: 8 x 15m.+ Giá: 6.5 tỉ (Đông ...
      Hẻm 94 Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Biệt thự Tây Hùng Thắng, mặt tiền 18m tại Hạ Long, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất góc KĐT Tây Hùng Thắng - Gần nhà hàng Hồng Hạnh 6 \.- DT: 287,2 mét vuông.- MT: 18m.- Hướng: hướng Đông Nam - hướng ...
      Dự án Tây Hùng Thắng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Phong Điền - Cần Thơ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 300 m2 10 triệu/m2
      Bán nền đẹp, DT 10x30m lộ 5 mét, full thổ cư.Và 1 nền đẹp 20x30m lộ giao thông nông thôn 5 mét cũng full thổ cư.Vị trí đẹp, view rạch thoáng mát, chỉ cách...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Mỹ Khánh, Phong Điền, Cần Thơ

      Cần bán ngay lô đất nền 114 m2, mặt tiền 6m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 114 m2 22,81 triệu/m2
      Vị trí nằm giữa trục đường đi qua 3 dự án chính, Ecocharm, Hoà Hiệp 3 và Homland.DT: 114m2, (6x19m) Đông Nam.Giá: Siêu rẻ.hotline số bênh dưới.
      Đường Hòa Hiệp 3, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Xã Vĩnh Hiệp Tp Nha Trang.Dt: 100 mét vuông (5x20).Hướng: Nam.Giá: 2.5 tỉ.Giáp sông Quán Trường. Đường trước đất 13m vỉa hè. Đường...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1000 m2 6,5 triệu/m2
      Cần bán khu nghỉ dưỡng, homestay như hình Vị trí: Gia Lâm khoảng Lâm Hà khoảng Lâm đồng Cách chợ Đà lạt 29 kilomet . sân bay 18 kilomet Cách đường...
      Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      * DT 50 mét vuông (Full đất ở). Có 2 MT đều 4.2m* Vị trí: Đất thuộc P. Biên Giang - Q. Hà Đông.* Giá chỉ hơn 1 củ tỏi. * Giao thông thuận tiện, Tiện...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 850 tr

      850 triệu 87 m2 9,78 triệu/m2
      Chủ chuyển đổi cắt lỗ bán ngay 87 m2.Khu dự án Eco Sun đường Lê Hồng Phong, xã Phước An, Nhơn Trạch. AC cần L/H trực tiếp.Bao giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án Eco Sun, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 80 m2 38 triệu/m2
      khu đô thị An Bình Tân nằm ngay vị tri trung tâm thích hợp KD, gần sông ở mát mẻ. DT 80m (4×20) Tây Bắc, sát đường Võ Văn Kiệt.Giá chỉ 38tr/m (thỏa ...
      Đường T8, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 950 triệu

      950 triệu 59 m2 16,11 triệu/m2
      Tài chính chỉ 950 tr sở hữu ngay lô góc 58,6 mét vuông đường oto vào tận đất tại Văn Giang- Vị trí: Đan Kim - Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên.- Lô...
      Đường Đan Kim, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 100 m2, hướng Tây - Nam tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán đất nền MT đường Số 2 khu Cán Bộ Giảng Viên ĐH Cần Thơ, P. An Khánh.* Vị trí đất: Đường Số 2 (khu mới), từ trục chính vào rẽ phải.- DT: 5m x 20m =...
      Đường Số 2, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nền đất 187 m2, mặt tiền 7m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 187 m2 6,42 triệu/m2
      Còn duy nhất 1 lô MT sẵn 106m2 thổ cư giá cực rẻ khu vực. Chỉ 6,5 tr/m2.Vị trí cực cực đẹp: Thôn 16, Lộc Thành, Bảo Lâm... View sông Đại Nga, gần các KDL...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 185 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 185 m2 7,57 triệu/m2
      Bán Đất Đức Hoà Xã Mỹ Hạnh Bắc DT 5x37.DT 185m2.Vị trí đất ngay ngả tư Út Cứu đi vào 300m.Gần Chợ Uỷ Ban và trường học.Giá 1 tỉ 400 tr.SHR.KDC hiện hữu.giá ...
      Đường Mỹ Hạnh, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất 372 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phú Nhuận - Bến Tre - Bến Tre, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 372 m2 4,71 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự có thổ cư cách QL 57C một đường thẳng 50m gần sát khu du lịch Lan Vương đường thông ô tô tới nền tại xã Phú Nhuận Tp. Bến Tre.-...
      Đường Quốc Lộ 57, Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!