Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường 7 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm gần trường Trung học cơ sở Lê Trọng Tấn chỉ 500m.+ liên kế là THPT Bình Hưng Hoà 300m.+ Cách các Q. trung tâm chỉ từ 10 ph - 15 ph di...
      Dự án Sista Bình Tân, Đường 7, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 200 m2 , giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 200 m2 46 triệu/m2
      Tôi chính chủ lô góc Thanh Lương 7 với Nguyễn Thị Sáu Hòa Xuân Cẩm Lệ Đà Nẵng.DT: 10*20m vuông vắn.Đường 7.5m, view dãy căn biệt thự.Khu dân trí cao.Giá...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 360 m2, mặt tiền 10m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 75 tỷ

      75 tỷ 360 m2 208,34 triệu/m2
      mảnh đất vị trí siêu Vip phố Võ Chí Công - Xuân La Tây Hồ, nằm ngay gần giao ngã 4, hiếm bán.Mặt ngõ oto tránh, xây toà nhà 11 tầng đc cấp phép. MT 10m nở...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán nền đất mặt đường Máng Nước 90m giá chỉ 7 tỉ L/H 0979 087 ***Nằm trên tuyến đường đẹp nhất huyện An DươngCó vỉa hè rất rộng, giao thông đi lại thuận...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nền đất 105 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,76 tỷ

      1.77 tỷ 105 m2 16,81 triệu/m2
      - Em đang có nền đất đặc biệt đối diện quỹ đất TTTM , thiên thời địa lợi nhân hòa.- DT 105 mét vuông (5x21) , đã có sổ hồng.- giá bán:1 tỉ 765 .- hạ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình Chiểu 2.sổ hồng - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: sổ hồng.- (có NH...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 135 m2 tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 980 triệu

      980 triệu 135 m2 7,26 triệu/m2
      Giá quá ngộp. mảnh đất P. 2, Bảo Lộc. Giá 980 tr. DT 135m2. Có 100m2 thổ cư. Phù hợp mua ở và nghỉ dưỡng.Vị trí: Đất hẻm 123 Mạc Đĩnh Chi, P. 2, TP Bảo...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 80 m2, hướng Tây tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Bán đất đường số 2 khu dân cư Nam Long, An Lạc Bình Tân DT 4*20m (80m2). Đất dự án. Hiện trạng nhà có nhà c4 tiện xây mới. Vị trí cách Võ Văn Kiệt 100m...
      Đường Số 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Nam tại Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      - E có các sp vị trí đẹp KD tốt giá siêu mềm cho quý a/c mua đầu tư hoặc xây ở.1 - Đường D11, DT 5x20 = 100m2, full thổ cư, giá 4 tỉ.2 - Đường NA7 DT...
      Dự án VSIP 1, Đường D11, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền Sala Garden, 5 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 82 tr

      82 triệu 5 m2 16,4 triệu/m2
      Hoa viên nghĩa trang Sala Garden - Long Thành, Đồng Nai.Một Sala Garden chăm chút đến từng cây hoa ngọn cỏ, ân cần với những người viếng thăm...Một Sala...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Thời điểm vàng mua BĐS.- Vị trí ngay Trung Tâm ngã 4, cạnh đại dự án Vinhome.- giá cực tốt - có bìa đỏ.- Trung Quốc mở cửa - thúc đẩy Móng Cái phát...
      Dự án ASC Móng Cái, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 403 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Chính Gián - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 403 m2
      Bán 4 nền đất DT 403m2 MT Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng- DT 403m2 ngang 20m- Hướng Bắc- Trục đường chính 40m- Dòng tiền khai thác hiện đang cho Thaco...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
      T
      Minh Hoàng Bđs Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 3000 m2, mặt tiền 50m tại Phan Hiệp - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 300 tr

      300 triệu 3000 m2 0,1 triệu/m2
      + Gia đình cần bán ngay nền đất xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận.+ Cách 90m đến đường QH Liên Huyện về sân bay Phan Thiết.+ Cách biển, khu du lịch Đức...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 132 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 132 m2 10 triệu/m2
      Cơ hội bắt đáy bất động sản hòa bình.Vốn đầu tư chỉ từ 700 tr.Sở hữu bất động sản KĐT lõi trung tâm thị trấn dự án duy nhất 9,3ha tại Thị Trấn Hàng Trạm...
      Dự án DHome Yên Thủy, Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất Thắng Lợi Central Hill, 106 m2 tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 106 m2 18,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô 4x26,5m trong Khu Thắng Lợi Central Hill tại chợ Gò Đen, Phước Lợi, Bến Lức - Long An.Giá bán nhanh 1,95 tỉ.Cần bán nhanh nên em bán giá...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 triệu

      1.2 triệu 100 m2 0,02 triệu/m2
      +Nằm cách Khu Nghỉ dưỡng của tập đoàn Flamigo chỉ 30 mét + Cách Bãi Tắm 1 ( Bãi tắm đẹp nhất Quất Lâm) chỉ ~ 50 mét + MT to - đẹp + Cách Khu...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Đường Tân Liêm - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán nền đất ngay MT đường Tân Liêm, Phong Phú, Bình Chánh (gần chợ Phú Lạc).- DT 5 x 18m. giá cả thỏa thuận(thỏa thuận đc bớt chút phí sang tên....
      Đường Tân Liêm, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 88 m2 tại Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 88 m2 13,64 triệu/m2
      Em xin giới thiệu nền đất tại xã Phú Đông có DT 88 mét vuông ngang 6 cực đẹp nằm trong KDC hiện hữu điện, nước có sẵn, khu vực mới đc betong hóa...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!