Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 75 m2, hướng Nam tại Đường ĐT 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      ** KĐT Phương Trường An Green City-Lô MT Công viên 1.5héc - ta đẹp nhát dự án- Chỉ 275 tr nhận đất xây nhà ngay.- CK ngay 30 tr.- DT đa dạng 75m, 80m,...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Thông tin mô tả:- Vị trí: Thuộc P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, gần ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, trục đươfng chính Trương Văn Bang.- DT: 160m²(8x20); (5x20);...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      Vị trí quá đẹp, MT đường 16m, gần siêu thị Hải Thành, cách QL14 chỉ 200m, cách trường học chỉ 100m.DT: 5x30m, thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do từ...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 68 m2 tại Phủ Hà - Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.36 tỷ 68 m2 34,61 triệu/m2
      📍 **Vị trí đắc địa – Tâm điểm kết nối** - Nằm trên trục vàng **Trần Phú & 21/8**, kết nối QL 1A, sân bay Thành Sơn và các điểm du lịch nổi tiếng...
      Đường Trần Phú, Phường Phủ Hà, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 300 m2 39 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu đô thị An Bình Tân, cách đường Vành Đai chỉ 50m, có bìa đỏ.0888 127 ***.DT: 300 mét vuông ngang 15 x 20m.Đông Nam mát mẻ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T6, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 90 m2 tại Xã Trung Sơn - Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      🔥ĐẦU TƯ NGAY 🔥🍀 Đất Nền KD, Đối diện sân gofl quốc tế Việt Yên, tỉnh Bắc Giang đẳng cấp 5*🌎Cách 1,1 kilomet là đến với 120.000 công nhân, kỹ sư tại...
      Xã Trung Sơn, Huyện Việt Yên, Bắc Giang
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 3270 m2, mặt tiền 100m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 933 tỷ

      933 tỷ 3270 m2 285,33 triệu/m2
      Mặt Phố Trần Thái Tông Vị Trí Vàng, Có 102. 3 mặt oto Tránh Vỉa Hè Hai Bên.Đất 3270m2, MT 100m, vỉa hè 3 mặt 6m. Vị trí đắc địa rất hiếm có, Nằm ngay ngã ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      bán nhanh 85m2 Bình Yên công nghệ cao Hoà Lạc sau Siêu thị gần 420 giá rẻ trên tỉ 0985 508 ***- DT 85m2 MT 5,8m sát nhà trọ đang xây và phía sau của siêu...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền Khu đô thị nghỉ dưỡng La Maison De, 507 m2 tại Cần Giờ, giá 7,71 tỷ

      7.71 tỷ 507 m2 15,2 triệu/m2
      Khách ngộp! bán nhanh nền căn biệt thự khu dân cư Phước Lộc ngay vòng xoay Phúc Lộc Thọ, MT đường 24m, 507m2 giá sốc 15.2tr/m2. liên hệ ngay 0965 004...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 3019 m2, mặt tiền 13m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 3019 m2 2,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh 3019 MT đường Kênh 10 xã Lê Minh Xuân, cách đường Mai Bá Hương 700m, cách Chùa Phật Cô Đơn ~ 1 kilomet. Giá 7ty còn thỏa ...
      Đường Kênh 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 31 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 31 m2 82,26 triệu/m2
      bán ngay đất đẹp, 31m2, 2.55 tỉ, ngõ tương đối rộng, gần trường Trung học phổ thông Tây Hồ, gần oto, Phú Thượng, Tây HồGần ciputra, gần võ chí công,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 200 m2 tại Đường 3 - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 200 m2 140 triệu/m2
      Bán cặp nhà mặt tiền liên kế KDC Kim Sơn DT 5x20m mỗi nền. bìa đỏ chính chủ. Giá 14 tỉ /nền.L/H 0933 555 ***
      Dự án Kim Sơn, Đường 3, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 65 m2, hướng Đông-Nam tại Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      chào bán gia đoạn 1 dự án KĐT phức hợp TMDV và căn hộ chung cư cao tầng Hoàng Nam Uyên Hưng.Vị trí: giao điểm các tuyến đường giao thông nối các khu ...
      Đường Tố Hữu, Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      - Bất động sàn sổ riêng, an toàn vẫn luôn là kênh giữ TS hàng đầu trong nhiều sự lựa chọn của NĐT.- Bán đất giá 2.2 tỉ, đối diện chợ Thông Dụng, P. Tân Đông...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 195 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,7 tỷ

      3.71 tỷ 195 m2 19 triệu/m2
      - mảnh đất vuông vức, có vị trí cực thoáng mát, nằm trong KDC đông đúc. Với đường trải nhựa rộng 12m, 2 bên vỉa hè.- Vị trí gần ngay chợ Lương Quán,...
      Đường Cách Hạ, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 180 m2, mặt tiền 5m tại Xã Kiên Thọ - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 210 tr

      210 triệu 180 m2 1,17 triệu/m2
      Bán nền đất 100 phần trăm full thổ cư tại xã Kiên Thọ - Ngọc Lặc.Nằm ngay sát KDL Lam Kinh. Cách đường mòn Tp HCM 800m.- MT 5 - 7m, sâu 25 - 35m.-...
      Xã Kiên Thọ, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Bán đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 61 m2 55,74 triệu/m2
      Đất kiệt oto 5m đường nhựa Tiểu La, Q. Hải Châu.DT 61m2, ngang 5.14m.Tây Bắc.Giá 3.4 tỉ.Gọi 0901 163 *** Tiến.
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 150 m2 9,2 triệu/m2
      Do KD thua lỗ nên cần bán ngay lô đất gần mặt đường Mỹ phước tân vạn, cách Mỹ Phước Tân Vạn 100m, kẹt quá nên cần bán nhanh mong gặp người thiện chí.Đất...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!