Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 770 triệu

      770 triệu 132 m2 5,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất.Thuộc Khu Kinh Tế Bắc Vân Phong.Vị trí: Cách Nguyễn Huệ 150m.Thuộc Pk 8 quy hoạch rõ ràng an toàn nằm trong phân khu quy hoạch KĐT sân...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 76 m2 71,72 triệu/m2
      Cần bán lô đất 76m, đường rộng 12m ngay cổng công ty x26, Học Viện Hậu Cần, Ngọc Thụy, Long Biên nhỉnh 70 tr/1 mét vuông.* DT 76 mét vuông; MT...
      Ngõ 604, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 43 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      - DT 43m2 - nhỉnh 3tỷ(thỏa thuận mạnh).- Đất cạnh KĐT Louis City Đại Mỗ tiện ích bạt ngàn, đất cách mặt ngõ oto tránh chỉ 1 nhà, đường Đại Mỗ chỉ 100m.-...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Vị trí nằm ngay đường Nguyễn Bình, Phú Xuân, Nhà Bè.DT 120m2 giá chỉ thương lượng, giá siêu hời.Thổ cư 100 phần trăm sang tên công chứng ngay lập...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 500 m2, hướng Nam tại Xã Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 199 tr

      199 triệu 500 m2 0,4 triệu/m2
      Đất QH thổ cư Khánh Trung, gần TL 8B.Vị trí: Khánh Trung, Khánh Vĩnh.DT: 500-800m2.Hướng Nam.Đường oto rộng 5 - 9 m.pháp lí: sổ hồng riêng.Vị trí thuận...
      Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường D1 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 64 m2 38,29 triệu/m2
      Lộc Phát Residence, Thuận An, Bình Dương.Không những nằm cạnh chợ mà còn là ở giữa 2 chợ Thuận Giao và Hòa Lân, đối diện là trường học cấp 3 Trần Văn...
      Dự án Lộc Phát Residence, Đường D1, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 4m tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 0 m2
      Bán đất sau lưng MT Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh.DT: 4,2 x 18 m công nhận đủ 75,6 mét vuông, đất vuông vắn không lỗi phong thủy.Vị trí: MT đường...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 2550 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 28,05 tỷ

      28.05 tỷ 2550 m2 11 triệu/m2
      Bán gần 3000  mét vuông đất TP THỦ ĐỨC- DT: 30x85 nở hậu 35- Giá 15 tr /  mét vuông giảm còn 11tr/ mét vuông Tiện xây biệt phủ nghĩ...
      Phường Long Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 86 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      Đất nền đô thị Cát Tường Western Pearl.DT 86 mét vuông.Sở hữu SHR full thổ cư với các tiện ích:- Sổ riêng từng nền.- Hạ tầng hoàn thiện.- Khu chợ đêm...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, hướng Bắc tại Hoằng Ngọc - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 21,4 tr

      21.4 triệu 100 m2 0,22 triệu/m2
      Cách BV đa khoa Hải Tiến 200, cách đường gần biển duyên Hải 300m Ngay cây xăng, Chợ Vực mới DT: 5x20m=100m Đường 17m Hướng Bắc Chợ...
      Đường Tỉnh lộ 510, Xã Hoằng Ngọc, Huyện Hoằng Hóa, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng lô đất nền 139 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 139 m2 23,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán đất 2 MT ngõ 4 Bùi Huy Bích đường 7m.Hộ Khẩu Hưng Lộc - Gần chợ - Bviện - Trường học,- DT: 138.8  mét vuông.- Đường trước 6m sau...
      Ngõ 4, Đường Bùi Huy Bích, Xã Hưng Lộc, Vinh, Nghệ An

      Đất nền KDC Xuyên Á, xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, SHR, giá đầu tư. Lh:0901538947 – 0963921345 (Mr Hà)

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Xuyên Á, xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An, đường Nguyễn Văn Bứa nối tỉnh lộ 9 giao thông rất thuận tiện. Vị trí đẹp giáp Hóc Môn chỉ...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất GÓC, khu vực phân lô G7 - đấu giá P. Cự Khối:+ DT đất: 83,2m2. MT: 17m vỉa hè: 3m.+ Hướng: Tây và hướng Tây Nam.+ Lô góc hiếm có...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 1289 m2 tại Xã Phú Mỹ Hưng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 1289 m2 6,6 triệu/m2
      Cần bán miếng đất quá đẹp MT đường nhựa xe container chạy thoải mái.MT tỉnh lộ 6 , x. Phú Mỹ Hưng,Củ ChiDt : 26x43 có 184m thổ cư. Có nhà c4 kiên cố trên...
      Đường Tỉnh lộ 6, Xã Phú Mỹ Hưng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 642 tr

      642 triệu 60 m2 10,7 triệu/m2
      Bán miếng đất Thạch Thất ngay sát trung tâm hành chính, thị trấn, trung tâm Hoà Lạc giá chỉ 642tr.Nằm trong KDC đã ở kín, gần dự án sân golf Silk path của...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp miếng đất cực đẹp đường Diên Hồng, Hòa Xuân, Đà Nẵng* DT 101,1  mét vuông (ngang 5m);* Tây Nam;* Vị trí miếng đất kế bên vệt cây xanh cực...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Detaco Nhơn Trạch, 100 m2 tại Nhơn Trạch, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT DTA, đường Nguyễn Văn Cừ, xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai.giá: 7tr/ mét vuông. (tiền xây dựng: 610tr/căn).Dt: 5x20m, đường 17m -...
      Dự án Detaco Nhơn Trạch, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 491 m2, mặt tiền 17m tại Quế Sơn - Quảng Nam, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 491 m2 2,45 triệu/m2
      - Chủ cần tiền trả nợ bank, cần bán ngay nền đất TDP Hương Yên, TT. Hương An, H. Quế Sơn, T. Quảng Nam...- Vị trí:+ liên kế Chợ Hương An, Uỷ ban TT. Hành...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hương An, Quế Sơn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.