Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 6m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 125 m2 129,6 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Phan Chu Trinh p2 khu vực rất nhiều hotel KD du lịch,vị trí cách biển chỉ 500m.Thích hợp xây hotel hay căn biệt thự mini đều quá...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền VSIP I Bình Dương, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay miếng đất NA5 Vsip 1 Thuận An Bình Dương.- DT: 100 mét vuông.- giá: 3.3x tỉ.- Vị trí đẹp, ngay giữa đường NA5 gần DA8.- Xung...
      Dự án VSIP 1, Đường NA5, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, hướng Bắc tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 120 m2 30 triệu/m2
      BÁN miếng đất khu dân cư PHÚ ÂN NAM - XÃ DIÊN AN1, DT : 120 mét vuông( ngang 6m )Đường nhựa rộng 20mCách 23/10 chỉ 200m. Về TP Nha Trang 10 ph di...
      đường số 20 xã diên an, huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ em cần bán nền đất 200 mét vuông mặt đường đôi khu tái định cư ĐHQG , xã thạch hoà thạch thất Thủ đô Hà Nội . Khu đất nằm ở cổng số 8...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán cắt lỗ 100m2 full thổ cư - Phú Ninh Minh Phú Sóc Sơn Thủ đô Hà Nội.DT 100m2 full thổ cư.MT 5,3m, hậu 5,3m vuông như tờ A4.Cách đường 14 (30 mét).Gần...
      Phú Ninh, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 950 m2, mặt tiền 20m tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 950 m2
      Bán 950m trục chính thôn vân lôi. Sát khu công nghệ cao hòa lạc. MT gần 20mVị trí: trục chính thôn. Sát tái định cư bình yên, gần với thôn phú hữu của xã...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất 290 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 8,39 tỷ

      8.39 tỷ 290 m2 28,94 triệu/m2
      Chủ đi mỹ gấp cần bán ngay MT Trần Nhân Tông,Cẩm Thanh ,Hội An,Quảng Nam DT:290m2 ngan 10m Vị trí :sát biển,gần ủy ban nhân dân Xã Cẩm Thanh,xung...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 500 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 500 m2 64 triệu/m2
      Bán cặp đất khu dân cư Làng ĐH ABC, Phước Kiển, Nhà Bè.DT: 20x25m = 500 mét vuông.Vị trí cực đẹp, thích hợp phân lô, xây căn biệt thự vườn, căn ...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Chính chủ cắt nhỏ 1000m2 đất nghỉ dưỡng cực đẹp.- MT đường sỏi rộng. MT hơn 20m- View biển, hồ, đồi cát, điện gió...cực đẹp.- Đất sạch, không dính quy...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 24m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16,45 tỷ

      16.45 tỷ 0 m2
      Lô góc đẹp đường số 4 Thích Quảng Đức khu đô thị Hà Quang 2- giá chỉ 100 tr/m²- Lô góc hiếm đường Thích Quảng Đức,và số 5 khu vực KD sầm uất. Mọc nhiều...
      Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 6700 m2, mặt tiền 67m tại Xã Cư Ni - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 560 tr

      560 triệu 6700 m2 0,09 triệu/m2
      Bán đất CƯ NI, EAKAR - 6700m2 full hồng 560 tr - bám đường 67m gần sát đường 15mĐường ô tô đến đất, cách đường đá mi quy hoạch 15m chỉ 70mCách đường bê...
      Xã Cư Ni, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh đất nền 92 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 650 tr

      650 triệu 92 m2 7,07 triệu/m2
      Đất minh tân gần đường liên xã thông các ngảĐường oto chạy vèo vèoDt 91,5Ngang 4,25Đường 5mGiá 650tr
      Xã Minh Tân, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Lại Xuân - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 500 tr

      500 triệu 63 m2 7,94 triệu/m2
      Không thể tin nổi giá tròn xoe chỉ có 500tr cho 1 lô 2 MT.Cc gửi em 2 lô có DT 63m2.- Ngang 4,5m.- Đường trước đất oto đỗ tận cửa thông các ngả.- Xung quanh...
      Xã Lại Xuân, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 9346 m2 tại Đường Tỉnh lộ 816 - Thạnh Lợi - Bến Lức - Long An, giá 15 tỷ

      15 tỷ 9346 m2 1,61 triệu/m2
      Góc 2MT Sông Vàm Cỏ Đông 9.346 mét vuông, Đg ô tô, ThạnhMT sông 140mMT kênh 70mCách TL 816 chỉ 600mđường ô tôKhu vực cho phép chuyển thổ
      Đường Tỉnh lộ 816, Xã Thạnh Lợi, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Dragon Smart City (Dragon City Park), 150 m2 , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Dự án Dragon Smart City nằm trên con đường Nguyễn Tất Thành kéo dài P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí:- Phía Đông giáp KDC hiện hữu, bãi biển...
      Dự án Dragon City Park, Đường Nguyễn Tất Thành, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cơ Hội Đầu Tư Vịnh An Hoà - Bán Sụp Hầm mảnh đất Đường 17m5 Giá 1,5 tỉ. - Hướng thẳng ra vịnh biển, trục thông QL 1A.- Đặc biệt, sở hữu 3.5 kilomet...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 87 m2 tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 87 m2 14,95 triệu/m2
      Chủ gửi nền đất thổ xã nhuận đức, củ chiDt: 6.25m x 14m (87 mét vuông)Đất sạch, khu dân cư đôngQHkhu dân cư hiện hữu giá: 1 tỉ 3L/H: 0967 213 ***...
      Đường 537, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 240 m2 7,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh nền đất thổ 2 MT đường nhựa, Tỉnh lộ 15 - Củ Chi. (Đất dân).- DT hơn 240m2 giá 1 tỉ 8 còn thỏa thuận.- KDC hiện hữu, đông dân,...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!