Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 265 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 265 m2 2,46 triệu/m2
      Thu hồi vốn chỉ 650tr/lô P. Ninh Đa Ninh Hoà có thổ cư đầy đủ, đường oto.- TDP Tân Kiều, P. Ninh Đa, Tx Ninh Hoà, T. Khánh Hoà.DT: 2 lô liên kế.- Lô 1:...
      Phường Ninh Đa, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 54 m2, mặt tiền 3m tại Xã Mỹ Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      ✅ bán gấp miếng đất thiên đông - xã Mỹ Hưng huyện thanh oai - Thủ đô Hà Nội 👉 Diên tích 53,5 mét vuông 👉 giá cực rẻ khu vực .👉 bìa đỏ chính...
      Xã Mỹ Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền Sala Garden, 5 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 82 tr

      82 triệu 5 m2 16,4 triệu/m2
      Hoa viên nghĩa trang Sala Garden - Long Thành, Đồng Nai.Một Sala Garden chăm chút đến từng cây hoa ngọn cỏ, ân cần với những người viếng thăm...Một Sala...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Thời điểm vàng mua BĐS.- Vị trí ngay Trung Tâm ngã 4, cạnh đại dự án Vinhome.- giá cực tốt - có bìa đỏ.- Trung Quốc mở cửa - thúc đẩy Móng Cái phát...
      Dự án ASC Móng Cái, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 450 m2, mặt tiền 10m tại Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 450 m2 1 triệu/m2
      mảnh đất có thổ cư 450m2 (MT rộng 10m x 45m x 100m2 TC).MT đường nhựa 19m, KDC, chợ, trường học, có sẵn đường điện 3 pha, cạnh KCN 4.200ha Đồng Phú, Bình...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2 m2 tại Xã Lang Quán - Yên Sơn - Tuyên Quang, giá 10 tr

      10 triệu 2 m2 5 triệu/m2
      bất động sản chắc chắn ai cần đến 1 lần trong đời - bất động sản Vĩnh Hằng.Công viên nghĩa trang Thiên Đường tên gọi đầy đủ là Công viên Nghĩa trang...
      Xã Lang Quán, Yên Sơn, Tuyên Quang

      Cần bán ngay đất nền dự án 119 m2 tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 119 m2
      - Bán đất Phú Gia Cát Lái, đường Nguyễn Thị Định, Tp. Thủ Đức (Địa phận Q. 2 cũ).- DT: 7m x 17m = 119 mét vuông, đường trước đất rộng 12 mét, gần công...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Thắng Lợi Central Hill, 106 m2 tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 106 m2 18,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô 4x26,5m trong Khu Thắng Lợi Central Hill tại chợ Gò Đen, Phước Lợi, Bến Lức - Long An.Giá bán nhanh 1,95 tỉ.Cần bán nhanh nên em bán giá...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      MT đường An Phú Đông, P. An Phú Đông, Q. 12.Nằm cạnh trường đại học Nguyễn Tất Thành, trường mẫu giáo Nắng Ban Mai.Gần chợ An Phú Đông, chợ Vuờn Lài,...
      Đường An Phú Đông, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 114 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vân Tảo - Thường Tín - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 114 m2
      Chính chủ cần bán thửa đất đấu giá tại Nỏ Bạn, Vân Tảo, Thường Tín+ Lô góc đẹp nhất khu, ký hiệu LK56, có 2 MT tổng gần 20m và 1 mặt thoáng, đường 10m, vỉa...
      Đường Tỉnh lộ 427, Nỏ Bạn Xã Vân Tảo, Thường Tín, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Kim Cương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      chào bán 160 miếng đất nền ven biển khu đô thị Phương Đông Vân Đồn - Tháng 12/2023.- pháp lí: bìa đỏ trao tay.- DT: 87,5m2/nền.- Đường trước mặt:...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 92 m2 tại Đường Lê Bôi - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      Cần ban 10 nền khu dân cư Ứng Thành Q. 8. CK 150tr 1 nền duy nhất cho 10 khách. sổ hồng riêng. 92m2.DT đa dạng: 82 - 100m2.- NH hỗ trợ 70 phần ...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Cần bán hướng Đông Nam tại khu đô thị Lakeside.Đường 5m5, 100m2.Cạnh trường mẫu giáo.Trục thông ra đường 10m5.Gần 10 toà chung cư Ori Garden.Giá: 2.05...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Quang Minh Green City , 75 m2, mặt tiền 5m , giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      Tân Quang Minh KĐT xanh giữa lòng Thủy Nguyên lô 75 mét vuông giá chỉ 1,65 tỉ.DT 75 mét vuông MT 5m.Hướng Tây.Vị trí trung tâm xung quanh đầy đủ...
      Dự án Quang Minh Green City, Đường 10, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Tân Triều, Đồng Nai: Cơ hội đầu tư không chờ đợi.Hạ tầng tăng tốc Giá đất còn thấp Vị trí sát sân bay Long Thành.Chỉ từ 800tr/nền.DT: 80m2TT 240tr sở hữu...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai

      Cần bán nền đất 193 m2, mặt tiền 8m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 399 triệu

      399 triệu 193 m2 2,07 triệu/m2
      nền đất Khánh Phú full thổ cư quá rẻ.Dt: 193,2m2 lô góc cực đẹp đã đc rào trồng trụ riêng biệt.Hiện trạng đường bê tông 10m đường đất rộng 2,5m cực thoáng...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Dreamland City, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất xã Long Hưng Biên Hòa Đồng NaiDT 5 20 thổ cư 100 phần trăm, lô RD21, sổ sẵn, Tây Bắc.Giá thấp hơn thị trường.Tương lai...
      Dự án Dreamland City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 80 m2, hướng Tây tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Bán đất đường số 2 khu dân cư Nam Long, An Lạc Bình Tân DT 4*20m (80m2). Đất dự án. Hiện trạng nhà có nhà c4 tiện xây mới. Vị trí cách Võ Văn Kiệt 100m...
      Đường Số 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!